Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.131 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 9 tầng, 140 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 70 tỷ

      70 tỷ 140 m2 500 triệu/m2
      Bán tòa nhà mặt phố khu Trần Thái Tông, Duy Tân DT 140 mét vuông, MT 8m xây 9 tầng mới tinh thiết kế thông sàn nhà có đầy đủ PCCC, khu vực nhiều tòa...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 8 tầng, 180 m2, mặt tiền 28m tại Đường Tú Mỡ - Cầu Giấy, giá 100 tỷ

      100 tỷ 180 m2 555,56 triệu/m2
      Bán siểu phẩm mặt phố lô góc 3 thoáng Nam Trung Yên, Cầu Giấy. Vỉa vè mênh mông, đường rộng mênh mông, sát BigC.Tòa nhà bán lô góc ngay sau BigC, giao cắt 4...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Tú Mỡ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 37 tỷ

      37 tỷ 100 m2 370 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố khu Trung Kính, Nguyễn Chánh, DT 100 mét vuông MT 6m xây mới 4 tầng hiện đang cho thuê 50tr/tháng, đường hè rộng phố KD buôn bán, vị...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 9 tầng, 30 m2 tại Đường Hoàng Ngân - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 30 m2
      chào bán Một Số Toà Nhà Mặt Phố 9 Tầng Thủ đô Hà Nội Như Sau: Đống Đa Khu Vực Ô Chợ Dừa:-Nguyễn Lương Bằng: 205m2 x 8 tầng nổi + 01 tầng hầm. MT 8m...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 9 tầng, 130 m2, mặt tiền 11m tại Đường Trần Thái Tông, giá 57 tỷ

      57 tỷ 130 m2 438,47 triệu/m2
      bán ngay tòa nhà VP phố Trần Thái Tông, lô góc, 2 mặt phố lớn, vỉa hè rộng.Chủ cần bán ngay tòa nhà văn phòng phố Trần Thái Tông, lô góc, vỉa hè rộng, ôtô...
      P
      Phương Nam Bđs Mặt Phố Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 7 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Khuê, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 58 m2 387,94 triệu/m2
      Chính chủ - không trung gianBán tòa nhà văn phòng siêu đẹp, 7 tầng hoàn thiện nội thất đẹp, thang máy, phòng luxury, sân vườn và homestay tầng 7.Trước cửa...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 90 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 90 m2 372,23 triệu/m2
      - HÀNG HIẾM Q. CẦU GIẤY - VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP GẦN ngã tư, VỈA HÈ CỰC RỘNG, GIAO THÔNG ĐÔNG ĐÚC THUẬN TIỆN.- VỚI DT 90m² NHÀ 2 TẦNG, MT GẦN 8M CỰC RỘNG.- GIÁ mở...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 9 tầng, 525 m2, mặt tiền 15m tại Đường Nguyễn Thị Định, giá 238 tỷ

      238 tỷ 525 m2 453,34 triệu/m2
      Bán toà hotel Q. Cầu Giấy DT 525 mét vuông x 9 tầng x mt 15 mét giá 238 tỉ.+ Thiết kế đẳng cấp hotel tiêu chuẩn 5* đẹp mỹ mãn. Tổng 105 phòng dịch...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 103 m2, mặt tiền 6m tại Đường Dịch Vọng, giá 46 tỷ

      46 tỷ 103 m2 446,61 triệu/m2
      Bán nhà 7 tầng 1 hầm mới đẹp có tháng máy dt 103m2, mt 6m nhìn sang vườn hoa, Đông Nam, vị trí trung tâm Cầu Giấy cách công viên cầu Giấy 300m, gần rất...
      Dự án KĐT mới Cầu Giấy, Đường Dịch Vọng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 61 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - Cầu Giấy, giá 16 tỷ

      16 tỷ 61 m2 262,3 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà tại khu phân lô, Phố Đặng Thùy Trâm, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.+ DT 61 m², 6 tầng. căn nhà đc thiết kế hiện đại thang máy...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 35 tỷ

      35 tỷ 90 m2 388,89 triệu/m2
      Mặt phố Q. Cầu Giấy - lô góc 3 mặt - MT quyền lực - vỉa hè rộng.+ Vị trí kết cực đẹp ngãy ngã ba phố Phạm Văn Đồng - Hoàng Quốc Việt - Trần Quốc Hoàn -...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 86 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy, giá 35 tỷ

      35 tỷ 86 m2 406,98 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy, DT 86m2 MT 7.8m lô góc 3 mặt thoáng vĩnh viễn, sổ vuông, vỉa hè rộng, KD đa dạng.- Vị trí kết nối các tuyến phố -...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 33 m2 287,88 triệu/m2
      Mặt phố Nguyễn Khang - vừa ở vừa KD sầm uất.Mô tả:+ Nhà nằm ở phố KD sầm uất Cầu Giấy.+ Vị trí trung tâm, thuận tiện.+ Tiện ích xung quanh đầy đủ, tiện...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà phố shophouse 2 tầng, 117 m2, giá 10 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      10 tỷ 117 m2 85,48 triệu/m2
      Cần bán ngay lô nhà phố thương mại shophouse chân đế Tân Hoàng Minh D'Capitale.2 tầng tổng DTSD 117 mét vuông.Hiện đang cho thuê 33 tr, bìa đỏ...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 120 m2 tại Đường Tô Hiệu - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 59 tỷ

      59 tỷ 120 m2 491,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà cũ, xác định tính tiền đấtVị trí mặt phố Tô Hiệu, Nghĩa Tân, Cầu Giấy, HNDT 120mx3 tầng MT7.2m, vỉa hè rộng, KD cực tốt.Giao...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố thương mại 82 m2, giá 7,1 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.1 tỷ 82 m2 86,59 triệu/m2
      Quỹ căn nhà phố thương mại thuộc.- Toà C3 căn S04. Giá 11.5 tỉ.- Toà C6 căn S07. Giá 7.1 tỉ.- Toà C7 căn S06. Giá 7.2 tỉ.gọi ngay chi tiết: 0985 664 ***...

      Cần bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 110 m2, giá 23 tỷ tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      23 tỷ 110 m2 209,1 triệu/m2
      siêu hiếm - căn biệt thự phân lô - nhà để xe sân vườn 4 tầng thang máy - vỉa hè 3m - oto tránh dừng đỗ.Mô tả:Nhà nằm khu phân lô căn biệt thự liên ...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 4 tầng, 46 m2, giá 10,2 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy - Hà Nội

      10.2 tỷ 46 m2 221,74 triệu/m2
      Siêu phẩm Cầu Giấy - vỉa hè - oto tránh - KD sầm uất - ngõ thông - tiện ích ngập tràn.- Nhà tọa lạc trong khu phân lô bàn cờ thông tứ phía, vỉa hè, khu vực...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm