Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,95 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.95 tỷ 110 m2 63,19 triệu/m2
      căn hộ góc thiết kế 3 PN sáng, 2 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp và 2 logia rộng dài.- DT 110m2, bìa đỏ sẵn giao dịch.- Nội thất nguyên bản chủ đầu tư.-...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá tốt tại Đường Thành Thái - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 120 m2
      Chính chủ Cần bán 3  phòng ngủ căn hộ chung cư The Park Home Cầu Giấy, TP Hà Nội.chung cư 120 mét vuông, thiết kế hiện đại sang trọng gồm...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,18 tỷ tại Đường Thành Thái - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.18 tỷ 92 m2 45,44 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ cao cấp NO7 Chiến Sỹ Bộ Công An Thành Thái, Cầu Giấy.DT 92 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh đầy...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 0 m2
      - Vị trí: căn hộ chung cư Paragon tọa tại Phạm Hùng, Duy Tân, ở khu vực Cầu Giấy, có sự tiện lợi về giao thông và gần nhiều trường đại học. Kết nối...
      Dự án Hà Nội Paragon, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,39 tỷ tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.39 tỷ 76 m2 44,61 triệu/m2
      Hiếm nhà - căn hộ Yên Hòa - trung tâm Cầu Giấy - căn hộ góc - 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh.căn hộ Yên Hòa, trung tâm Cầu Giấy, giá 3,39...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Hùng Anh Bất Động Sản Đẹp Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 80 m2 57,5 triệu/m2
      Tất cả các căn hộ chung cư đưa KH xem nhà và tư vấn free.Hỗ trợ pháp lí tận tình đến khi KH nhận nhà.Loại 2 PN 80 mét vuông.- Căn số 5 tầng cao,...

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,58 tỷ tại Đường Tú Mỡ - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.58 tỷ 93 m2 49,25 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Viện Chiến Lược Khoa Học Bộ Công An Tú Mỡ.Vị trí trung tâm Cầu Giấy vài bước ra Trần Duy Hưng, Nguyễn Chánh, Trung Kính, BigC, Phạm...
      Dự án Sông Đà 7, Đường Tú Mỡ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, giá tốt tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 87 m2
      Bán căn hộ Yên Hòa Condominium - 259 Yên Hòa, 87 mét vuông, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, liên lạc: 0379 455 ***- DT: 87 mét vuông, 2 PN,...
      Yên Hòa Condominium, 259, Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 85 m2 47,06 triệu/m2
      Chuyển đổi công tác cần bán ngay chung cư trục 07 tòa căn hộ cao cấp Trung Yên Plaza - số 1 Trung Hòa.DT bìa đỏ 85m2 * 2 phòng ngủ 2 nhà vệ ...
      Trung Yên Plaza, số 1, Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.21 tỷ 102 m2 51 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay trước tết âm lịch.căn hộ chung cư Thủ đô Hà Nội Paragon - Cầu Giấy (181 Trần Quốc Vượng).- chung cư 3 PN 2 vệ sinh + đa...
      Hà Nội Paragon, 181, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,03 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.03 tỷ 0 m2
      QUỸ 2một căn HỘ CUỐI CÙNG TRUNG TÂM Q. CẦU GIẤY CHỈ TỪ 4,9 tỉ/CĂN NHẬN NHÀ Ở NGAY TRƯỚC TẾT CK NGAY  phần trăm------ PARAGON CẦU GIẤY ------- Đóng...
      Dự án Hà Nội Paragon, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Duy Tân - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.7 tỷ 128 m2 52,35 triệu/m2
      Gia đình tôi không có nhu cầu sử dụng nên bán lại chung cư tại căn hộ chung cư Dự án Ha Do Park View, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.DT 128m2.Thiết kế 3...
      Dự án Ha Do Park View, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Nam Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      1. Bán chung cư tầng trung toà A14- Nam Trung Yên - Cầu Giấy DT, phòng ngủ,VS : 56m,2 phòng ngủ +1 ,2vs.bc hướng mát.tầng đẹp. Nội thất xịn...
      Dự án Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,1 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.1 tỷ 102 m2 50 triệu/m2
      Bán căn 3 ngủ trung tâm Q. Cầu Giấy, nhà mới nhận bàn giao, DT 102 mét vuông.- Giá cực tốt chỉ 50tr/ mét vuông.- Nội thất cơ bản.- Có bể bơi...

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 58 m2, mặt tiền 9m tại Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 58 m2 117,25 triệu/m2
      Bán đất phố Phạm Văn Đồng dt 58/60 m2 đất, MT 9.5 m.Giá 6.8 tỉ Cầu Giấy.Mô tả:3 mặt, 3 gác, sổ đẹp, vị trí đỉnh của đỉnh, làm gì cũng hợp.100m ra mặt phố...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 98 m2 61,23 triệu/m2
      1. chung cư 2 PN, 2 nhà vệ sinh. DT 93 - 98m2. giá 5,3 - 6 tỉ tùy căn tùy tầng.- chung cư 117m2, 3 phong ngủ 2  nhà vệ sinh. Giá 6 tỉ 3 - 6...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 4 phòng ngủ, 169 m2, giá 7,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      7.2 tỷ 169 m2 42,61 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư giá siêu mềm nhất thị trường Thăng Long Number One.- DT 169m2, thiết kế 4 PN và 3 vệ sinh.- Nhà nội thất đầy đủ chỉ...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 39 m2, mặt tiền 3m tại Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 39 m2 124,36 triệu/m2
      + Cần bán gấp lô đất Q. Cầu Giấy, vị trí cực gần phố, cách mặt phố Cầu Giấy chỉ 50m.+ Đường trước nhà mới đc làm lại, ngõ sạch đẹp, ba gác tránh thoải...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm