Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.133 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 56 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 56 m2 212,5 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh hạ chào 500tr ngôi nhà 56 mét vuông/5T khu phân lô đầu phố Trần Quốc Hoàn, Nguyễn Phong Sắc.+ Vị trí trong khu phân lô gần ngã 4...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 28 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 3 tỷ

      3 tỷ 28 m2 107,15 triệu/m2
      Trung Kính - Cầu Giấy - Thủ đô Hà Nội.DT 28m2 - 5 tầng - MT 3,8m.Giá 3 tỉ.Nhà nằm mặt ngõ, 50m ra phố.Vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy, an ninh an sinh xã ...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Cung - Cầu Giấy, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 38 m2 107,9 triệu/m2
      Hôm nay là một ngày thật đặc biệt!Để tri ân KH thay lời cảm ơn đến KH đã luôn tin tưởng ủng hộ em trong suốt quãng thời gian qua. Hôm nay em vừa bán em vừa...
      Ngõ 123, Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 73 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 73 m2 167,13 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ tại Nguyễn Văn Huyên, ngõ thông Dương Quảng Hàm, nhà phố rộng, để lại tất cả đồ.- DT: 73 mét vuông, xây 5 tầng, có ô thang máy.*...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Đường Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 45 m2 122,23 triệu/m2
      Lô góc - ngõ nông thông - KD - ôtô 10m, MT khủng - sổ nở hậu.- Chính chủ gửi bán ngôi nhà đẹp tại ngõ 225 Quan Hoa thông sang Nguyễn Khánh Toàn, DT...
      Ngõ 225, Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 5m tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 43 m2 151,17 triệu/m2
      Nhà đẹp trung tâm Q. Cầu Giấy - Chỉ 20m ra phố - nhà đẹp - ngõ nông/ thông/ rộng 3 gác tránh xe máy - thoáng - ở ngay.(Cam kết thông tin chuẩn/nói không với...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 40 m2 148,75 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 260 Cầu Giấy 40m2 x 6 tầng x MT 4.1m. Ngõ thông. Tặng nội thất. oto đỗ cửa. Nở hậu.+ oto dừng cách 5m, mặt ngõ chợ KD tấp lập tiện ích xung...
      Ngõ 260, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 8 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khuất Duy Tiến, giá 20 tỷ

      20 tỷ 70 m2 285,72 triệu/m2
      - Tòa nhà văn phòng cao cấp, phân lô, đường Khuất Duy Tiến, Cầu Giấy, nằm ngay sát đường lớn, ngõ 2 oto tránh, MT 5,5 m, gần ngay ngã 4 Big C Thăng Long,...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Định - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 17 tỷ

      17 tỷ 0 m2
      Vì có khoản đầu tư khác nên cần bán nhà đường Nguyễn Thị Định, nhà xây thiết kế hiện đại, có thang máy, thông sàn cho thuê.- ngôi nhà mặt ngõ thông ô tô...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 53 m2 tại Phố Đỗ Quang - Cầu Giấy, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 53 m2 286,8 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà thuộc khu phân lô bàn cờ, có thể đi từ 44 Đỗ Quang hoặc Ngõ Nguyễn Thị Định đều đẹp.+ Vị trí đắc địa, giáp ranh với 4 Q.: Cầu Giấy, Thanh Xuân,...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 40 m2 212,5 triệu/m2
      Mặt ngõ phân lô - 2 oto tránh - quá hiếm.Nhà dân xây cực chắc chắn - oto về nhà.Sổ vuông đẹp - chính chủ.hotline: 0812 566 ***
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 8 tỷ

      8 tỷ 50 m2 160 triệu/m2
      - Vị trí nhà rất đẹp, cách 1 nhà ra mặt ngõ oto tránh, ngõ thông, trước nhà taxi vào đc, giao thông thuận tiện đi Cầu Giấy, Chùa Hà, Tô Hiệu,...Giao thông...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 73 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 73 m2 167,13 triệu/m2
      Vì công việc KD cần vốn nên cần bán nhà tại phố Nguyễn Khánh Toàn, Q. Cầu Giấy.ngôi nhà trước đc nhà nước cấp cho tại khu phân lô cán bộ, đường vào nhà...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 48 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 48 m2 247,92 triệu/m2
      Hạ chào 1 tỉ chủ cần bán ngay phân lô Cầu Giấy - oto - thang máy, 48m2 x 5 tầng 11.9 tỉ 0916 517 ***.Vị trí đẹp, khu phân lô víp, cách phố tầm 5m là ta...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 20 tỷ

      20 tỷ 55 m2 363,64 triệu/m2
      Cần bán trước tết nhà đường Cầu Giấy, phân lô, oto, 6T thang máy KD 55m2, 20 tỉ.Vị trí đẹp nhất đường Cầu Giấy cực vip, KD đỉnh, ở đẳng cấp.Thiết kế hiện...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 30 m2 143,34 triệu/m2
      Nhà trong ngõ vài bước ra phố Yên Hòa. Nhà ngõ nông sát phố vị trí vô cùng đắc địa ngay gần chợ, BV, trường cấp 1,2,3, xung quanh nhiều khu vui chơi ăn...
      174, Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Lương, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 45 m2 146,67 triệu/m2
      Cần bán nhà ở Lê Văn Lương, Trung Hòa 45m2 5tầng đẹp, hiện đại ở ngay chỉ với 6tỉ.Nhà chủ xây đc vài năm, tự tay thiết kế rất hợp lí, khung cột chắc chắn,...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 7 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 8,08 tỷ

      8.08 tỷ 48 m2 168,34 triệu/m2
      * Bán nhà Cầu Giấy. Duy nhất 1 căn xây mới, thiết kế thang máy, khu trung tâm, cạnh mặt Trần Thái Tông, Yên Hòa, Cầu Giấy. Vị trí trung tâm bao quanh đầy...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm