Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 60 m2 208,34 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng mới PL Cầu Giấy DT 60m2 lô góc oto giá 12.5 tỉ.Nhà mới nội thất xịn xò gia đình có nhu cầu mua nhà mới nên bán đi.TK; Tầng 1 nhà để xe,...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 55 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 55 m2 281,82 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Trần Quốc Hoàn, phân lô - MT 5.5m - KD văn phòng, 55m2 x 4T giá 15.5 tỉ.- Vị trí đẹp: Trung tâm Cầu Giấy, ngay cạnh ngã 4 Nguyễn Phong...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà 6 tầng, 44 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 44 m2 245,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà, phân lô quân đội tại Nguyễn Khang, Cầu Giấy. DT sổ 44 mét vuông (thực tế xây dựng từ tầng 1 là 50 mét vuông), 6 tầng...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 13 tỷ

      13 tỷ 55 m2 236,37 triệu/m2
      - Nhà nằm ở vị trí trung tâm, phân lô bàn cờ, oto tránh nhau, vỉa hè rộng 2m, khu dân trí cao, ở cực sướng, KD văn phòng đỉnh cao, hiện có rất nhiều văn...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 6 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 105 m2 185,72 triệu/m2
      Phân lô Trung Kính - garage - văn phòng - vỉa hè - 105m2 - 19.5tỉ.- Vị trí: Trung Kính to, đường oto tránh, Vip nhất Cầu Giấy.- Nhà chia lô thuộc khu Quân...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 8 tầng, 66 m2, mặt tiền 6m tại Phố Phan Văn Trường - Cầu Giấy, giá 23 tỷ

      23 tỷ 66 m2 348,49 triệu/m2
      TT Cầu Giấy - vỉa hè oto tránh - toà vp 8 tầng thang máy - xây mới - sổ vuông vức - tiện ích ngập tràn - đầy đủ nội thất giá chỉ 23 tỉ.- Ngõ Phan Văn...
      Phố Phan Văn Trường, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 71 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 12,95 tỷ

      12.95 tỷ 71 m2 182,4 triệu/m2
      Cần tiền nên bán nhanh nhà phân lô, KD Hoàng Quốc Việt 71 mét vuông, MT 6.2m giá chỉ 12.95 tỉ. liên hệ ngay 0328 016 ***.Phân lô vip Cầu Giấy - hai...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 6 tầng, 51 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 51 m2 162,75 triệu/m2
      Chính chủ bán toà căn hộ chung cư mini KD dòng tiền tại ngay đại học Thương Mại.Siêu phẩm có 102, vị trí siêu đẹp. Ngõ nông. Cách phố 10m.DT:...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà 4 tầng, 45 m2, hướng Nam tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 45 m2 85,56 triệu/m2
      - Trung tâm Cầu Giấy, nhà có nhiều đường vào, thông với Hoàng Quốc Việt - Nguyễn Đình Hoàn.- Ngõ thoáng rộng, sạch sẽ.- Trước nhà có sân để xe riêng.- Phía...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 115 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đông Quan - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 115 m2
      Cần bán nhà mặt tiền Đông Quan, Quan Hoa, Cầu Giấy, oto tránh, vỉa hè KD, ngay trường FPT School, tiếp cận nhanh Các tuyến Phố Nguyễn Khánh Toàn, Hoàng...
      Đường Đông Quan, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 10m tại Đường Phạm Văn Đồng, giá 6,89 tỷ

      6.89 tỷ 48 m2 143,55 triệu/m2
      Vị trí siêu đẹp, trung tâm Q. Cầu Giấy, gần các trường đại học lớn: Sư Phạm, đại học quốc gia, Báo trí tuyên truyền, đại học Giao thông vận tải. 9 phòng...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Văn Huyên, Cầu Giấy, 70m2, 5 tầng, chỉ hơn 7 tỉ - oto đỗ cửa, gần phố, ngõ thông, thoáng trước sau, KD nhỏ, DT rộng.Trung tâm Cầu...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 60 m2 186,67 triệu/m2
      Phân lô Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy - 60 mét vuông x 3 Tầng - Lô góc - Vị trí đẹp - 11.2 tỉNhà lô góc khung cột chắc chắn, có vỉa hè, nhà để xe oto,...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 75 m2 tại Phố Trần Bình - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 75 m2 169,34 triệu/m2
      - Nhà mặt ngõ ô tô tránh, cách 1 nhà ra phố, gần đường Hồ Tùng Mậu, đường trước nhà ô tô tránh quay đầu thoải mái.- Vị trí đắc địa, thông các tuyến phố hồ...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 65 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 13 tỷ

      13 tỷ 65 m2 200 triệu/m2
      Vị trí vàng Q. Cầu Giấy - Phân lô oto tránh - KD văn phòng - ở sướng.- Chính chủ bán căn nhà phố Trần Quốc Hoàn, thuộc P. Mai Dịch Q. Cầu Giấy. DT 65m2, 5...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Chí Công - Cầu Giấy, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 34 m2 138,24 triệu/m2
      - DT: 34m2 - 5 tầng - 3  phòng ngủ - 4  phòng vệ sinh - giá 4. X tỉ.- Ngõ nông rộng thoáng, nhà vừa xây đc vài năm thiết kế đỉnh.- Vị trí quá...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 93 m2, mặt tiền 6m , giá 34 tỷ

      34 tỷ 93 m2 365,6 triệu/m2
      Vị trí: ngôi nhà thuộc phố Hoàng Quốc Việt, gần ngã 5 giao Hoàng Quốc Việt, Võ Chí Công, Lạc Long Quân, Bưởi, Hoàng Hoa Thám, di chuyển vô cùng thuận...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Chí Công - Cầu Giấy, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 34 m2 138,24 triệu/m2
      Võ Chí Công, 34 mét vuông, 5 tầng, MT 4.3 mét, 4.7 tỉ.VIP Cầu Giấy - ngõ ngắn nhà đẹp ở luôn - hiếm của hiếm - tặng nội thất đầy đủ.Ngõ nông rộng...
      Đường Võ Chí Công, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm