Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 217 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, hướng Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 100 m2 23,5 triệu/m2
      Đất MT Lương Khắc Ninh.- Đường 7m5 lề 4m 100m2.- Hướng Bắc.- Vị trí gần sông, thoáng mát.- Cách chợ Miếu Bông 500m.- mảnh đất kẹp giữa 2 nhà siêu đẹp.- Tâm...
      Đường Lương Khắc Ninh, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 71 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Tôn Đản - Cẩm Lệ, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 71 m2 28,88 triệu/m2
      mở bán nhà mê lửng đúc kiệt 41 tôn đản - Vị Trí : Cách Đường 30m Kiệt chính.kiệt trước nhà 2,5m Gần ngã ba Huế . Chợ . Trường học - DT :71 mét ...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 115 m2, mặt tiền 23m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 115 m2 26,09 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Thanh Lương - Hoà Xuân - Nam NTP.- Đường 10.5m lề 5m.- DT: 115 mét vuông 23x5.- Công năng đầy đủ, nhà mới siêu đẹp, thiết kế hiện...
      Đường Thanh Lương 1, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà đẹp 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Thái 4 - Cẩm Lệ, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 60 m2 37,5 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay.bán ngay - bán căn nhà phố đường 5m5 - Kẹp kiệt bên hông 4m - đường Bình Thái 4 - Giá 2 ty 250tr.Mô tả.+ Đường trước nhà là MT đường...
      Đường Bình Thái 4, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Cẩm Lệ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      Bán Nhà KIỆT oto Đường Cách Mạng Tháng 8, P. Hòa Thọ Đông, Q. Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng - DT 72 mét vuông, 2 Tầng, Giá 3 tỉ Thông Tin Nổi Bật:DT:...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Thái 4 - Cẩm Lệ, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 64 m2 38,29 triệu/m2
      (TP011) Tổ ấm mới xinh xịn tại Đường Bình Thái 4, Hòa Thọ Đông, Q. Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng.Thông tin chi tiết:DT: 64 mét vuông (5,3*12m).Số tầng: 2.PN:...
      Đường Bình Thái 4, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 77 m2, mặt tiền 6m tại Đường Triệu Quốc Đạt, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 77 m2 34,42 triệu/m2
      (TP010) Sở hữu nhà đẹp tại - Đường tr Quốc Đạt, Q. Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng!Thông tin chi tiết:DT: 77m2, (6*12,5m).Số tầng: 2.PN: 3. phòng vệ sinh:...
      Đường Triệu Quốc Đạt, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 0 m2
      Bán đất phước tường 6 khu Quân đội an ninh , cư dân mới văn minh . Không ngập lụt. Tây Nam. Dt :76,5 mét vuông ngang 4,5 vuông vứtGiá 2.15 tỉ có TL
      Đường Phước Tường 6, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà đẹp 2 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Tôn Đản - Hòa Phát - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 0 m2
      - mở bán nhà mê lửng đúc, kiệt oto 4m Tôn Đản.- DT: 60,2  mét vuông.- Hướng: Tây Tứ Trạch.- Công năng: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất sổ riêng 100 m2, hướng Tây tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      Đường 7,5m Hoàng Đình Ái - đẹp - rẻ.- Hướng Tây.- Lô sạch.- DT: 100 mét vuông.- Đường dài thông.- Giá 2,7 tỉ.hotline: Nhà đất Đức Quý, 165 Hà Duy...
      Đường Hoàng Đình Ái, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Nhận mua bán - ký gửi bất động sản Hoà Xuân tìm bất động sản tại Hoà Xuân theo tài chính, nhu cầu của KH! Quý KH LH 0901 982 ***zalo) làm việc trực tiếp...
      Đường 10, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tôn Đản - Cẩm Lệ, giá 2 tỷ

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      Gia đình ra MT cần nhượng lại ngôi nhà cấp 4 - DT: 70 mét vuông, gồm có sân rộng để xe, 02 phòng ngũ, Đông Nam, cư dân thân thiện, tiện ích gần...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà đất 1 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tôn Đản - Cẩm Lệ, giá 2,22 tỷ

      2.23 tỷ 88 m2 25,23 triệu/m2
      Cần tiền bán nhà 2mk oto để trong sân Tôn Đản, Hòa Phát, Cẩm Lệ. DT:( 4x21)m, nhà có sân để oto, 2 phòng ngủ, Tây Nam, cư dân đông đúc, cần tiếp...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường Vũ Miên - Cẩm Lệ, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 100 m2 24,5 triệu/m2
      Gia đình có việc nên bán ngay trong ngày ngôi nhà tâm huyết đường Vũ Miên.Đường 5.5m lề 3m. Hướng Tây. DT đất 100m2. DT xây dựng 83m2.Công năng:...
      Đường Vũ Miên, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 24,9 triệu/m2
      Bán Lỗ Giáng 23 kẹp đường luồng - Nam Cẩm Lệ - Hoà Xuân.- DT 100m2 đường 5m5 lề 3m5 hướng Bắc, sạch đẹp.- Vị trí đẹp, gần Văn Tiến Dũng, gần chợ, gần...
      Đường Lỗ Giáng 23, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 77 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Phát - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 77 m2 29,23 triệu/m2
      💥💥BÁN nền đất SẠCH ĐẸP ĐƯỜNG PHƯỚC TƯỜNG 4, GIÁ CHỈ NHỈNH 2 tỉ✅️nền đất sạch đẹp, hướng ĐTT thích hợp xây nhà. Đường 5m5, lề 3m. Thuộc khu gia đình quân...
      Đường Phước Tường 4, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Nguyễn Trần Phương Thảo Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Thái 4 - Cẩm Lệ, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      Bán nhà c4 - 2MT đường Bình Thái 4 - P. Hoà Thọ Đông.- Vị trí gần chợ trường học khu đầy đủ tiện nghi thích hợp ở định cư.- DT 60 mét vuông, ngang 5m...
      Đường Bình Thái 4, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 110 m2 tại Đường Nguyễn Phước Lan - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 110 m2 25,46 triệu/m2
      Sụp hầm duy nhất lô hướng Đông Nam trục thông dài rẻ nhất Nam Hòa Xuân bán lỗ 700 tr.Cập nhập đến quý KH giỏ hàng những lô hướng Đông Nam rẻ nhất:Lô 1:...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Cẩm Lệ giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Cẩm Lệ được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Cẩm Lệ ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Cẩm Lệ giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Cẩm Lệ phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Cẩm Lệ, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Cẩm Lệ là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.