Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 60 m2 200 triệu/m2
      oto 7 chỗ dừng đỗ - vào nhà - ngõ thông - 20m ra mặt phố - ô chờ thang máy - nội thất toàn gỗ Lim.- Bán nhà Trung Kính phân lô, oto vào nhà, ngõ thông, nhà...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 6 tỷ

      6 tỷ 46 m2 130,44 triệu/m2
      bán nhà đẹp Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, sát mặt phố, ngõ 3m thông, tặng nội thất - DT: 46 mét vuông, 5 tầng, MT siêu đẹp 4.5m chỉ nhỉnh 6 tỉ.- Vị trí cực...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Huyên, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 85 m2 241,18 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 10 Nguyễn Văn Huyên DT 85 mét vuông MT 5,4m xây 4 tầng đường hè 2 oto tránh nhau, khu dân trí cao, KD sầm uất.Giá 20.5 tỉ có thỏa thuận...
      Ngõ 10, Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 75 m2 172 triệu/m2
      bán nhanh nhà mặt tiền Hoàng Quốc Việt, Q. Cầu Giấy với DT 75 mét vuông, 5 tầng thang máy, MT 5.4m.+ Nhà thuộc khu phân lô cán bộ, an ninh tốt,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 75 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 13 tỷ

      13 tỷ 75 m2 173,34 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Quốc Việt, phân lô , oto tránh 75m 5T ,Giá tốt + Vị trí đắc địa, trung tâm Q. Cầu Giấy, nối thông các ngả, an sinh xã hội đảm bảo,an ninh...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 55 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 55 m2 178,19 triệu/m2
      + Vị trí đẹp oto tránh đỗ ngày đẹp gần phố, đường thông các ngả. Đường oto tránh thông sang Đặng Thuỳ Trâm, Hoàng Quốc Việt, Trần Quốc Hoàn, Phạm Văn Đồng,...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 45 m2 266,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh trước tết ngôi nhà phân lô cực đẹp tại Trần Quốc Hoàn, MT lớn, Ôtô tránh, ở Vip, KD thoải mái.+ DT: 45m + MT: 6m+ Giá chào hơn 12tỉ (có thỏa...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 46 m2 302,18 triệu/m2
      BÁN NHÀ CẦU GIẤY, MẶT NGÕ KD SẦM UẤT, 1 NHÀ RA PHỐ, 46M 5 TẦNG MTIEN 4.5, VỈA HÈ 2M, 13.9 tỉ- Nhà mặt ngõ, cách đúng 1 nhà ra phố Phạm Tuấn Tài, giao cắt...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Trần Thị Huyền Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Duy Hưng, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 65 m2 147,7 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà mặt ngõ thông phố Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, thông số vàng, ngõ KD sầm uất, oto nhỏ tránh xe máy.Tiện ích ngập tràn gần trường cấp ...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 60 m2 181,67 triệu/m2
      Bán tòa CCMN Q. Cầu Giấy - 15 phòng khép kín - Doanh thu 80tr/ tháng.Vị trí: Phố Nguyễn Khang - Q. Cầu Giấy.DT: 60 mét vuông x 6 tầng MT 4.8m.Tòa căn ...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Chí Công - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      siêu hiếm , Cầu Giấy , Võ Chí Công 35M, 5 Tầng, MT 4.3M, Giá 4.5 tỉ, nội thất đầy đủ. VIP CẦU GIẤY - NGÕ NGẮN NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - HIẾM CỦA...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 268 m2 tại Đường Dịch Vọng - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 74 tỷ

      74 tỷ 268 m2 276,12 triệu/m2
      căn biệt thự SÂN VƯỜN, KĐT DỊCH VỌNG ĐẲNG CẤP NHẤT CẦU GIẤY, TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT NHẬP KHẨU ĐỨC Vị trí nhà cực đẹp, gần công Viên Cầu Giấy, Vỉa hè trước...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 45 m2 133,12 triệu/m2
      SIÊU PHẨM Q. ỦY CẦU GIẤY. 45M , 5 tầng MT 3.9mGiá 5.99 tỉ. LÔ GÓC - ĐẸP - TRUNG TÂM CẦU GIẤY - THIẾT KẾ ĐẸP SANG CHẢNH. - T1: Khách, bếp,  phòng vệ ...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Cung - Cầu Giấy, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 60 m2 126,67 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ số 18 ngõ 195 TRẦN CUNG 30m x 5 tầng, giá 4.2 tỉ, liên hệ CHỊ THU: 0906 091 ***QUẦN THỂ 3 NHÀ SANG TRỌNG, LỘNG LẪY THANG MÁY HIỆN ĐẠI...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 3m tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 39 m2 187,18 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Yên Hòa 7.3 tỉ - ôtô vào nhà, KD, 39m2x5T, 10m ra phố, sáng vĩnh viễn.- Vị trí siêu hiếm TT Cầu Giấy, giao giữa phố Trung Kính và Yên...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 16 tỷ

      16 tỷ 75 m2 213,34 triệu/m2
      PHÂN LÔ - oto TRÁNH - VỈA HÈ - KD - 2 THOÁNG - NHÀ SIÊU ĐẸP + Nhà nằm tại đường HOÀNG QUỐC VIỆT có thể đi từ Phố Phùng Chí Kiên hoặc Hoàng Sâm, khu phân lô,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Thiện Bđs Thổ Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà riêng 3 tầng, 97 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 19 tỷ

      19 tỷ 97 m2 195,88 triệu/m2
      DT: 97 mét vuông x 3 tầng chỉ gần 200 tr/m.Vị trí:- Trung tâm con đường trần duy hưng quá trung tâm.- Nhà cách mặt phố oto đỗ ngày đêm 20m.- Xung...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng tại Phố Trần Cung - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,18 tỷ

      4.18 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt tiền Trần Cung, Cầu Giấy, TP Hà Nội.- Tầng 1: Phòng khách kết hợp phòng ăn, bếp ăn và 1 vệ sinh phụ.- Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 1 PN khép kín.-...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm