Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 84 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 21 tỷ

      21 tỷ 84 m2 250 triệu/m2
      siêu hiếm - Bán nhà ngõ 100 Trung Kính - KD - Dòng tiền tốt 60tr/tháng - Ngõ oto tránh - sát phố - ở luôn.- Chính chủ gửi bán nhà ngõ 100 phố Trung Kính,...
      Ngõ 100, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 7 tầng, 50 m2 tại Đường Khúc Thừa Dụ - Cầu Giấy, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 50 m2 290 triệu/m2
      bán nhanh siêu phẩm phố Khúc Thừa Dụ, Trương Công Giai, Cầu Giấy. Nhà đẹp dành cho người có tầm, vừa ở vừa KD 7 tầng thang máy mặt ngõ tương đối rộng,...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 75 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 75 m2 166,67 triệu/m2
      Vị trí nhà rất đẹp - phố Đặng Thùy Trâm - sát phố Hoàng Quốc Việt - oto 7 chỗ vào nhà - thang máy - thoáng trước sau - ở luôn.+ chính chủ người quen gửi bán...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 8 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 10,02 tỷ

      10.02 tỷ 52 m2 192,7 triệu/m2
      * Bán nhà Nguyễn Khánh Toàn. 1 căn xây mới cực đẹp, thiết kế 8 tầng thang máy, mặt ngõ thông, cạnh mặt phố Nguyễn Khánh Toàn, Đào Tấn, Cầu Giấy. Vị trí...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 4 tỷ

      4 tỷ 35 m2 114,29 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà đường Nguyễn Khánh Toàn, P. Quan Hoa, Q. Cầu Giấy DT 35 mét vuông xây 4 tầng, MT 6m, vuông vức. Nhà dân tự xây kiên cố chắc chắn,...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Công Giai - Cầu Giấy, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 50 m2 290 triệu/m2
      nhà mặt tiền trung tâm Cầu Giấy - 20m ra mặt phố - nhà để xe oto - thang máy - KD vp, spa.. Quá tuyệt. Nhà mới.Chính chủ cần bán ngôi nhà 7 tầng 50m2,...
      Đường Trương Công Giai, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 6 tầng, 48 m2 tại Đường Hạ Yên - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 8,15 tỷ

      8.15 tỷ 48 m2 169,8 triệu/m2
      Bán nhà Trung Kính, Nguyễn Khang, Yên Hòa, Cầu Giấy. 1 căn xây mới cực đẹp thiết kế thang máy, ôtô vào nhà, khu phân lô, mặt ngõ ôtô thông phố Trần Thái...
      Đường Hạ Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 122 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vũ Phạm Hàm, giá 31 tỷ

      31 tỷ 122 m2 254,1 triệu/m2
      "Vị trí cực đẹp nằm trong khu đô thị Trung Yên - Trung Yên 11, 2 mặt thoáng trước sau.+ Trước nhà 3 oto tránh, vỉa hè rộng, xung quanh toàn văn phòng, trụ...
      Dự án KĐT Trung Yên, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 56 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 56 m2 189,29 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Doãn Kế Thiện, Cầu Giấy, Phân Lô - Đường oto Tránh, 56 mét vuông x 5T giá chỉ 10 tỉ 6.- Vị trí: Trung tâm Mai Dịch - Cầu Giấy, cạnh...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      - Nhà gần phố Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Tân, Tô Hiệu.- Nhà 5 tầng kiên cố thiết kế đầy đủ cho gia đình 3 thế hệ.- Sổ đẹp hoa hậu sẵn sàng giao dịch công chứng...
      Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá 20 tỷ

      20 tỷ 85 m2 235,3 triệu/m2
      Gđ tôi cần bán nhanh nhà 4 tầng thuộc khu phân lô, vỉa hè, ôtô 45 chỗ đỗ cửa, ngõ 10 Nguyễn Văn Huyên, Cầu Giấy, cạnh trường Tiểu học,2 Dịch Vọng, cách...
      Ngõ 10, Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 55 m2 156,37 triệu/m2
      - Vị trí đẹp mặt ngõ KD thuận lợi, gần phố Dịch Vọng, Cầu Giấy, Thành Thái, Trần Thái Tông.- Nhà dân xây vô cùng kiên cố, hệ thống bê tông chắc chắn, nội...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 52 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 52 m2 188,47 triệu/m2
      Nhà có DT 52m2 xây 5 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại.Nhà nằm trên mặt ngõ thông có thể đi từ Trung Kính, Tú Mỡ kết hợp vừa ở vừa KD. Đường trước nhà rộng...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 8 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 28 tỷ

      28 tỷ 70 m2 400 triệu/m2
      + Gia đình chính chủ về hưu rời chốn thương trường, muốn bán ngay để thu xếp công việc vào TP. Thành phố Hồ Chí Minh cùng gia đình.+ Nhà có vị trí đẹp...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Huyên, giá 8,95 tỷ

      8.95 tỷ 60 m2 149,17 triệu/m2
      - Vị trí đẹp gần phố Nguyễn Văn Huyên, Cầu Giấy, Dương Quảng Hàm.- Nhà dân xây chắc chắn, đầy đủ công năng.- bìa đỏ chính chủ giao dịch ngay trong ngày.
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 50 m2 118 triệu/m2
      - Nhà gần phố Dương Quảng Hàm, Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy.- Nhà dân xây kiên cố, thiết kế đầy đủ công năng.
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 35 m2 188,58 triệu/m2
      - Ví trí đẹp, ngõ tương đối rộng gần phố Dịch Vọng Hậu, Trần Thái Tông, Thành Thái.- Lô góc thoáng sáng, nhà dân xây kiên cố vững trãi.- Sổ đẹp sẵn sàng...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 137 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 83 tỷ

      83 tỷ 137 m2 605,84 triệu/m2
      bán nhanh nhà mặt tiền Trung Hoà - Cầu Giấy:137m2 x 5 tầng, MT 5.2m, chỉ 83 tỉ.Hiếm - phố vip Trung Hoà - thiên đường ẩm thực Cầu Giấy.- Khu phố đẹp nhất...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      G
      Nguyễn Thị Hương Giang Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm