Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.131 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk 5 tầng, 80 m2, giá 21,5 tỷ tại Đường Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy - Hà Nội

      21.5 tỷ 80 m2 268,75 triệu/m2
      Bán liên kế ngõ 37 Trần Kim Xuyến, ngõ tương đối rộng như phố, vỉ hè, ôtô tránh, thông các ngả.- DT 80  mét vuông xây 5 tầng, mt 6m.+ Vị trí: Đắc...
      Yên Hòa, ngõ 37, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 4 tầng, 57 m2, giá 10,7 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy - Hà Nội

      10.7 tỷ 57 m2 187,72 triệu/m2
      Nhà nằm trong khu phân lô vip của Q. Cầu Giấy, an ninh cực kì tốt toàn các quan chức, dân chí đảm bảo.Nhà nằm trong khu phân lô, đường rộng oto qua lại, vào...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu liền kề 4 tầng, 46 m2, giá 10,4 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội

      10.4 tỷ 46 m2 226,09 triệu/m2
      Siêu phẩm Cầu Giấy - vỉa hè - oto tránh - ngõ thông - tiện ích ngập tràn.Nhà nằm trong khu phân lô vip của Q. Cầu Giấy, an ninh cực kì đảm bảo, toàn các...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 30 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      30 tỷ 100 m2 300 triệu/m2
      liên kế mặt phố Nguyễn Như Uyên, phố KD người Hàn, phố duy nhất 1 nhà bán.- DT 100m2.- MT 6m.- Xây dựng 4 tầng.- Hiện đang KD nhà hàng phố người Hàn dòng...
      Dự án Nam Trung Yên, Phố Nguyễn Như Uyên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Do chuyển nhà sang Long Biên, tôi cần bán ngay căn The Nine 90  mét vuông giá 5 tỉ.Nội thất ngoại nhập.Gần chợ, BV 198, gần bến xe Mỹ Đình, đi muôn nơi.
      The Nine, số 9, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,25 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.25 tỷ 101 m2 51,99 triệu/m2
      Rất hiếm, chung cư cao cấp. Eurowindow MultiComplex.Nhà rộng 101m2. Cầu Giấy.Eurowindow MultiComplex là tổ hợp đa chức năng gồm TTTM, chung cư cao cấp do...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 4,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.2 tỷ 66 m2 63,64 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư tại dự án 219 trung kính- chung cư 66 mét vuông, thiết kế 2 PN nội thất đầy đủ ( logia Đồn Nam )- giá: 4,2 tỉ ( bao phí )-...
      Dự án Central Field Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường Nguyễn Chánh - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.46 tỷ 60 m2 40,84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư B6 Nam Trung Yên DT 602m có 2 PN, 1 vệ sinh , nhfa ở tầng trung, có bìa đỏ chính chủ sở hữu lâu dàigiá : 2.45 tỉcall ngay :...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 90 m2, hướng Tây - Bắc, thỏa thuận tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 90 m2
      chung cư tòa nhà TP Hà Nội Paragon P. Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, TP Hà Nội.DT căn hộ chung cư 90m thiết kế 2 PN, 2  toilet.Phòng khách rộng rãi...
      Dự án Hà Nội Paragon, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,33 tỷ tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.33 tỷ 0 m2
      Cần Bán căn hộ Thành ủy Thủ đô Hà Nội 137 Nguyễn Ngọc Vũ - 76,6m2; SHR, giá: 3 tỉ 333 tr- căn hộ chung cư Thành ủy Thủ đô Hà Nội (Tòa nhà CenLand)...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,95 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.95 tỷ 104 m2 47,6 triệu/m2
      DT 104 mét vuông thiết kế 3 PN, 2  toilet.Cửa chính hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Namchính chủ để lại toàn bộ nội thất.Giá: 4 tỉ 9 có thỏa ...
      Dự án Green Park Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 4,65 tỷ tại Đường Dịch Vọng - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.66 tỷ 122 m2 38,12 triệu/m2
      Tôi bán chung cư tòa nhà nằm trong KĐT mới Cầu Giấy, Dịch Vọng, cách công viên Cầu Giấy rất gần, DT 122 mét vuông, căn hộ góc thiết kế 3 PN 2 vệ...
      Dự án KĐT mới Cầu Giấy, Đường Dịch Vọng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 143 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.5 tỷ 143 m2 45,46 triệu/m2
      Do k ở hết cần bán chung cư ở Thăng long No1Thiết kế 143m2 3Pn2 phòng vệ sinh view hồ cực đẹpTầng trung giá 6,5 tỉ L/H 0961 899 ***
      Dự án Thăng Long Number One, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 80 m2 60 triệu/m2
      gia đình không có nhu cầu để ở muốn nhượng lại căn hộ The Park home.căn hộ chung cư DT 80 mét vuông thiết kế 2 PN.nTP Hà Nội nội thất đầy đủ...
      Dự án The Park Home , Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư giá 3 tỷ tại Đường Khúc Thừa Dụ - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 0 m2
      Thông tin căn hộ chung cư như sau:+ DTSD: 52,8m2.+ Tầng trung 17 view siêu thoáng nhìn TP siêu đẹp, ảnh view bên dưới thực tế.+ Vị trí mặt đường 87 Khúc...
      CC1 Hà Đô Parkside, 87, Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,15 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.15 tỷ 70 m2 30,72 triệu/m2
      DTSD 70m2, bìa đỏ chính chủ gần 40m2 (gọi ngay 0986 857 ***- Hiện trạng nhà tập thể tầng 3 có thiết kế 2 PN, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 vệ sinh... Đủ công...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Nam Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư A14 Nam Trung Yên DT 75m2 tầng trung giá 3.5 tỉ - liên hệ ngay: 0976 416 ***.DT: 75m2.Thiết kế: 2 phòng ngủ + 1,...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,45 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.45 tỷ 85 m2 40,59 triệu/m2
      Chuyển đổi cần bán căn hộ toà nhà 4F ngã 4 Vũ Phạm Hàm - Trung Hoà. DT 85 mét vuông thiết kế 2 PN 2 vệ sinh. chung cư là căn hộ góc nên thoáng và...
      Dự án KĐT Trung Yên, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm