Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 6 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 7 tỷ

      7 tỷ 33 m2 212,13 triệu/m2
      Không nhanh tay chốt - giá còn tăng - vị trí đẹp, đầy đủ nội thất.+ Ngay ao, view oto đỗ sát nhà thoải mái. Ngõ thông các ngả, gần phố.+ Thiết kế: 6 tầng...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 8 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 25 tỷ

      25 tỷ 95 m2 263,16 triệu/m2
      Bán tòa nhà Thành Thái, phố Nguyễn Khang, DT 95  mét vuông, MT 5 m xây 8 tầng thang máy mới tinh giá 25 tỉ doanh thu 1 tỉ /năm.Bán căn nhà phố...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 45 m2 120 triệu/m2
      BÁN NHÀ Q. CẦU GIẤY , GẦN oto, 4 TẦNG GIÁ 5.398 tỉNhà thuộc Q. Cầu Giấy, 50m ra oto, thông thoáng trước sau có sân để xe riêng.- Xung quanh nhà là các...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 100 m2 255 triệu/m2
      Bán nhà trung tâm Cầu Giấy - Phân lô - oto tránh - Vỉa hè - KD - Văn phòng 100m2 x MT 6m.- DT nhà 100m2 x MT 6m - Thông số vàng thích hợp thiết kế tòa văn...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Phố Trung Hòa, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 100 m2 395 triệu/m2
      PHÂN LÔ VÍP Q. CẦU GIẤY - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG - 7 TẦNG THANG MÁY - HẦM ĐỂ oto - THÔNG SỐ ĐẸP - VỊ TRÍ ĐẸP - CHỦ ĐANG CHO THUÊ 80 tr/THÁNG+ Khu phân lô dân trí...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lạc Long Quân - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 85 m2 147,06 triệu/m2
      Bán nhà gấp trung tâm Q. Cầu Giấy - oto tránh - 85m2 MT 6,6m dân xây nhỉnh 12 tỉ.- DT 85m2 - MT 6,6m.- Nhà dân xây 4 tầng sân vườn, thích hợp ở kết hợp làm...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 45 m2 130 triệu/m2
      💥💥💥TRUNG TÂM CẦU GIẤY - GẦN oto - NHÀ CỰC CHẤT - SÂN RIÊNG - KD ONLINE - VĂN PHÒNG HOÀN HẢO💥💥💥 Cầu Giấy 45 x 5 tầng MT 3.9m giá mở bán 5.8...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoa Bằng - Cầu Giấy, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 34 m2 173,53 triệu/m2
      Hoa Bằng (Lô 3 căn) 34m2, 5 tầng, 3.6m MT, giá 5.9 tỉ Cầu Giấy.ngõ tương đối rộng đẹp thoáng sáng - oto đỗ gần - sổ vuông viên gạch - nhà đẹp mới cứng -...
      Đường Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 42 m2 tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 42 m2 157,15 triệu/m2
      6 tỉ NHỈNH 42m2*6.2m MT TẠI CẦU GIẤY - BA BƯỚC RA PHỐ - oto ĐỖ SÁT CỬA-BAY NHANH CÓ thỏa thuận+ Nhà vị trí đẹp gần phố, oto con đỗ sát cửa , Nhà chủ tự xây...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 7 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 70 m2 214,29 triệu/m2
      Cần bán tòa CCMN tại Cầu Giấy - Vị trí đẹp - Ngõ thông - trước nhà rộng 3m, khu sầm uất nhất Cầu Giấy.- DT đất xây dựng gần 70m2 x 7 tầng x MT 5m, giá chào...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 40 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 40 m2 140 triệu/m2
      Nhà vị trí siêu đẹp, cách mặt phố 30m ngõ lại thông rộng 3m KD sầm uất cả Cầu giấy còn duy nhất một căn thôi ạ.Thiết kế:- Tầng 1: Khách, bếp, wv.- Tầng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 195 m2, mặt tiền 10m tại Đường Dương Đình Nghệ - Cầu Giấy, giá 37 tỷ

      37 tỷ 195 m2 189,75 triệu/m2
      - Chính chủ định cư nước ngoài nhờ bán nhà căn biệt thự gần tòa nhà Keangnam - Dương Đình Nghệ.- DT: 195 mét vuông x 10m MT.- Nhà 3 tầng, nội thất...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 86 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 86 m2 160,47 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy - KD - oto - diện tích xây dựng 86 mét vuông - MT 9m - Lô góc 2 thoáng.- Vị trí đắc địa trung tâm...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 8m tại Đường Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ, bán chung cư, phố Dương Quảng Hàm, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội, vị trí đẹp, ở, KD, làm văn phòng, cho thuê cực tốt. Nhà xây 4 tầng, MT 8m. oto...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 44 m2 tại Đường Hoàng Ngân - Cầu Giấy, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 44 m2 150 triệu/m2
      Vị trí nhà cực đẹp. Cách MP Lê Văn Lương vài bước chân, gần MP Nguyễn Ngọc Vũ. Sát ngã 4 Láng Hạ - Lê Văn Lương, khu vực cực nhiều tiện ích, tòa nhà văn...
      Ngõ 80, Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 65 m2 183,08 triệu/m2
      bán nhanh nhà Phân Lô phố Hoàng Quốc Việt - Dân xây - oto tránh - Văn Phòng - KD - Vỉa hè- DT 65m2 x 5 tầng x MT 4,2m - Nhỉnh 11 tỉ.- Vị trí đắc địa trung...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 82 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Chánh - Cầu Giấy, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 82 m2 189,03 triệu/m2
      + Phố Nguyễn Chánh, Q. Cầu Giấy là tuyến phố sang của Q. Cầu Giấy, giao thông thuận tiện với các tuyến phố trung tâm như Tú Mỡ, Trần Duy Hưng, công viên Cầu...
      Ngõ 20, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 70 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 12,95 tỷ

      12.95 tỷ 70 m2 185 triệu/m2
      + Chính chủ gửi bán nhà phân lô Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - phân lô oto tránh - 2 thoáng - nhà đẹp - thang máy.+ DT 70m2 x 6 tầng 2 thoáng.+ Vị...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm