Thông tin mô tả
Bán nhà đường Trần Thái Tông,
- Nhà mình đường Trần Thái Tông sầm uất, trung tâm Cầu Giấy.
- Chủ
- 30m ra bãi gửi
- Nhà 5 tầng, 3
- Giá 5.9
Cảm ơn Quý khách quan tâm đọc tin. Chúc Quý khách sức khỏe!
Giá: 5,9 Tỷ
Diện tích: 36 m2
Giá/m2: 163,89 Triệu/m2
776445
Mua bán
Bán nhà đường Trần Thái Tông,
- Chủ
- 30m ra bãi gửi
- Nhà 5 tầng, 3
- Giá 5.9
Cảm ơn Quý khách quan tâm đọc tin. Chúc Quý khách sức khỏe!
Hiệp Vũ Nhà Phố Hà Nội
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2