Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,2 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 0 m2
      chính chủ chuyển về gần trường cho con đi học cần thanh khoản gấp chung cư tại Vinata Tower Khuất Duy Tiến.DTTT 111,4m2 với p. Khách, 3 ngủ, gian bếp, 2...
      Dự án Vinata Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chỉ nhỉnh hơn 3 tỉ đã có ngay chung cư trung tâm Q. Cầu Giấy - Gần trường - Siêu thị - TTTM v. V.- chung cư tọa lạc tại tòa A14 Nam Trung Yên nằm ngay mặt...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.3 tỷ 51 m2 45,1 triệu/m2
      chung cư bán ngay chỉ 2.3 tỉ!đc: căn hộ vin D'Capitale 119 Trần Duy Hưng - Trung Hoà - Cầu Giấy - Thủ đô Hà Nội.+ Bao gồm 1 PN to, 1 PN nhỏ,...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,99 tỷ tại Đường Thành Thái - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.99 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư The Park Home, đường Thành Thái, Dịch Vọng, DT 80,5 m2, có 2 PN, 2 phụ, nhà đẹp, thoáng mát, logia Đông Nam rất mát, thoáng, vị trí...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 72 m2 59,73 triệu/m2
      Đảm bảo giá rẻ hàng đầu, bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, 2 ban công.Giá chỉ 4.3 tỉ thu về.căn hộ chung cư đã full đồ...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      Nhà đẹp giá siêu mềm! bán nhanh 2 PN, 2 nhà vệ sinh, 2 logia, phòng khách, bếp.- Full đồ nội thất.- Hình ảnh chụp thật.- giá 4.5 tỉ.- DT 72m2.-...

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,8 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.8 tỷ 0 m2
      Em Nam chuyên bán các chung cư dự án The Park Home - giá cực tốt, cần bán ngay.Loại 2 PN:80 - 85 mét vuông, 2 ngủ, 2vs, đồ cơ bản/Full, giá chỉ 4.5...
      H
      E Nam - Bán/cho Thuê Chung Cư Hn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,73 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.73 tỷ 130 m2 51,77 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ tại Thăng Long Number 1:130m2, 3 phòng ngủ đồ nguyên bản có tủ bếp tự lắp hiện đại, hướng view TP...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,55 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.55 tỷ 76 m2 59,87 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2  phòng ngủ giá siêu mềm - bìa đỏ lâu dài - sẵn sang nhượng ngay!+ giá 4.55 tỉ thu về.+ SDT 0934 589 ***.Bao gồm 2 phòng ...

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.7 tỷ 93 m2 61,3 triệu/m2
      Hiện đang có chung cư 3 PN cần bán nhanh, hình ảnh chụp thật.Nhà gồm 3 ngủ, 2 vệ sinh, 2 logia, bếp, khách, đầy đủ đồ nội thất.* DT 93 mét vuông.*...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      Tôi bán căn hộ chung cư tại dự án Paragon Trần Quốc Vượng, Cầu Giấy, HN.Cửa Tây Bắc, logia hướng Đông Nam.DT 90 mét vuông gồm 2 PN 2 vệ sinh.Nội...
      Dự án Hà Nội Paragon, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 7,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      7.2 tỷ 128 m2 56,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư chung N04 Hoàng Đạo Thúy. KĐT Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy.- DT: 128m2 - 3 ngủ - 2  toilet. logia Đông Nam view Trường...
      Dự án N04 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 90 m2, giá tốt tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 90 m2
      chung cư tòa nhà Thủ đô Hà Nội Paragon P. Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.DT căn hộ chung cư 90 mét vuông thiết kế 2 PN, 2...
      Dự án Hà Nội Paragon, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,38 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.38 tỷ 90 m2 48,67 triệu/m2
      Hai vợ chồng tôi mua chung cư đc vài tháng ăn lên làm ra, nhiều lộc nên đã mua đc nhà dưới mặt đất, nay không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán lại để...

      Sở hữu ngay miếng đất 48 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Bắc tại Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 48 m2 143,75 triệu/m2
      cực hiếm nền đất gần Q. ủy Cầu Giấy.+ DT: 48 mét vuông.+ Giá 6.9 tỉ.+ Vị trí: Ngõ 68 đường Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.+ bìa đỏ chính chủ vuông đẹp...
      Ngõ 68, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 63 m2, mặt tiền 4m tại Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 63 m2 250,8 triệu/m2
      Gia đình em có việc, cần bán ngay nền đất ngõ 2 Nguyễn Chánh, Trung Hòa. DT 63m2 MT 4,4m, đất phân lô, vỉa hè KD, gần trung tâm tiện giao thông... Giá bán...
      Ngõ 2, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nền đất 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 76 m2 164,48 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh miếng đất vàng - xây tòa nhà văn phòng cực đẹp - ngay ngã 4 Hồ Tùng Mậu - Xuân Thủy - Cầu Giấy - cách phố một nhà - oto - 76m2 - MT:...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 46 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 46 m2 293,48 triệu/m2
      Phân lô Phạm Tuấn Tài - Hoàng Quốc Việt - KD tốt - Dòng tiền siêu đỉnh - oto tránh - Ở luôn.- Chính chủ gửi bán ngôi nhà phố Phạm Tuấn Tài, thuộc P. Dịch...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm