Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.131 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 12 tầng, 900 m2, mặt tiền 18m tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy, giá 285 tỷ

      285 tỷ 900 m2 316,67 triệu/m2
      Siêu phẩm hotel 4 sao phố Duy Tân - Cầu Giấy. DT: 900m2 * 12 tầng nổi + 2 tầng hầm; MT: 18m. Giá: 285 tỉ.Một trong những hotel 4 sao đẹp và đẳng cấp nhất...
      Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 25 tỷ

      25 tỷ 65 m2 384,62 triệu/m2
      - bán ngay nhà lô góc, KD, oto tránh, mặt phố Dương Khuê: 65 mét vuông, chỉ 25 tỉ.- Vị trí lô góc thoáng sáng, vỉa hè rộng, KD sầm uất, oto dừng đỗ...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 8 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Bình - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 34,5 tỷ

      34.5 tỷ 80 m2 431,25 triệu/m2
      * Mô tả:- Tòa văn phòng 8 tầng thang máy, mặt phố Trần Bình, trung tâm Cầu Giấy. Cách phố Hồ Tùng Mậu 100m, vỉa hè 2 bên rộng, nhà thiết kế hiện đại, thông...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 190 m2, mặt tiền 11m tại Đường Phạm Văn Đồng, giá 125 tỷ

      125 tỷ 190 m2 657,9 triệu/m2
      Bán nhà tòa nhà mặt phố Phạm Văn Đồng, Q. Cầu Giấy:- DTXD 190m2 x 9 tầng (có hầm), MT 11m. SĐCC.- Nhà xây hiện đại, thông sàn. nội thất xịn xò, thang máy...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khả Trạc - Cầu Giấy, giá 14 tỷ

      14 tỷ 55 m2 254,55 triệu/m2
      - cực hiếm nhà mặt phố Nguyễn Khả Trạc 55m2, 5 tầng, vỉa hè rộng, KD đỉnh 14 tỉ.- Nhà nằm trong khu vực vị trí đắc địa, vỉa hè rộng rãi, KD đỉnh.- Thuận...
      Đường Nguyễn Khả Trạc, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 92 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy, giá 50 tỷ

      50 tỷ 92 m2 543,48 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm đẹp nhất Phố Trần Kim Xuyến. Khu vực sầm uất, dân trí cao, an sinh xã hội tốt. Tiện ích ngập tràn.- Nhà thiết kế thông sàn gồm 5 tầng...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 80 m2 368,75 triệu/m2
      Bán nhà MP Q. Cầu Giấy. DT 80 mét vuông x MT 5m. Giá 29.5 tỉ.- Khu vực Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân.- Nhà 3 tầng cũ chủ xác định bán đất, vị trí trung...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 65 m2 338,47 triệu/m2
      Mặt phố Dương Khuê, vị trí đẹp nhất phố, KD tốt. Gần CĐ Múa, đại học Thương mại. Tòa building 7T xây mới.----------------* Vỉa hè rộng thoáng, ôtô dừng đỗ,...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 9 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy, giá 71 tỷ

      71 tỷ 0 m2
      Tòa nhà mặt phố Trần Đăng Ninh 98.3m2 9T 7.1m MT 71 tỉy.Vỉa hè rộng thênh thang 8 tầng nổi 1 hầm để xe hiện đang cho thuê từ tầng 2 đến tầng 7 với doanh thu...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 57 m2 tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 57 m2 324,57 triệu/m2
      Do không sử dụng gia đình tôi cần bán ngôi nhà đầu ngõ 193 phố Trung Kính thuộc khu đường đôi của Phố Trung Kính.- DT 57 mét vuông, xây 5 tầng, MT...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 26,7 tỷ

      26.7 tỷ 45 m2 593,34 triệu/m2
      Mặt phố lớn - vỉa hè to - KD - oto - cho thuê.Mô tả:+ Mặt phố lớn, vỉa hè rộng KD, văn phòng sầm uất.+ Nhà 4 tầng, hiện tại chủ đang cho thuê cả nhà, KD...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 65 m2 tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 65 m2 415,39 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Dương Khuê - lô góc. Dòng tiền 70 tr/tháng. DT 65m2, 4 tầng, 27 tỉ.Lô góc, vỉa hè rộng.Đang cho thuê KD cà phê.Cạnh ĐH Thương Mại.Khu vực...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội
      P
      Đình Long - Chuyên Nhà Mặt Phố Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng tại Đường Hoàng Ngân - Cầu Giấy, giá 120 tỷ

      120 tỷ 0 m2
      mở bán tòa nhà thiết kế văn phòng hiện đại, nằm tại vị trí trung tâm khu phố Hoàng Ngân, Q. Cầu Giấy, nơi giao thương sầm uất, nằm giữa các khu thương mại...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 60 m2 tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 60 m2 450 triệu/m2
      Hiếm! nhà Mặt phố Trung tâm Cầu Giấy, Lô góc, 60 mét vuông, 4 tầng, vỉa hè rộng 5m, MT 13m+ Nhà ở vị trí mặt phố, Lô Góc Q. Cầu Giấy, KD sầm uất.+ Khu...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 7 tầng, giá 17,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      17.5 tỷ 98 m2 178,58 triệu/m2
      căn hộ mini đường Hồ Tùng Mậu - Q. Cầu Giấy- Gần ngay đại học Thương Mại.- DT: 98m2- MT: 5m - 2 MT trước và sau.- Thiết kế : 7 tầng, tổng 22 - 24...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án mặt tiền 100m tại Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 0 m2
      sang nhượng mảnh đất (4 mặt đường) - Đối diện công viên Cầu Giấy - Đối diện Đại Sứ Quán Hoa Kỳ - Mặt Phố Thành Thái - Q. Cầu Giấy:1. Vị trí dự án: KĐT mới...
      Dự án KĐT mới Cầu Giấy, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 5 tầng, 160 m2, giá 45 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      45 tỷ 160 m2 281,25 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự khu cán bộ, rất ít nhà bán phố Trung Kính to, gần Hạ Yên Quyết, DT 160m2, MT thênh thang 12m, garage oto, giá chào 45...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 160 m2, giá 52,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      52.5 tỷ 160 m2 328,13 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự trong KĐT Trung Hòa Nhân Chính: DT: 160m2. Lô góc: 2 mặt đường 17 - 13m. Trước mặt thoáng tất cả các hướng. Thiết kế 3,5 tầng. Kiến...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm