Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 109 m2, mặt tiền 7m tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 69 tỷ

      69 tỷ 109 m2 633,03 triệu/m2
      🏡Chính chủ cần tiền bán ngay nhà mặt phố Cầu Giấy - Lô góc - 3 Mặt thoáng - 2 MT KD vô địch - Vị tri đắc địa - Đang cho NH thuê🏡
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 100 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 33 tỷ

      33 tỷ 100 m2 330 triệu/m2
      TRUNG TÂM CẦU GIẤY - 7 TẦNG - THANG MÁY - LÔ GÓC - 15 PHÒNG đầy đủ nội thất - GẦN PHỐ - oto VÀO NHÀ. Mô tả: + Vị trí trung tâm Cầu Giấy, khu vực tập...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Khuê, giá 14,7 tỷ

      14.7 tỷ 45 m2 326,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà mặt phố Dương Khuê, Mai Dịch, Cầu Giấy. DT 45m x 5 tầng, MT 4m.+ Vị trí: Trung tâm Q. Cầu Giấy, gần trường Đại học Thương...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 60 m2 tại Phố Phan Văn Trường - Cầu Giấy, giá 23 tỷ

      23 tỷ 60 m2 383,34 triệu/m2
      Nhà này xem mà không chốt thì để tiền làm gì nữa Phan văn trường cầu giấy thành phố Hà Nội 8 tầng thang máy Mặt phố KD sầm uất tiền 6,1m Dt 60m2Giá đầu...
      Phố Phan Văn Trường, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 50 m2 510 triệu/m2
      CHỦ CẦN bán ngay NHÀ MẶT PHỐ HOÀNG QUỐC VIỆT, 50M MT 5.2M VỈA HÈ RỘNG, KD SẦM UẤT, 25 tỉ 500- Chính chủ bán 50m nhà mặt phố Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, TP ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Trần Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 50 m2 166 triệu/m2
      Có 1 không 2 ,rẻ nhất Cầu Giấy.ngôi nhà trung tâm Cầu Giấy 50m 5T MT 5.5m quyền lực. KD mọi loại hình, oto sừng đỗ ngày đêm. • Vị trí đắc địa, nối thông...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 4 tầng, 100 m2, giá 23 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Cầu Giấy - Hà Nội

      23 tỷ 100 m2 230 triệu/m2
      liên kế THÔ - MT SIÊU RỘNG Ô CHỜ THANG MÁY - oto ĐỖ CỬA PHÂN LÔ HV TƯ PHÁP Phân lô HV Tư Pháp siêu hiếm nhà bán , ngôi nhà xây thô 4 tầng 1 tum , sẵn ô...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 135 m2, giá 35 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      35 tỷ 135 m2 259,26 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự Vimeco gần KĐT Nam Trung Yên: - DT: 135m2, MT: 8m. bìa đỏ chính chủ. Đường rộng 13m. Thiết kế mỗi tầng 2 PN + vs khép kín. - Trang...
      Dự án Vimeco II - Nguyễn Chánh, Đường Nguyễn Quốc Trị, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 160 m2, giá 45 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      45 tỷ 160 m2 281,25 triệu/m2
      VỊ TRÍ SIÊU VÍP - an sinh xã hội SIÊU ĐỈNH - KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2 - chính chủ QUAN CHỨC - CÓ LỘC - SẴN SÀNG GIAO DỊCH NGAY.Vị trí: nhà nằm trong khu căn ...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 5 tầng, 58 m2, giá 11,5 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      11.5 tỷ 58 m2 198,28 triệu/m2
      💐💐💐Với vị trí đẹp nhất Xuân Thủy , tiện ích đầy đủ, nhà phố phân lô oto chạy vòng quanh là một lựa chọn lý tưởng cho các NĐT KD hoặc ở . Với giá 11 ..tỉ...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 155 m2, giá 33 tỷ tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy - Hà Nội

      33 tỷ 155 m2 212,91 triệu/m2
      - Nhà nằm trên mặt phố Nguyễn Khang nhỏ, trước nhà 2 xe oto tránh nhau. Thuận tiện di chuyển sang các con phố Trung Kính, Trần Duy Hưng, Vũ Phạm Hàm, Yên...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 135 m2, giá 41,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      41.5 tỷ 135 m2 307,41 triệu/m2
      Lô căn biệt thự hiếm tại P. Trung Hòa có mức giá 41.5 tỉ đc:- 3 mặt thoáng, sân vườn.- Vị trí có thể mở nhà hàng, cà phê. Hiện trạng đang cho thuê văn...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 100 m2, giá 22 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      22 tỷ 100 m2 220 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh ngôi nhà phân lô Lê Văn Lương,Cầu Giấy,Hà Nội* DT 100m2 xây 5 tầng ,MT khủng 10m,giá 22 tỉ* Vị trí đẹp gần phố,MT siêu to,phù...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 265 m2, giá 79 tỷ tại Phố Đỗ Quang - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      79 tỷ 265 m2 298,12 triệu/m2
      - Vị trí biệt thự sát mặt phố, oto tránh nhau chạy vòng quanh, vỉa hè rất rộng, view vườn hoa nên nhà mình sở hữu vỉa hè 2 bên. - Thiết kế nhà có tầng hầm...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 100 m2, giá 23 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Cầu Giấy - Hà Nội

      23 tỷ 100 m2 230 triệu/m2
      CHỦ CẦN bán ngay NHÀ liên kế PHỐ LÊ VĂN LƯƠNG Q. CẦU GIẤY 100M 5 TẦNG 23 tỉ CÒN thỏa thuận.liên kế THÔ - MT SIÊU RỘNG Ô CHỜ THANG MÁY - oto ĐỖ CỬA Phân...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 80 m2, giá 16,4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      16.4 tỷ 80 m2 205 triệu/m2
      CẦU GIẤY - PHÂN LÔ - oto 7 CHỖ NGỦ TRONG NHÀ - KD VĂN PHONG, SPA, ...Diên tích 80m2:5 tầng MT 5,2m giá thoả thuận.- Vị trí cực đẹp, khu phân lô QUÂN ĐỘI,...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,74 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3.75 tỷ 72 m2 52 triệu/m2
      Cần bán ngay căn căn hộ chung cư tại A10 Nam Trung Yên, Cầu Giấy, HN- DT: 72m2- Thiết kế: 2 phòng ngủ + 2WC- Tầng cao, view rất thoáng và đẹp- Đầy...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,92 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3.92 tỷ 87 m2 45 triệu/m2
      căn hộ chung cư Thăng Long Number One đúng như tên gọi Đẵng Cấp là số 1 dự án thuộc trung tâm TP đối diện BigC Thăng Long và đối diện với trung tâm hội...
      Dự án Thăng Long Number One, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm