Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.131 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Doãn Kế Thiện - Cầu Giấy, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 40 m2 157,5 triệu/m2
      40 m2 nhà 5 tầng, CẦU GIẤY - NHÀ ĐẸP - 30M oto TRÁNH+ Nhà cách ngõ oto tránh KD sầm uất tầm 30m, khu vực tập chung nhiều trường đại học lớn: Ngoại Ngữ,...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 3 tầng, 30 m2 tại Phố Trần Cung - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 30 m2 116,67 triệu/m2
      MÔ TẢ :,+ Nhà 3 tầng 2 ngủ dân xây chắc chắn, ngõ đẹp xe ba gác vào tận nhà, tiện ích xung quanh đầy đủ.,+ Nhà giáp KĐT NAM CƯỜNG. cùng các trường đại học...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 62 m2 tại Phố Trần Cung - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 62 m2 133,88 triệu/m2
      Mô tả:,+ Vị trí đẹp, ngõ to, oto matiz đỗ cửa, ngõ thông ra ngõ 195 Trần Cung, Hoàng Quốc Việt, Phạm Văn Đồng, thông ra KĐT Nam Cường, sát trường Cao đẳng y...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 12,85 tỷ

      12.85 tỷ 60 m2 214,17 triệu/m2
      - chính chủ bán gấp nhà ngõ 31 Phố Trần Quốc Hoàn, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy. DT 60 mét vuông, MT đẹp 5m. Giá chỉ 12,85 tỉ (Có TL, chủ thiện chí).- Vị...
      Ngõ 31, Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 180 m2, mặt tiền 20m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 40,9 tỷ

      40.9 tỷ 180 m2 227,23 triệu/m2
      BÁN NHÀ CẦU GIẤY, 180M, MT 20M, 5 TÂNG, 40.9 tỉ, căn biệt thự ĐẲNG CẤP - LÔ GÓC - THANG MÁY - TRUNG TÂM CẦU GIẤY - MT QUYỀN LỰC - NỘI THẤT NHẬP KHẨU- Vị...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 7 tầng, 58 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 58 m2 256,9 triệu/m2
      PHÂN LÔ, THANG MÁY, oto , KHU VỰC VIP NHÀ XÂY MỚI CỰC ĐẸP, THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI, an sinh xã hội ĐẲNG CẤP.Vị trí đẹp , khu vực toàn tướng, tá quân đội về...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà 7 tầng, 57 m2, mặt tiền 7m tại Đường Dịch Vọng - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 14 tỷ

      14 tỷ 57 m2 245,62 triệu/m2
      - chính chủ bán gấp nhà ngõ 29 Phố Dịch Vọng, Cầu Giấy. DT 57m2, MT đẹp, 1 nhà ra Phố.- Vị trí cực đẹp, với thiết kế 7 tầng thang máy (1 hầm 6 nổi) thích...
      Ngõ 29, Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 56 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 56 m2 200 triệu/m2
      - Bán nhà ngõ 125 Phố Trung Kính, phân lô vỉa hè oto tránh, ngõ thông bàn cờ, KD.- Vị trí cực đẹp, cách phố chỉ 40m, khu phân lô cán bộ cấp cao, vừa ở vừa...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 61 m2 tại Phố Trần Quý Kiên - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 61 m2 242,63 triệu/m2
      - cực hiếm phố Trần Quý Kiên, khu vip Cầu Giấy, vỉa hè, oto tránh, KD, ở cực sướng.DT 61m2, MT rộng, ngõ thông oto tránh, sát phố.- Vị trí cực đẹp, trung...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 80 m2, mặt tiền 7m tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 16 tỷ

      16 tỷ 80 m2 200 triệu/m2
      - chính chủ bán ngay nhà ngõ 169 Phố DOãn Kế Thiện (Phân lô Nhà Hát Chèo Việt Nam) Mai Dịch, Cầu Giấy. DT 80 mét vuông, MT đẹp. Giá chỉ 16 tỉ (Có TL,...
      Ngõ 169, Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 8 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Doãn Kế Thiện - Cầu Giấy, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 60 m2 258,34 triệu/m2
      - siêu hiếm, tòa văn phòng 8 tầng thang máy, Phố Doãn Kế Thiện, trước nhà oto tránh, dừng đỗ.- Vị trí nhà cách phố chỉ 15m, làm văn phòng kết hợp ở an ...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 56 m2 246,43 triệu/m2
      - chính chủ bán gấp nhà ngõ 106 Phố Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy. DT 56m2, 5 tầng, MT 4,5m. Giá chỉ 13,8 tỉ (Có TL, chủ thiện chí).- Ngõ 106 Hoàng Quốc Việt...
      Ngõ 106, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Thùy Trâm - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 60 m2 250 triệu/m2
      - cực hiếm Phố Đặng Thùy Trâm, khu vip Cầu Giấy, vỉa hè, oto tránh, KD, trước nhà view công viên, ở hay làm văn phòng cực sướng.- Vị trí nhà sát phố, đối...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 56 m2 225 triệu/m2
      - chính chủ bán gấp nhà ngõ 9 Phố Trần Quốc Hoàn, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy. DT 56 mét vuông, MT đẹp 4,2m. Giá chỉ 12,6 tỉ (Có TL, chủ thiện chí).- Vị...
      Ngõ 9, Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 60 m2 241,67 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố Trung Kính, phân lô oto tránh, KD, nhà cách Phố Lớn Trung Kính Chỉ 10M.- Vị trí cực đẹp, khu phân lô cán bộ cấp cao, vừa ở vừa KD cực...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 16 tỷ

      16 tỷ 65 m2 246,16 triệu/m2
      - chính chủ bán gấp nhà ngõ 30 Phố Nghĩa Đô, Cầu Giấy. DT 65 mét vuông, 5 tầng thang máy, MT 4,5m. Giá chỉ 16 tỉ (Có TL, chủ thiện chí).- Ngõ 30...
      Ngõ 30, Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà shr 66 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 66 m2 181,82 triệu/m2
      - chính chủ bán gấp nhà ngõ 61 Phố Phạm Tuấn Tài, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy. DT 66 mét vuông, MT đẹp. Giá chỉ 12 tỉ (Có TL, chủ thiện chí).- Ngõ 61...
      Ngõ 61, Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, giá 22 tỷ

      22 tỷ 65 m2 338,47 triệu/m2
      Phân lô Q. Cầu Giấy.Vỉa hè oto 29 chỗ tránh nhau.Lô góc KD. Khu tập trung đông dân văn phòng nhà hàng...MT rộng miên man.DT 65m2x5T. Giá mở bán 22 tỉ có...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm