Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.131 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,75 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.75 tỷ 70 m2 39,29 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 17T11- Nguyễn Thị Định, 70m2, 2 PN, Giá: 2.75 tỉ. hotline: 0379 455 ***- DT: 70m2, 2 PN, 1 toilet, cửa chính hướng Tây logia...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá tốt tại Đường Trần Quốc Vượng - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Tọa lạc tại vị trí đắc địa số 181 Trần Quốc Vượng, Cầu Giấy. căn hộ chung cư Thủ đô Hà Nội Paragon kết nối với trung tâm Cầu Giấy, đường Phạm Hùng,...
      Hà Nội Paragon, số 181, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.7 tỷ 117 m2 57,27 triệu/m2
      Em Minh Ngọc xin phép cập nhật quỹ căn sang nhượng Mới nhất, chính xác nhất và giá mềm nhất tại Indochina Plaza mời quý a/c tham khảo ạ.+ Căn 2 phòng...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,95 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.95 tỷ 105 m2 47,15 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Green Park- Dương Đình Nghệ, 105 mét vuông, 3 PN, Giá: 4.95 tỉ. liên lạc: 0379 455 ***- DT: 105 mét vuông, 3 PN,...
      Dự án Green Park Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 111 m2, hướng Tây - Nam, giá 6,8 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.8 tỷ 111 m2 61,27 triệu/m2
      Chi tiết căn hộ chung cư :- 3 PN - DT: 111m2 .- Sẵn bìa đỏ pháp lí rõ ràng giao dịch đc luôn.- Để lại toàn bộ nội thất cho KH.L/H: 0963 942 ***
      Dự án Chelsea Residences, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 5 tỷ tại Đường Tôn Thất Thuyết - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 0 m2
      Chỉ hơn 5 tỉ là có ngay căn hộ chung cư full tiện ích - View công viên Yên Hòa - Gần trường học, chợ, siêu thị.Mô tả:+ căn hộ Sky Park tọa lạc tại 3 Tôn...
      Sky Park Residence, 3, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      Chỉ hơn 5 tỉ là có ngay căn hộ chung cư full tiện ích - View thoáng - logia hướng Đông Nam - Gần trường học, chợ, siêu thị.Mô tả:+ căn hộ The Park...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,68 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.68 tỷ 120 m2 39 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư nhà 17T2 khu ĐTM Trung Hoà Nhân Chính.DT 120 mét vuông thiết kế 3 PN, phòng khách.Nhà đã sửa chữa lại toàn bộ trang bị đầy ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, giá tốt tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      * siêu hiếm: căn duplex tầng 28 - 29 tầng trên cùng chỉ có 102.- Hiện em có 3 căn hộ góc căn duplex Lâm Viên Complex.- DT: Từ 271,78 - 333,62m.- Giá từ...
      Dự án AZ Lâm Viên Complex, Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá rẻ tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán căn hộ măt đường Trần Thái Tông.DT 153m2 thiết kế 3 PN và 2 vệ sinh.Cửa hướng Tây Bắc logia hướng Đông Nam hướng mát.Nhà nội thất đầy đủ, pháp ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5 tỷ tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 95 m2 52,64 triệu/m2
      chính chủ chuyển đổi nhu cầu sử dụng cần nhượng lại nhanh chung cư 3 phòng ngủ căn hộ Tràng An Complex số 1 Phùng Chí Kiên.+ chung cư thiết kế...
      Tràng An Complex, số 1, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ 5 phòng ngủ, 300 m2, giá 14,2 tỷ tại Đường Duy Tân - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      14.2 tỷ 300 m2 47,34 triệu/m2
      Bán căn hộ căn hộ thông tầng Hà Đô Park Dịch Vọng view công viên cầu Giấy.Cửa - Bắc, logia: Nam.DT 300 mét vuông x 2 tầng.DT sàn tầng 1 là...
      Dự án Ha Do Park View, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,7 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.7 tỷ 0 m2
      - Bán chung cư The Park Home - Thành Thái, Dịch Vọng, Cầu giấy, view hồ điều hòa, công viên Cầu giấy.- Trung tâm Q. Cầu giấy, giao thông thuận tiện.- chung...

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, giá 6 tỷ tại Đường Tôn Thất Thuyết - Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư Sky Park Residence, Số 3 đường Tôn Thất Thuyết trung tâm của Q. Cầu Giấy. Nơi giao thoa của TMDV, văn hóa, giáo dục của Hà ...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 7 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      7 tỷ 118 m2 59,33 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp Chelsea Residence 48 Trần Kim Xuyến, Yên Hòa, Cầu Giấy, HN.DT:118m2, căn hộ góc 3 PN, 2 nhà vệ sinh thiết kế đầy đủ nội...
      Dự án Chelsea Residences, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 4 tỷ tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 109 m2 36,7 triệu/m2
      chung cư tại tòa D5, mặt đường Trần Thái Tông, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.DT 109m2.chung cư có thiết kế 3 PN, sửa thành 2 PN, 2 phòng tắm, bếp, phòng...
      Dự án KĐT mới Cầu Giấy, Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,35 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.35 tỷ 59 m2 39,84 triệu/m2
      Cần bán chung cư toà N2C Trung Hoà Nhân Chính, đường Hoàng Minh Giám.- DT: 59m2.- Thiết kế: 2 PN; 1 vệ sinh.- giá: 2.35 tỉ có thỏa thuận. Sổ chính chủ sẵn...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 5,1 tỷ tại Phố Phùng Chí Kiên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.1 tỷ 88 m2 57,96 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống căn biệt thự cần bán lại chung cư 2 PN lớn, 1 PN nhỏ ở Tràng An Complex.Vị trí nằm ở số 1 Phùng Chí Kiên, Cầu Giấy, TP Hà Nội.Căn...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!