Thông tin mô tả
Thông tin
Thiết kế: 02
Nội thất: Full đầy đủ.
+ Tọa lạc vị trí đắc địa của
+
+ Khu vui chơi giải trí: Công viên Cầu Giấy, công viên Thủ Lệ, sân golf Phương Đông, khu vui chơi trẻ em V - Play..
Giá: 5,782 Tỷ
Diện tích: 98 m2
Giá/m2: 59 Triệu/m2
817042
Mua bán
Thông tin
Thiết kế: 02
Nội thất: Full đầy đủ.
+ Tọa lạc vị trí đắc địa của
+
Đức Bđs
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2