Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.131 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 40 m2 102,5 triệu/m2
      Bán nhà xây mới cực đẹp phố Trần Cung, Hoàng Quốc Việt, P. Nghĩa Tân, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội. DT 40m thiết kế 5 tầng xây mới. ngôi nhà ngự tại vị...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 6 tầng, 63 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khả Trạc - Cầu Giấy, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 63 m2 250,8 triệu/m2
      Bán nhà: Nguyễn Khả Trạc 63 mét vuông x6T. MT 6.3m. Giá 15.8 tỉ (có thương lượng).Vị trí tiện ích xung quanh:- Nhà gần chợ Đồng xa, gần các trường ...
      Đường Nguyễn Khả Trạc, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 68 m2 120,59 triệu/m2
      20m oto tránh đỗ, căn nhà phố Quan Hoa 68 mét vuông 4tg mt4.4m - giá chỉ 8.2 tỉ.+ Vị trí đẹp, cách phố Quan Hoa oto tránh 20m.Trước nhà thoáng sáng,...
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 36 m2 tại Phố Trần Cung - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 36 m2 113,89 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Trần Cung, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội. DTSD 36m xây mới 5 tầng. Sổ vuông vức nở hậu, ngõ thông thoáng sạch sẽ. Thiết kế hiện đại,...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 50 m2 tại Đường Khúc Thừa Dụ - Cầu Giấy, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 50 m2 210 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố Khúc Thừa Dụ mặt ngõ oto KD tốt nhà đẹp 6 tầng sẵn ở sẵn KD vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy.Phố Khúc Thừa Dụ phố lớn vỉa hè 2 bên...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 53 m2, mặt tiền 6m tại Phố Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 53 m2 241,51 triệu/m2
      Bán nhà mới 53m2x6T. MT 6m. Phân lô - ngõ hiếm nhà bán - đầy đủ nội thất - giá 12.8 tỉ.Vị trí tiện ích xung quanh:- Nhà gần chợ Đồng Xa, gần các trường ...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 43 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 43 m2 108,14 triệu/m2
      Trung tâm Cầu Giấy - chủ tự xây - sân để xe riêng - gần oto - sổ vuông vức - vừa ở vừa cho thuê.- Chính chủ nhờ bán ngôi nhà xây tâm huyết, chắc chắn, DT...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 52 m2 tại Phố Trần Cung - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 52 m2 100,97 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Trần Cung, chủ làm ăn phát tài ra mua nhà căn biệt thự.Thiết kế tầng chia 2 phòng, cầu thang giữa.Tổng gồm 5 PN, 1 phòng khách, 1 nhà ...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 8 tầng, 83 m2 tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 27,2 tỷ

      27.2 tỷ 83 m2 327,72 triệu/m2
      Bán tòa văn phòng 8 tầng 1 hầm Trung Kính, dòng tiền ổn định. ô tô tránh ra vào thoải mái, MT rộng- Nhà DT 83 mét vuông, xây 8 tầng, 1 hầm rộng, MT...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 63 m2, mặt tiền 6m tại Đường Khúc Thừa Dụ, giá 13 tỷ

      13 tỷ 63 m2 206,35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố Khúc Thừa Dụ ngõ oto KD cách phố 10m MT khủng.Hiện trạng nhà cũ 3.5 tầng lô góc cách 1 nhà là ra phố Khúc Thừa Dụ.Vị trí...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 9 tầng, 105 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 105 m2 176,2 triệu/m2
      chung cư dòng tiền cầu giấy, sổ đẹp, cần bán gấp giá siêu mềm.- Nhà mặt ngõ ô tô vào tận nhà, vị trí đẹp, ngõ thông sang Nguyễn Khang.- Thiết kế 21...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 75 m2 tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 75 m2 197,34 triệu/m2
      bán nhanh nhà lô góc 75m2 phố Mai Dịch, 2 thoáng, vỉa hè 2 bên, ôtô tránh, KD giá 14.8 tỉ.Nhà xây khung cột chắc chắn, thiết kế theo phong cách hiện đại,...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 58 m2 318,97 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Trung Kính - Cầu Giấy. Nhà 5 tầng, thang máy, KD. 58 mét vuông giá 18.5 Tỉ.Trung Kính đôi là tuyến phố đẹp, rộng, KD hiệu quả,...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 76 m2 tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 76 m2 200 triệu/m2
      Phân lô vip Mai Dịch - 6 tầng thang máy - thoáng 2 mặt trước sau - đường vỉa hè oto tải tránh nhau - KD - văn phòng.- Vị trí đắc địa, đoạn đẹp nhất phố....
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 9 tầng, 182 m2, mặt tiền 12m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 51,8 tỷ

      51.8 tỷ 182 m2 284,62 triệu/m2
      Bán tòa nhà CHMN 185m2 9 tầng MT 12m lô góc 3 MT hoành tráng, thoáng sáng. Thang máy nhập khẩu, tổng 60 phòng, doanh thu 300tr/.Vị trí đắc địa hoành tráng,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 8 tầng, 82 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 29,3 tỷ

      29.3 tỷ 82 m2 357,32 triệu/m2
      Bán nhà ô tô tránh vỉa hè rộng, Tòa nhà hoành tráng, DT 82m2 8 tầng, 1 hầm, Thang Máy tốc độ cao, MT 5m. Phù hợp làm VP công ty.Ngõ thông, nhà chủ xây tâm...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn, giá 12,59 tỷ

      12.59 tỷ 45 m2 279,78 triệu/m2
      Nhà đẹp Trần Quốc Hoàn, khu phân lô, 2 mặt ngõ, nhà để xe oto 7 chỗ. Trước nhà oto tránh nhau, cách 20m ra đến phố. DT 45 mét vuông, nhà 6 tầng dân...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Cầu Giấy, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 42 m2 150 triệu/m2
      bán nhanh nhà Lạc Long Quân, trung tâm Cầu Giấy, Tấy Hồ, DT 42m2, 6 tầng, MT 4m, thang máy nhập khẩu mới đét, giá chỉ 6.3 tỉ.- hotline: 0966 230 *** - Mr...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm