Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá 4 tỷ

      4 tỷ 35 m2 114,29 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà ngõ phố Nguyễn Văn Huyên, P. Quan Hoa, Q. Cầu Giấy DT 35m2 xây 4 tầng, MT 6m, vuông vức. Nhà dân tự xây kiên cố chắc chắn, cách phố Dương...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 11 tỷ

      11 tỷ 52 m2 211,54 triệu/m2
      Đặc sản nhà dân xây, khu phân lô có vỉa hè trước nhà 5m, view trường học, siêu thoáng đẹp. Giá chỉ 11 tỉ.- Vị trí siêu đẹp, cách mặt phố Mai Dịch đúng 30m,...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng 4 tầng, 270 m2, mặt tiền 17m tại Phố Đỗ Quang - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 75 tỷ

      75 tỷ 270 m2 277,78 triệu/m2
      Chính chủ cần tập trung cho KD bán biệt thự ở - KD đều đẳng cấp - Nhà bán thuộc khu căn biệt thự phân lô Đỗ Quang - Trung Hòa.căn biệt thự - KD - lô...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 60 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 60 m2 208,34 triệu/m2
      + Vị trí trung tâm nơi nhu cầu thuê nhà cao. Mỗi năm khu vực xây mới hàng trăm căn xây mới mà nhu cầu vẫn thiếu.+ Thủ phủ văn phòng của Q. Cầu Giấy, nơi có...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dịch Vọng - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 55 m2 149,1 triệu/m2
      Mô tả:Nhà dân xây siêu chắc chắn, móng lên thêm tầng thoải mái. Ngõ thông KD thoải mái. Vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy, nhà rất gần phố, giao thông thuận...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 9 tầng, 90 m2, mặt tiền 9m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 29 tỷ

      29 tỷ 90 m2 322,23 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà 90m2 - MT 9m xây 9 tầng thang máy, nhà ở và kết hợp cho thuê KD làm văn phòng.+ Phố Hoàng Quốc Việt trung tâm Cầu Giấy ngay cạnh...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 7 tầng, 102 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đông Quan - Cầu Giấy, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 102 m2 250 triệu/m2
      Nhà phân lô ngõ 15 Đông Quan DT 102 m2 7T MT 5.1 giá 25.5 tỉ Cầu Giấy.7 tầng thang máy, phân lô vỉa hè oto dừng đỗ, thoáng trước sau - KD văn phòng.Mô tả:-...
      Ngõ 15, Đường Đông Quan, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 7 tầng, 56 m2 tại Đường Trương Công Giai - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 56 m2 248,22 triệu/m2
      Nhà thật - phố Trương Công Giai - oto tránh - ngõ thông - garage - thang máy - sát phố - KD - ở sướng.- Chủ gửi bán ngôi nhà phố Trương Công Giai, P. Dịch...
      Đường Trương Công Giai, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà shr 6 tầng, 220 m2, mặt tiền 13m tại Phố Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 71 tỷ

      71 tỷ 220 m2 322,73 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán nhà đất vàng giữa trung tâm Cầu Giấy - giá rẻ nhất chỉ 340 tr/m2.Mặt phố - KD - shop - Nhà hàng - hotel - Vỉa hè - Giá rẻ - Chủ cần...
      Ngõ 86, Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 5 tỷ

      5 tỷ 42 m2 119,05 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Khánh Toàn, Quan Hoa, Cầu Giấy. Nhà đẹp, ôtô Sát nhà, ngõ thông, KD.42m2 x5T, MT 5m. Giá 5 tỉ.Vị trí cực đẹp ngõ thông tứ tung Nguyễn Khánh...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 22 tỷ

      22 tỷ 70 m2 314,29 triệu/m2
      Phố Trung Kính to KD, 2 oto tránh vỉa hè văn phòng doanh thu 60tr/tháng.- chính chủ cần bán ngay nhà mặt tiền Trung Kính thuộc P. Yên Hòa, Cầu Giấy, Thủ ...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 85 m2 tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 26 tỷ

      26 tỷ 85 m2 305,89 triệu/m2
      Lô I4 phố Trung Kính - KD - Vỉa hè - oto tránh - KD tốt - view sân chơi, vườn hoa thoáng vĩnh viễn - thang máy - ở luôn.- Nhà mình thuộc lô I4 phố Trung...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 23 tỷ

      23 tỷ 75 m2 306,67 triệu/m2
      Nhà KD cho thuê văn phòng cực tốt - Ở sướng - Phố Trung Kính to - KD đa dạng và hiệu suất cao - Dòng tiền khủng - Thang máy - Ở luôn.- Bán nhà Trung Kính,...
      Ngõ 68, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 81 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Huyên, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 81 m2 253,09 triệu/m2
      Víp nhất Cầu Giấy - vỉa hè 2 bên - trước nhà thoáng vĩnh viễn - oto dừng đỗ ngày đêm - KD văn phòng - khu dân trí - garage - ô chờ thang máy - nội thất đẹp...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khúc Thừa Dụ - Cầu Giấy, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 68 m2 198,53 triệu/m2
      Tuyệt tác phố Khúc Thừa Dụ - Lô góc 2 thoáng - oto tránh - Dòng tiền tốt - Thang máy - Ngõ thông - Văn phòng - KD siêu đỉnh - ở đẳng cấp.- Chính chủ cần bán...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 63 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 63 m2 187,31 triệu/m2
      Trung tâm cầu giấy - phân lô - 61 Phạm Tuấn Tài - oto tránh - 2 thoáng - thang máy xịn - KD đỉnh - ở cực sướng.- Chủ gửi bán nhà phân lô ngõ 61 Phạm Tuấn...
      Ngõ 61, Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 54 m2 200 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhà phân lô Phùng Chí Kiên.- DT sổ 54 mét vuông, MT 4m, nhà 3 tầng 1 tum, khung bê tông cốt thép chắc chắn.- ngôi nhà DT rộng, vị...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 8 tầng, 50 m2 tại Đường Khuất Duy Tiến - Cầu Giấy, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 50 m2 370 triệu/m2
      Văn phòng - 8 tầng lô góc - KD - 2 mặt ngõ thông oto tránh - vị trí đẹp - 1 nhà ra mặt phố.- Vị trí cực đẹp, đi bộ ra 2 mặt phố. Đường trước nhà oto tránh...
      Số 6 ngõ 293, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm