Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư 4 phòng ngủ, giá tốt tại Đường Nguyễn Chánh - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán chung cư CT4 Vimeco Nguyễn Chánh - Cầu Giấy, căn hộ góc, tầng cao, view thoáng, nội thất đầy đủ xịn xò.DT: 148,6 mét vuông, 4 phòng...
      Dự án CT4 Vimeco II, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,8 tỷ tại Phố Trần Tử Bình - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.8 tỷ 66 m2 27,28 triệu/m2
      Cần bán nhà tập thể Nghĩa Tân, trung tâm Cầu Giấy 2 phòng ngủ + 1PK, 66m2 an sinh xã hội tốt, liên hệ ngay 0876 541 ***.Thiết kế 2  phòng ...
      Phố Trần Tử Bình, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,15 tỷ tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.15 tỷ 70 m2 30,72 triệu/m2
      Bán căn TT ĐH Sư Phạm TP Hà Nội - Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy - 70 mét vuông - 2 phòng ngủ - thiết kế hiện đại - view tr đô - nhiều tiện ích.Giá...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,1 tỷ tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.1 tỷ 70 m2 30 triệu/m2
      siêu hiếm - tt nhỏ tiền đại họcsp - nội thất đầy đủ.Tập thể đại học Sư Phạm thành phố Hà Nội.- bìa đỏ 39 mét vuông thực tế sử dụng...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,1 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.1 tỷ 117 m2 43,59 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống nhà đất cần bán căn hộ tòa N09B1 đường Thành Thái, KĐT mới Dịch Vọng, vị trí đắc địa, ngay cạnh công viên, căn hộ góc thoáng. nội ...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,15 tỷ tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.15 tỷ 70 m2 30,72 triệu/m2
      Bán nhà tập thể ĐH Sư Phạm TP Hà Nội, Phố Trần Quốc Hoàn.Nhà cách ô tô đỗ vào bước chân, nhà có sân để xe riêng.- bìa đỏ 39m2 thực tế sử dụng 70m2 với...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư gần công viên Cầu Giấy.DT: 100m2.03 ngủ, 2  toilet.Tầng view đẹp.giá: 5, x tỉ.gọi ngay: 0966 880 ***
      Dự án 335 Cầu Giấy, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ cao cấp Handcorp Plaza 72 Trần Đăng Ninh, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội - DT 100 mét vuông, gồm 3 PN 2  toilet, Phòng...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,85 tỷ tại Đường Láng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.85 tỷ 97 m2 50 triệu/m2
      BÁN căn hộ cao cấp 97 mét vuông, 3 NGỦ, 2VS TẠI TÒA HANDCORP PLAZATẦNG ĐẸP, NHÀ ĐẸP, VIEW HỒCỬA hướng Tây Bắc, logia hướng Đông NamNỘI THẤT ĐẦY...
      Làng Quốc tế Thăng Long, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.1 tỷ 0 m2
      ** Thông tin chung cư ** khoảngkhoảngkhoảngkhoảngkhoảngkhoảngDự án : CenterPoint 110 Cầu GiấyTầng cao 25-28 ,căn 01Số phòng : 1n+1 , 2 vs ! ( có thể tk...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Tú Mỡ - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.8 tỷ 92 m2 41,31 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay chung cư 2 ngủ tòa căn hộ Viện Chiến Lược Khoa Học nằm trên đường Tú Mỡ - Nguyễn Chánh.căn hộ góc DT 92 mét vuông.Thiết kế gồm...
      Dự án Sông Đà 7, Đường Tú Mỡ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá rẻ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 51 m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư toà CTM 299 Cầu Giấy.căn hộ chung cư thiết kế: 51 mét vuông, 2 ngủ, VS, phòng khách, bếp, logia rộng hướng mát.Nhà...
      Dự án CTM 299 Cầu Giấy, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ giá 2,56 tỷ tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.56 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ chung cư A14 Nam Trung Yên. 64,5m, 2N, 1 nhà vệ sinh, ban công rộng, hai PN đều thoáng, sinh khí. Nhà mới nhận bàn...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.1 tỷ 98 m2 52,05 triệu/m2
      Quỹ chung cư VIP đẹp nhất dự ánLàm việc chính chủĐể chủ vs khách tự đàm phán giá cảThông tin minh bạchQuỹ căn 2 phòng ngủ 98m2 giá từ 5 tỉQuỹ căn...
      Dự án Indochina Plaza Hanoi, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,7 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      Bán căn hộ tòa nhà CT6 Dương Đình Nghệ.DT cấp sổ 100m2 có 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, nhà đẹp nội thất đầy đủ.giá 3.7 tỉ.KH quan tâm L/H:...
      Dự án CT6 Constrexim Yên Hòa, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      Do cần tiền gấp nên chính chủ bán cắt lỗ gấp, căn hộ chung cư tầng 20 view thoáng mát.chỉ tiếp khách tiền mặt và ký công chứng nhanh. k hỗ trợ vayĐể lại...
      Dự án Mipec Rubik 360, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 108 m2 45,38 triệu/m2
      Tôi cần bán căn 3 phòng ngủ 2VS tầng trung đẹp.- DTTT 108m2.- Thiết kế công năng hiện đại phòng khách ban công rộng, bếp riêng biệt có ban công...
      Dự án Hà Nội Paragon, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá rẻ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 80 m2
      Tôi cần bán căn 2 phòng ngủ 2VS.- DTTT 80 mét vuông.- Thiết kế công năng hiện đại phòng khách kính tràn, bếp riêng biệt có ban công riêng.- Ảnh...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm