Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.131 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 5 tầng, 130 m2, giá 36 tỷ tại Đường Nguyễn Chánh - Cầu Giấy - Hà Nội

      36 tỷ 130 m2 276,93 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự Nam Trung Yên: DT: 130 mét vuông, MT: 7m. bìa đỏ chính chủ. Đường hè: 13m. Sau nhà là sân chơi của cả KĐT. Thiết kế 3,5 tầng,...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 5 tầng, 179 m2, giá 41 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      41 tỷ 179 m2 229,06 triệu/m2
      - căn biệt thự đẳng cấp giới thượng lưu, tặng lại đầy đủ nội thất, vị trí kim cương, vỉa hè to rộng, đường 4 oto, lô góc, bảo vệ an ninh 24/7, khu đại...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 264 m2, giá 75 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      75 tỷ 264 m2 284,1 triệu/m2
      KĐT Trung Hoà Nhân Chính là một trong những khu đẳng cấp nhất Q. Cầu Giấy - Thanh Xuân. Hạ tầng cơ sở đồng bộ, mật độ thấp, dân trí cao. Tập trung nhiều...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 200 m2, giá 66 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      66 tỷ 200 m2 330 triệu/m2
      Cần tiền bán cắt lỗ giảm sâu căn biệt thự Khu Lão thành Cách Mạng Yên Hòa - Trần Kim Xuyến:- DT 200m2.- MT 13.5m.- Đường 17.5m view thoáng vĩnh viễn, ở...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 5 tầng, 68 m2, giá 15,5 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      15.5 tỷ 68 m2 227,95 triệu/m2
      - Khu phân lô bàn cờ có vỉa hè, oto tránh, garage riêng.- Nhà ngay gần phố, đầu Láng Hạ đi sang rất thuận tiện, phù hợp với những ai đang sống và làm việc...
      Dự án Khu nhà ở HV Tư pháp, Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 4 tầng, 96 m2, giá 37 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      37 tỷ 96 m2 385,42 triệu/m2
      căn nhà hiện đang cho thuê. Anh chủ mong muốn bán kín khách thực sự quan tâm hotline em Hải xem nhà free.Gặp chủ đàm phán giá siêu mềm nhất.
      Dự án Nam Trung Yên, Phố Nguyễn Như Uyên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 64 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      64 tỷ 200 m2 320 triệu/m2
      Bán biệt thự mặt phố Trần Kim Xuyến, Yên Hoà, Cầu Giấy DT 200 mét vuông.MT rộng hơn 13m.bìa đỏ vuông đẹp sẵn sàng giao dịch.căn biệt thự xây 3...
      Dự án Yên Hòa, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 92 m2, hướng Đông, giá 4,4 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.41 tỷ 92 m2 47,83 triệu/m2
      bán gấp căn hộ Richland southern, Xuân Thủy, Cầu Giấy- DT: 92m2 thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh- Cửa hướng đông, tầng trung đẹp- Nhà đã có full nội thất về ở...
      Dự án Richland Southern, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.21 tỷ 70 m2 31,43 triệu/m2
      bán ngay tập thế khu A Nghĩa Tân, Cầu Giấy, HN- vị trí đẹp, đối diện khu vui chơi, công viên Nghĩa Đô- DTSD 70 mét vuông 2 PN- Nhà đã có nội thất ...
      Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,4 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.41 tỷ 0 m2
      Chính chủ định cư nước ngoài, gửi bán chung cư Richland Southern, 233 Xuân Thủy Cầu Giấy. Khu trung tâm, siêu hiếm bán nhà, dân trí cao, an ninh tốt.-...
      Dự án Richland Southern, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá tốt tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 103 m2
      * Bán căn hộ Thủ đô Hà Nội Paragon nhận nhà ở, cho thuê mà chưa phải trả hết tiền.* DT - 83,35 mét vuông - 103 mét vuông - 107 mét ...
      Hà Nội Paragon, 181, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,1 tỷ tại Đường Trần Quốc Vượng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.1 tỷ 103 m2 49,52 triệu/m2
      - chung cư đc thiết kế vuông vức bố trí 3 PN, 2  nhà vệ sinh, DTTT 103m.- PN Master 15m và hai PN 11m.- chung cư có 2  nhà vệ sinh DT mỗi...
      Dự án Hà Nội Paragon, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 105 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,95 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.95 tỷ 105 m2 47,15 triệu/m2
      Bán căn hộ 105 m2, 3  phòng ngủ, tòa Green Park. DT: 105 m2, gồm 3  phòng ngủ,2  nhà vệ sinh, phòng khách, bếp.Cửa vào hướng Tây Bắc,...
      Dự án Green Park Tower, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,95 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.95 tỷ 104 m2 47,6 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Green Park, Dương Đình NGhệ 104m, 3 phòng ngủ, nội thất đầy đủ đẹp. công viên trước và sau tòa nhà cực kỳ tiện ích, gần các...
      Dự án Green Park Tower, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, giá 6,65 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.65 tỷ 0 m2
      BQL căn hộ chung cư The Nine đang hỗ trợ quý chính chủ cần Bán 1 số căn hộ chung cư 2 phòng ngủ và 3 phòng ngủ, báo giá gốc từ chính chủ.*...
      The Nine, 9, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 97 m2, hướng Đông - Bắc, giá 4,1 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.1 tỷ 97 m2 42,27 triệu/m2
      Bán căn hộ HH1, Dương Đình NGhệ DT 97 mét vuông, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, nhà sửa chữa đẹp, full nội thất. NHÀ CÓ 1 SUẤT oto...
      Dự án Green Park Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 5 tỷ tại Đường Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 112 m2 44,65 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở căn hộ chung cư 2 PN ở căn hộ Trung Yên Plaza - Cầu Giấy- TP Hà Nội Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ chung cư...
      Dự án Trung Yên Plaza, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 105 m2, hướng Tây - Bắc, giá 5,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 105 m2 52,39 triệu/m2
      Bán căn hộ Eurowindow- 27 Trần Duy Hưng, 105m2, 2 PN, Giá: 5.5 tỉ. contact: 0379 455 ***- DT: 105m2, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, cửa chính hướng Tây Bắc,...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026