Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 123 m2, hướng Tây, giá 6,65 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.65 tỷ 123 m2 54,07 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tâm huyết tại căn hộ Viện Chiến Lược (Sông Đà 7) đường Tú Mỡ.DT 123 mét vuông, 3 phòng ngủ 2 phòng vệ ...
      Tổ 9, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 255 m2, giá tốt tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 255 m2
      𝐒𝐈Ê𝐔 𝐏𝐇Ẩ𝐌 𝐏𝐄𝐍𝐓𝐇𝐎𝐔𝐒𝐄 – 𝐋Â𝐌 𝐕𝐈Ê𝐍 𝐂𝐎𝐌𝐏𝐋𝐄𝐗 – 𝐐.𝐂Ầ𝐔 𝐆𝐈Ấ𝐘  đc: AZ- Lâm Viên Complex Đường...
      Số 107 Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 255 m2, giá tốt tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 255 m2

      Chuyển nhượng căn hộ 255 m2, thỏa thuận tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 255 m2

      Bán nhanh căn nhà riêng 56 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 56 m2 321,43 triệu/m2
      + Nhà phân lô mặt ngõ 100 ô tô tránh đường Hoàng Quốc Việt ngõ to hơn phố phù hợp làm văn phòng công ty. Đường trải nhựa sáng bóng nhiều cây xanh vỉa hè...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 70 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 70 m2 197,15 triệu/m2
      Bán Nhà Hoàng Quốc Việt 70m x 4 tầng cũ, đầu tư xây tòa nhà 7 tầng vừa ở và cho thuê làm VP, công ty, KD cực vip. Khu PL hai mặt ngõ thông trước sau rất...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Yên hòa condominium -259 Yên Hòa, 80m2, 2 phòng ngủ, giá: 3.2 tỉ. liên hệ: 03794550- DT: 80m2, 2  phòng ngủ, 2 nhà ...
      Dự án Yên Hòa Condominium, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Nguyễn Chánh - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.5 tỷ 79 m2 44,31 triệu/m2
      bán ngay căn hộ Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, P. Yên Hòa, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội+ căn hộ chung cư vừa nhận bàn giao vừa hoàn...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,15 tỷ tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.15 tỷ 70 m2 30,72 triệu/m2
      Bán căn tập thể, ĐH Sư Phạm Thủ đô Hà Nội - Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy - 70m2 - 2 phòng ngủ - thiết kế hiện đại - view tr đô - nhiều tiện ícH.Giá...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 53 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,68 tỷ

      9.68 tỷ 53 m2 182,65 triệu/m2
      +Vị trí đắc địa, 10m ra oto nhỏ, 60m ra phố+Dòng tiền 350tr/năm, 7 phòng khép kín, 2 phòng chờ, tổng 9 phòng cho thuê+Tiện nghi bạt ngàn: Bến xe, Siêu thị,...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 127 m2, giá tốt tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 127 m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư dự án Center Point 110 Cầu Giấy.DT 127m2, 3 phòng ngủ 3VS (3  phòng ngủ và phòng khách đều đc hưởng trọn...
      Số 110 Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà phố shophouse 576 m2, giá tốt tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 576 m2
      CĐT Vinaland cần bán  Lô nhà phố thương mại shophouse thương mại dịch vụ tại Bonanza 23 Duy Tân – Cầu Giấy  2 Lô MT chính Sàn tại...
      Số 23 Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 500 m2, giá 90 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      90 tỷ 500 m2 180 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền đổ vào chứng khoán nên quyết tâm bán rẻ căn biệt thự siêu khủng đẹp nhất sát khu Lão Thành Cách Mạng - Yên Hòa - Cầu Giấy.căn biệt ...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 109 m2, giá tốt tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 109 m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc 3 phòng ngủ, tòa A. Chuyển đổi chỗ ở cho con cái học hành.- DT: 109 mét vuông.- Cửa hướng: Nam - logia Bắc.- giá:...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 4 phòng ngủ, 220 m2, giá 13,2 tỷ tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy - Hà Nội

      13.2 tỷ 220 m2 60 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở căn duplex thông tầng 220 mét vuông - 4 PN và 3 vệ sinh, ở căn hộ chung cư Yên Hòa Park View - Vũ Phạm Hàm.Do nhu cầu chuyển...
      Park View City, số 3, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Dương Đình Nghệ - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Dương Đình Nghệ 100 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, đủ nội thất. 0975 118 ***- DT 100 mét vuông,...
      Dự án Yên Hòa, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 8,2 tỷ tại Đường Hoàng Minh Giám - Cầu Giấy - Hà Nội

      8.2 tỷ 128 m2 64,07 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư chung N05 Hoàng Đạo Thúy. KĐT Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy.- DT: 128 mét vuông - 3 ngủ - 2  nhà vệ sinh. logia...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,14 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.14 tỷ 92 m2 45 triệu/m2
      Bán chung cư Làng Quốc Tế Thăng Long đường Trần Đăng Ninh, Cầu Giấy, trung tâm giao thương đi lại rất thuận tiện của Q. Cầu Giấy.Vị trí: Nằm tọa lạc mặt...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.