Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Phố Trần Quý Kiên, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 100 m2 395 triệu/m2
      Bán nhà văn phòng! Trung tâm Cầu Giấy! Trần Quý Kiên.DT: 100m2. 7 tầng. MT 6,6m.Vị trí: Trần Quý Kiên, Cầu Giấy, TP Hà Nội.- Vị trí đắc địa, dễ dàng di...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 45 m2 155,56 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đẹp phố Yên Hòa - trung tâm Cầu Giấy, ngõ to KD các kiểu, sổ đẹp, ở thì vượng, KD phát đạt giá chỉ hơn 7 tỉ.(Xin vui lòng gọi Kts Ngọc...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Mr. Ngọc Anh - Kts Nhà Đất Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 38 m2 tại Phố Trần Cung - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 38 m2 107,9 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Trần Cung, Nghĩa Tân, Cầu Giấy thiết kế 5 tầng, mới tinh, cách oto 50m.---------Nội thất: Nhà xây cực chắc chắn, tỉ mỉ. Gia chủ để lại...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 8 tầng, 109 m2, mặt tiền 7m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 69,5 tỷ

      69.5 tỷ 109 m2 637,62 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố Trung Kính, Q. Cầu Giấy siêu đẹp.+ Nhà 8T 109 mét vuông MT 7m nở hậu thang máy thiết kế thông sàn.+ Vị trí 1 mặt phố Trung Kính 1...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 6 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 16 tỷ

      16 tỷ 40 m2 400 triệu/m2
      Khu vực trung tâm của cả Thanh Xuân và Cầu Giấy sầm uất ngày/đêm với:- Trường học chất lượng cao đến ĐH.- Trung tâm hành chính, văn phòng.- Người nước ngoài...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 8 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 28,8 tỷ

      28.8 tỷ 60 m2 480 triệu/m2
      - Tòa nhà có vị trí đẹp nhất phố Phạm Tuấn Tài, gần ngay ngã 3 phố Hoàng Quốc Việt, gần các trường đại học: Học viện Kỹ Thuật Quân Sự, Trường Học Viện...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 104 m2, mặt tiền 6m tại Đường Khúc Thừa Dụ - Cầu Giấy, giá 49,9 tỷ

      49.9 tỷ 104 m2 479,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt phố Số 24 Khúc Thừa Dụ, Q. Cầu Giấy, vị trí cực đẹp, đắc địa, KD tốt.- Mặt phố Khúc Thừa Dụ, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội.- Vị trí...
      Số 24, Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 45 m2 333,34 triệu/m2
      NHÀ MẶT MẶT PHỐ - CHỦ XÂY ĐỂ Ở CỰC KỲ CHẮC CHẮN. + Vị trí đắc địa nằm trên mặt phố Dương Khuê, 3 ô tô tránh, vỉa hè rộng, KD các...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Đăng Ninh, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 40 m2 345 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố, bán đất tặng nhà, phân lô, 2 mặt thoáng, vỉa hè đá bóng, KD sầm uất ngày đêm, nhanh mới kịp.Mô tả:Vị trí: Mặt phố Trần Đăng Ninh KD sầm...
      Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 400 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 400 m2
      Siêu Siêu phẩm tòa văn phòng mặt phố Q. Cầu Giấy 400m x 10T, giá hotline 0982 665 ***TÒA VĂN PHÒNG CỰC VÍP - #NHÀ_ĐẤT_GIẤY_VÍP - TUYỆT PHẨM MẶT PHỐ -...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Duy Tân, giá 13 tỷ

      13 tỷ 65 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà Duy Tân KD đẹp, 2 mặt thoáng.65M 5 tầng long lanh vị trí đẹp.Chủ đang cho người nhà thuê 40 tr/tháng.Thiết kế đẹp, tầng bố chí 2 PN.Khu vực tập...
      Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 48 tỷ

      48 tỷ 90 m2 533,34 triệu/m2
      BÁN NHÀ MP CẦU GIẤY 90 M X 4 T X MT 6 M X GIÁ NHỈNH 40 tỉ. LÔ GÓC, KD ĐỈNH. VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT. + Vị Trí: Vị trí đắc địa đẹp nhất mặt phố cầu giấy, đường thông...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 13 tầng, 321 m2, mặt tiền 12m tại Cầu Giấy, giá 154,08 tỷ

      154.09 tỷ 321 m2 480 triệu/m2
      Hàng cực hiếm Mặt Phố Q. Cầu Giấy.hotel Đẳng Cấp 4 Sao. DT 321 mét vuông, MT 12m, xây dựng 1 hầm, 1 lửng 10 nổi, 1 tum, tổng 13 tầng- Đầy đủ giấy ...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 41,5 tỷ

      41.5 tỷ 75 m2 553,34 triệu/m2
      - Nhà mặt phố Trần Duy Hưng, vị trí đẹp, vỉa hè rộng 5m để xe thoải mái, gần nhiều trường đại học, khu văn phòng, KĐT, phong thủy đẹp, thuận tiện KD.-...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng, 84 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 32 tỷ

      32 tỷ 84 m2 380,96 triệu/m2
      Mặt phố siêu vip Q. Cầu Giấy - lô góc 3 mặt thoáng về xây building 8 tầng đầu tư KD đẳng cấp.Mô tả:- Từ Hoàng Quốc Việt ra Phạm Văn Đồng rẽ trái đi ~ 50m là...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 9 tầng, 73 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 27,9 tỷ

      27.9 tỷ 73 m2 382,2 triệu/m2
      Mặt phố trung tâm Q. Cầu Giấy, gần ủy ban nhân dân Q.. Vỉa hè rộng, 3 mặt thoáng, thang máy, KD đỉnh cao.Hiện đang cho thuê 66,783 tr/tháng.DT...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 9 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 63 m2 531,75 triệu/m2
      Mặt phố - vỉa hè oto tránh - tòa nhà VP - 9 tầng thang máy - nhà mới keng.- Toà nhà văn phòng thông sàn kết hợp vừa ở vừa cho thuê, toạ lạc ở 1 vị trí vô...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 24 tỷ

      24 tỷ 50 m2 480 triệu/m2
      + Nhà mặt phố Nghĩa Tân 1 mặt phố 1 mặt ô tô ngõ ô tô tránh KD tấp nập ngày đêm khu vực trung tâm Q. Cầu Giấy tiếp giáp Nguyễn Phong Sắc - Tô Hiệu ...+...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm