Thông tin mô tả
-
- Ngõ 3 Phạm Tuấn Tài là ngõ vip
- Khu vực dân trí cao, cán bộ viên chức ở, nhiều tiện ích, giao thông thuận tiện, gần trường chợ...
- Nhà dân xây kiên cố, hiện đang cho thuê
-
-
Giá: 10,7 Tỷ
Diện tích: 63 m2
Giá/m2: 169,84 Triệu/m2
836094
Mua bán
-
- Ngõ 3 Phạm Tuấn Tài là ngõ vip
- Nhà dân xây kiên cố, hiện đang cho thuê
-
-
Nguyễn Khắc Hoà
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2
Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
16 tỷ
49 m2