Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 45 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 45 m2 119,78 triệu/m2
      Không mua nhà này thì mua nhà nào.Nhà thuộc Q. Cầu Giấy, 50m ra oto, thông thoáng trước sau có sân để xe riêng.- Xung quanh nhà là các trường đại học có...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 100 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 18 tỷ

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      Bán block căn hộ căn hộ CCMN ngõ 260 phố Cầu Giấy - 20 phòng 2 mặt thoáng - Doanh thu 120tr/ tháng.DT: 100m2 x 6 tầng thang máy.Bố trí: 2 phòng ngoài, 2...
      Ngõ 260, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 9 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 50 m2 350 triệu/m2
      - Ngõ thông tứ tung, vỉa hè ô tô tránh, quay đầu trước nhà. Khu vực nhiều văn phòng.- Phù hợp vừa ở vừa KD hay chuyển cho thuê chung cư dịch vụ.- Thiết kế...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 4,88 tỷ

      4.88 tỷ 36 m2 135,56 triệu/m2
      * Bán nhà Cầu Giấy. 1 căn xây mới cực đẹp, thiết kế full nội thất, công năng sang trọng, tọa lạc trung tâm phố Trung Kính, Yên Hòa, Cầu Giấy. Khu dân trí...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 37 m2 143,25 triệu/m2
      - Nhà đẹp Hồ Tùng Mậu Cầu Giấy căn hộ góc.- Chính chủ nhờ bán ngôi nhà 5 tầng 39 Hồ Tùng Mậu.- Nằm ngay sát ĐH thương mại, cách đường lớn 30m.- DT...
      39, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 50 m2 230 triệu/m2
      + Anh Dũng nhờ bán ngôi nhà ở Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy. Cách đường Hoàng Quốc Việt chỉ 50m. Ngõ thông tứ tung sang Phạm Tuấn Tài, Đặng Thuỳ Trâm.+ Nhà nằm...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 44 m2 tại Đường Võ Chí Công - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 44 m2 106,37 triệu/m2
      Võ Chí Công - 44 mét vuông - 5T - 5 ngủ - lô góc - 4.68 tỉ - cần bán ngay.- Vị trí ngõ rất đẹp rộng thuận tiện di chuyển sân bay Nội Bài, Hồ Tây, Cầu...
      Đường Võ Chí Công, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 38 m2 136,85 triệu/m2
      Bán nhà mới đẹp ở luôn tại phố Hồ Tùng Mậu, Cầu Giấy, DT: 38 mét vuông x 5 tầng, MT 4.2m. Nhà ở và KD đỉnh.Mô tả:- Nhà xây mới đẹp 5 tầng đầy đủ công...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 225 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trần Thái Tông, giá 130 tỷ

      130 tỷ 225 m2 577,78 triệu/m2
      cực hiếm - cực hiếm - mặt phố vip - Trần Thái Tông - nhà đất vàng hiếm hoi - trước sau như một - xây building miễn bàn.- Vị trí đắc địa, nằm tại vị trí...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 45 m2 333,34 triệu/m2
      bán ngay nhà mặt phố Dương Khuê - Cầu Giấy.contact: 0988 043 ***- DT: 45m2, MT: 4m.- Nhà xây 5 tầng, thiết kế đẹp, trang thiết bị hiện đại, công năng sử...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 6 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Ngân - Cầu Giấy, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 68 m2 227,95 triệu/m2
      Chủ cần bán tòa nhà văn phòng Phố Hoàng Ngân, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.Nhà 6 tầng, thiết kế mỗi tầng chia làm 2 phòng, có  phòng ...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 7 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 45 tỷ

      45 tỷ 0 m2
      Bán tòa cho thuê KD, văn phòng 2 mặt phố Trần Duy Hưng, MT rộng, vỉa hè thoáng, đa dạng mục đích sử dụng.DT 80.2m2, xây lên 7 tầng, MT 6m.Thiết kế hiện đại...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 8 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy, giá 71 tỷ

      71 tỷ 0 m2
      Tòa nhà mặt phố Trần Đăng Ninh vỉa hè rộng thênh thang 8 tầng nổi 1 hầm để xe hiện đang cho REs thuê từ tầng 2 đến tầng 7 với doanh thu 140 tr /.1...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Duy Hưng, giá 43 tỷ

      43 tỷ 70 m2 614,29 triệu/m2
      Mặt phố xịn bên lẻ - 6 tầng chắc chắn - có thể cải tạo thang máy.Sau nhà ngõ oto.- Mặt phố Trần Duy Hưng bên lẻ có khổ đất vuông vức, vỉa hè rộng, nhộn...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 4 tầng, 670 m2, giá 232 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      232 tỷ 670 m2 346,27 triệu/m2
      Chủ gửi bán biệt thự Cầu Giấy đẳng cấp view Công viên hồ điều hoà, mặt đường chính Cầu Giấy. Vị trí lõi trung tâm Q., ô góc 2 mặt đường lớn. Rất phù hợp KD...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn liền kề 200 m2, giá 62 tỷ tại Phố Thọ Tháp - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      62 tỷ 200 m2 310 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn biệt thự khu đô thị Dịch Vọng Q. Cầu Giấy: DT 200m*MT 12m. Giá chào 62 tỉ (có biên độ thỏa thuận tốt cho khách thực sự thiện...
      Đường Thọ Tháp, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 156 m2, giá 56 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      56 tỷ 156 m2 358,98 triệu/m2
      - Vị trí: BT thuộc KĐT Yên Hoà - Cách ngã 4 Trung Hòa - Vũ Phạm Hàm 100m, khu vực đẳng cấp đáng sống bậc nhất Q. Cầu Giấy.căn biệt thự nằm Phố Trần Kim...
      Dự án Yên Hòa, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 140 m2, giá 13,4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      13.4 tỷ 140 m2 95,72 triệu/m2
      căn biệt thự mini Phùng Chí Kiên - nội thất tiền tỉ đẹp miên man - nhà xây mới.DT: 140 mét vuông - 4tầng - MT 7m.Chỉ nhỉnh 13tỉ.+ Nội thất: Hiện...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội
      C
      Dương Thị Hồng Chiến Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm