Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà 7 tầng, 154 m2, mặt tiền 6m tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 36 tỷ

      36 tỷ 154 m2 233,77 triệu/m2
      * Tòa nhà có đủ giấy phép xây dựng, PCCC, MT 6m, 35 phòng studio tiêu chuẩn full đồ.- Nhà nằm tại vị trí ô đỗ cửa, vào nhà, cách mặt phố Nguyễn Ngọc Vũ...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính, giá 13 tỷ

      13 tỷ 60 m2 216,67 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một căn nhà đẹp, rộng rãi và tiện nghi tại khu vực trung tâm Cầu Giấy, Trung Kính, Mạc Thái Tổ, MT rộng và giá cả hợp lý? Bạn không nên...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy, giá 13 tỷ

      13 tỷ 68 m2 191,18 triệu/m2
      + Cuối năm khó khăn, chính chủ cần tài chính nên muốn bán gấp ngôi nhà mặt ngõ phân lô oto tránh Vũ Phạm Hàm.- DT 68m2.- MT: 4,5m.- Nhà 4 tầng, mỗi tầng 2...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khang, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 65 m2 193,85 triệu/m2
      Cần bán nhà đường Nguyễn Khang, ngõ thông ra KĐT Yên Hòa, Trung Yên, ngõ oto đỗ trong nhà, gần Vũ Phạm Hàm, Lưu Quang Vũ,...Nhà DT trên sổ 65 m2 thực tế lên...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 36 m2 tại Phố Trần Cung - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 36 m2 113,89 triệu/m2
      Nhà xây dựng 36 mét vuông, xây mới 5 tầng - ngay phố.Thiết kế: 3  phòng ngủ khép kín, 1PK - bếp công năng đầy đủ.Nội thất: Nội thất sang trọng,...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 84 m2 tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 84 m2 238,1 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ GẦN ngã 4 HOÀNG QUỐC VIỆT , PHẠM VĂN ĐỒNG, DT 84 mét vuông, MT 8m.- DT 84 mét vuông.- MT 8m phù hợp làm showromm shop cho...
      Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 85 m2 tại Đường Vũ Phạm Hàm - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 27 tỷ

      27 tỷ 85 m2 317,65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán tòa nhà văn phòng Phố Vũ Phạm Hàm 85 mét vuông x 8 tầng thông sàn - lô góc giá 27 tỉ.Nhà vừa xây đc 2 năm thiết kế theo phong cách...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 10 tầng, 135 m2, mặt tiền 7m tại Phố Trung Kính, giá 63 tỷ

      63 tỷ 135 m2 466,67 triệu/m2
      HẠ SỐC 8 tỉ - CHỦ CẦN THANH KHOẢN GẤP.Bán toà VĂN PHÒNG 2 thoáng mặt phố Trung Kính - Vũ Phạm Hàm. - DT 135m2 x 10 tầng. MT 7m. + Khu vực: Trung Hoà. +...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đặng Thùy Trâm, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 74 m2 331,09 triệu/m2
      + Nhà mặt phố Đặng Thùy Trâm. Đoạn đẹp nhất giao nhau giữa ngã 4 Phạm Tuấn Tài, phố Nghĩa Tân và phố Đặng Thùy Trâm mới nối dài nối với phố Trần Quốc...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 100 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 48 tỷ

      48 tỷ 100 m2 480 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Cầu Giấy lô góc nhà 5 tầng vỉa hè rộng, vị trí đẹp không lỗi phong thủy, không quy hoạch, bìa đỏ đẹp nở hậu đang cho thuê 100tr/tháng.
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 88 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 48 tỷ

      48 tỷ 88 m2 545,46 triệu/m2
      MẶT PHỐ - LÔ GÓC - KINH DOANH SẦM UẤT NGÀY ĐÊM - SỔ VUÔNG - QUY HOẠCH ỔN ĐỊNH - pháp lí RÕ RÀNG - MT 6M - VỈA HÈ 4M + Vị trí vàng, ngã 4 Cầu Giấy, Xuân...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 6 tầng, 120 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hạ Yên - Cầu Giấy, giá 38 tỷ

      38 tỷ 120 m2 316,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh tòa nhà 6 tầng phố Hạ Yên Quyết, Q. Cầu Giấy: DT 120m2 MT 11m giá mở bán 38 tỉ (có biên độ thỏa thuận tốt khi gặp khách thiện chí có...
      Đường Hạ Yên Quyết, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Vỹ - Cầu Giấy, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 62 m2 330,65 triệu/m2
      Vị trí nhà thuộc khu phân lô phố Trần Vỹ. Thuộc trong những con phố KD sầm uất của Q. Cầu Giấy. Gần rất nhiều trường đại học cũng như dịch vụ tiện ích lớn...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 110 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 45 tỷ

      45 tỷ 110 m2 409,1 triệu/m2
      𝐌Ặ𝐓 𝐏𝐇Ố XUÂN THỦY- 𝐓𝐑𝐔𝐍𝐆 𝐓Â𝐌 𝐐𝐔Ậ𝐍 𝐂Ầ𝐔 𝐆𝐈Ấ𝐘, 𝐊𝐈𝐍𝐇 𝐃𝐎𝐀𝐍𝐇 𝐊𝐇Ủ𝐍𝐆 𝐊𝐇𝐈Ế𝐏, 𝐕Ỉ𝐀 𝐇È 𝐑Ộ𝐍𝐆, 𝐍𝐇À 8 𝐓Ầ𝐍𝐆 𝐂𝐇Ủ 𝐓Ự 𝐗Â𝐘,...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 17 tầng, 850 m2, mặt tiền 30m tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy, giá 300 tỷ

      300 tỷ 850 m2 352,95 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng phố Duy Tân, Q. Cầu Giấy 860 mét vuông, 17 tầng, MT 30m, giá 300 tỉ.Tòa nhà xây dựng 17 tầng thang máy thiết kế thông sàn, 2...
      Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 15 tầng, 850 m2, mặt tiền 25m tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy, giá 300 tỷ

      300 tỷ 850 m2 352,95 triệu/m2
      Bán hotel 4 * phố Duy Tân, Q. Cầu Giấy 850m2, 15 tầng. MT25m, giá 300 tỉ. 72 phòng.hotel xây dựng 15 tầng và 2 tầng hầm, thiết kế 72 PKD, 2 thang máy nhập...
      Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 9 tầng, 120 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 64 tỷ

      64 tỷ 120 m2 533,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán tòa nhà văn phòng Trung Kính, Cầu Giấy- DT 120m x9 tầng 1 hầm 1tum- Nhà mới 100 phần trăm, thiết kế thông sàn, có đầy đủ thang máy,...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 60 m2 tại Phố Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 21 tỷ

      21 tỷ 60 m2 350 triệu/m2
      Bán toà văn phòng 7 tầng thang máy, Phố Mai Dịch, Cầu Giấy, vỉa hè ôtô tránh. Giá 21 tỉ TL.- DT 60m2 x 7 tầng thang máy, MT rộng.- Vị trí: Đẹp mặt phố Mai...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm