Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 60 m2 275 triệu/m2
      Hoàng Quốc Việt - Đặng Thuỳ Trâm.Ngõ to như phố, ngõ thông phân lô - oto qua nhà - KD phân lô cực đẹp.DT 60m2 MT 4.5m giá 16.5tỉ.Có nhu cầu chia TS cho các...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 40 m2 140 triệu/m2
      Mặt ngõ thông - vài bước ra mặt phố - nhà xây chắc chắn ở giữ như mới - đẹp lung linh - tặng đầy đủ nội thất.* DT 40m2 - 4 tầng - MT 4m - giá 5.6...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 7 tầng, 64 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 64 m2 168,75 triệu/m2
      - Bán tòa căn hộ dịch vụ Trần Duy Hưng, Cầu Giấy.Phố vip nhất Trần Duy Hưng cách mặt đường Trần Duy Hưng đúng 3 nhà là ra phố ngõ thông sang Trung Kính.-...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 43 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 43 m2 87,21 triệu/m2
      bán ngay miếng đất tặng nhà 3 tầng Ngõ 68 Cầu Giấy, gần oto 43m MT 6.5m giá chỉ 3.75 tỉ. contact 0328 016 ***.+ Ngõ vip Q. ủy Cầu Giấy bán đất tặng nhà,...
      Ngõ 68 Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Thùy Trâm - Cầu Giấy, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 55 m2 300 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà phân lô phố Đặng Thùy Trâm, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội. Đối diện vườn hoa, văn PKD tốt.Thông số:DT: 55m2 x 5T.MT: 5m.giá: 16.5...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 7m tại Đường Dịch Vọng - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 50 m2 118 triệu/m2
      Gia đình cán Bộ Quân Đội cần bán ngôi nhà phố Dịch Vọng Cầu Giấy, cách 70 m là ra mặt phố, ngõ thoáng sân rộng, nhà còn mới, thiết kế công năng đầy đủ.+...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 44 m2 tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 44 m2 188,64 triệu/m2
      - Khu vực phân lô bàn cờ cực vip, vỉa hè rộng, ngõ thông vòng quanh.- Đường trước nhà oto tránh, KD văn phòng hoặc ở thì cực chất.- Tặng toàn bộ nội thất...
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính, giá 4 tỷ

      4 tỷ 55 m2 72,73 triệu/m2
      Do chuyển công tác nên cần bán nhà mặt tiền Trung Kính, Cầu Giấy ngõ thông, gần phố.Vị trí cực đẹp, khu vực trung tâm, vị trí đắc địa, giá tăng từng ngày,...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      - Giao thông thuận tiện với 3 ngả ra phố, căn nhà tại Cầu Giấy là điểm đến lý tưởng cho những người ưa khám phá đặc trưng độc đáo của khu vực.- Vị trí giao...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 55 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 55 m2 223,64 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ Hồ Tùng Mậu, Cầu Giấy đối diện đại học Quốc Gia ôtô qua cửa gần phố - 11 phòng dòng tiền 750tr/năm. Đầy đủ hệ thống phòng cháy chữa...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 6 tầng, 50 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8,99 tỷ

      8.99 tỷ 50 m2 179,8 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ dòng tiền Phố Hồ Tùng Mậu, 50 mét vuông, 6 tầng*12 phòng khép kín. Dòng tiền 700tr/tháng.- Vị trí cực đẹp, cạnh tổ hợp căn hộ...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 55 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 55 m2
      + Vị trí: Nhà nằm trong khu phân lô Vip, ngõ ngách thông các ngả, ô tô ra vào thoải mái, đi hướng nào cũng vào đuọc nhà. + Giao các tuyến Nguyễn Phong Sắc,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Huyền Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 70 m2 tại Đường Trung Yên - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 70 m2 212,86 triệu/m2
      Gia đình định cư nước ngoài, cần bán nhà DT 70m2, 4 tầng dân xây, tại Trung Yên, Trung Hòa.- DT 70m2, sẵn nhà 4 tầng dân xây cực chắc chắn.- Ngõ thông,...
      Đường Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 35 m2 148,58 triệu/m2
      Bán nhà Trung Kính, Trần Duy Hưng, Trung Hòa, Cầu Giấy, gần BigC Thăng Long. Nhà có DTSD 35 mét vuông xây 5 tầng mới cực đẹp, MT rộng 4m, vuông vức,...
      Ngõ 43, Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 6 tầng, 90 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 90 m2 188,89 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư mini Cầu Giấy DT 90m2 MT 5m xây 6 tầng thang máy thiết kế có 20 phòng cho thuê, doanh thu cao, nhà thiết kế hiện đại có PCCC thoát...
      260, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng tại Đường Dương Quảng Hàm - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 0 m2
      Rẻ bất ngờ - Phân lô Dương Quảng Hàm - Ngõ oto tránh - Thang Máy - garage - KD dòng tiền - Ở ngay đón tết.- Chủ cần chia TS cho con gửi bán ngôi nhà phố...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 8 tầng, 103 m2 tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 45 tỷ

      45 tỷ 103 m2 436,9 triệu/m2
      8 tầng thang máy.Không cần mô tả nhiều vì quá đầy đủ tiện nghi.DT 103 mét vuông.L/H: 0367 859 ***
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Đình Hoàn, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 54 m2 324,08 triệu/m2
      chính chủ cần thanh khoản gấp nhà mặt phố Nguyễn Đình Hoàn, có vỉa hè 4m, oto tránh KD, oto 2 chiều dừng đỗ ngày đêm.- DT: 54m2, MT: 5.54m.- Tòa nhà văn...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm