Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.131 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,85 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.85 tỷ 86 m2 44,77 triệu/m2
      N07B1 Dịch Vọng căn 2 phòng ngủ 2 toilet 86 mét vuông giá 3.85 tỉ Thoáng mát view đẹp.Thiết kế: 2  phòng ngủ 2 vệ sinh - khách -...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 101 m2, hướng Tây - Bắc, giá rẻ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 101 m2
      Tôi có căn hộ chung cư cần bán Eurowindow 27 Trần Duy HưngVị trí tòa nhà cực tốt, tiện ích đầy đủ, dịch vụ không thiếu thứ gìDT: 101m2, thiết kế 02 PN,...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Bán căn hộ 173 Xuân Thủy, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.Dự án kết nối rất thuận tiện với trục Vành đai 3: Sân bay Nội Bài Cầu Thăng Long...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6,85 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.85 tỷ 100 m2 68,5 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh tòa D'Capitale 100 mét vuông siêu đẹp.Hướng view hồ ngắm trọn không...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      Chuyển Nhượng Cho Thuê Dcapitale Trần Duy Hưng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ 94 m2, giá 13,7 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      13.7 tỷ 94 m2 145,75 triệu/m2
      Bán quán cà phê 94m2 Diamond Goldmark City bìa đỏ lâu dài, hiện cho thuê hơn 60tr/ tháng. giá 150tr/m2 ! Tổng giá 13,7 tỉliên hệ ngay Em Dũng: 0916 471...
      Dự án Chung cư The Nine, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, hướng Đông - Nam, giá 3 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      Gia đình tôi có thêm thành viên nên cần chuyển xang căn to hơn để lại chung cư đang ở cho gia đình nào có nhu cầu :- CH rộng 71m2 thông thủy- Thiết kế 2N1W...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,38 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.39 tỷ 117 m2 46 triệu/m2
      Gia đình tôi ra nước ngoài sinh sống cần bán lại chung cư tòa B dự án Thăng Long Number One !chung cư đc thiết kế như sau : - Cửa TB logia ĐN- DT 117m2...
      Dự án Thăng Long Number One, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,85 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.85 tỷ 115 m2 50,87 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư FLC 265 Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.Thuận tiện về giao thông khi nằm tại mặt đường số 265 Cầu Giấy, tuyến đường giao thông huyết...
      Bamboo Airways Tower, 265, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,15 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.15 tỷ 135 m2 52,97 triệu/m2
      Cần bán chung cư N04 Hoàng Đạo Thúy, Cầu Giấy 135m, 3 PN, 2 vệ sinh, 1 gian bếp và 1 phòng khách riêng, căn hộ góc, logia Đông Nam, cửa Tây Bắc, nhà...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,35 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.35 tỷ 87 m2 50 triệu/m2
      Do chuyển đổi nhà nên gia đình bán lại căn căn hộ chung cư tòa Vinata - 289 Khuất Duy Tiến.Thiết kế: 2 + 1 PN, 2  nhà vệ sinh.DT: 87 m2.Hướng cửa...
      Vinata Tower, 289, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,95 tỷ tại Đường Dương Đình Nghệ - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.95 tỷ 105 m2 47,15 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ Đường Dương Đình Nghệ 105m, 3 PN, 2 phòng vệ sinh 1 phòng khách và bếp, nhà mới đẹp, nội thất hiện đại, cách công viên Cầu Giấy...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,39 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      1.39 tỷ 45 m2 30,89 triệu/m2
      Cơ hội vàng cho gia đình trẻ và sinh viên.Vị trí vàng:Tọa lạc tại phố Nguyễn Khánh Toàn, gần các trường đại học hàng đầu như Giao thông vận tải, Ngoại...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      Hùng Bất Động Sản Đẹp Hn Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 110 m2 50 triệu/m2
      Bán chung cư Vimeco Nguyễn Chánh 110 mét vuông, thiết kế nhà: 3 PN, 2 vệ sinh, 2 logia, 1 phòng khách và bếp, nhà mới đẹp, có suất để oto, và full ...
      Dự án CT4 Vimeco II, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá rẻ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Gia đình tôi muốn đổi lên căn 3 phòng ngủ nên cần bán lại gấp căn 2 phòng ngủ tòa A tầng trung View nội khu đẹp nhất dự án.- DT 83,5m2- Tầng...
      Dự án Mipec Rubik 360, Cầu Giấy, Hà Nội
      p
      Mr. Đình - Quản lý sản phẩm Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ 4 phòng ngủ, 128 m2, giá 7,4 tỷ tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.4 tỷ 128 m2 57,82 triệu/m2
      Cần bán căn đẹp nhất Luxury Park Views.+ DT 128m2 căn số 02.+ Thiết kế 4 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, chính chủ đang làm 3 phòng ngủ 1...
      Dự án Luxury Park Views, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      Em đc chính chủ gửi bán một số căn hộ chung cư giá mềm tại dự án cao cấp FLC 265 Cầu Giấy ( Twin Towers ) như sau:+ căn hộ chung cư trục số 03; DT...
      Dự án Bamboo Airways Tower, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.4 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ góc 2 ngủ 75,2 mét vuông toà Yên Hoà Condominium, logia hướng Đông Nam.đầy đủ nội thất.giá 3 tỉ 4 bao phí. Có thỏa ...