Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 217 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Tôn Đản - Cẩm Lệ, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 tầng kiệt ô tô 4m tôn đản DT : 93,5m2 ngang 4,5 nở hậuHuớng hướng Đông Bắc Công năng : 3  phòng ngủ , 2  nhà vệ sinh , phòng khách...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa Thọ Tây, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 0 m2
      Bán đất đường Thanh Lương 2, Hòa Xuân - Đà Nẵng.- Vị trí: KĐT Hòa Xuân, cư dân đông đúc sầm uất, xung quanh nhiều tiện ích ...- DT : 96,3 m2 (5 x 19.25)-...
      Đường Thanh Lương 2, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà tại Đường Trường Chinh - Hòa Thọ Đông - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 0 m2
      Bán nhà kiệt oto Trường Chinh - Hoà Thọ Đông (gần đường chính).Nhà gác lửng đúc kiên cố mới đẹp vô ở ngay.Nhà 3 phòng ngủ đầy đủ công năng, có sân...
      Đường Trường Chinh, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Công Hoan, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 70 m2 40,72 triệu/m2
      mở bán ngôi nhà 2 mê đúc kiệt Nguyễn Công Hoan.- Kiệt oto tận nơi.- Dt đất 70 mét vuông ngang 7.61m nở hậu 8.77.- Cn gồm 3 phòng ngủ,...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 1 tầng, 89 m2 tại Đường Đặng Như Mai - Hòa An - Cẩm Lệ, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 89 m2 31,47 triệu/m2
      + DT: 89m2 ( 6 x 14.7m ) H. Tây+ nhà c4 MT đường 5.5m, vỉa hè 3.5m. KDC đông, dân trí. Vị trí nhà ngay đầu đường Tú Mỡ, Đàm Văn Lễ. + Phù hợp KH nhu cầu...
      Đường Đặng Như Mai, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 105 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 105 m2 23,34 triệu/m2
      mở bán MT Nguyễn Thị Cận. Rẻ nhất Phước Lý.Dt 105m2 lô sạch đẹp.Đường 7m5, lề 3m.Đoạn đầu lê đình kỵ. Vị trí KD.Tiện ích: Gần chợ, gần trường, bến xe.Giá 2...
      Dự án Phước Lý, Đường Nguyễn Thị Cận, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 93 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nhơn Hòa 3 - Cẩm Lệ, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 93 m2 28,5 triệu/m2
      Bán nhà c4 đường Nhơn Hoà 3, sau bến xe trung tâm, P. Hoà An, Cẩm Lệ.Có sẵn nhà c4 đang cho thuê.Khu vực đông đúc cư dân. Gần chợ, trường học, bến xe...
      Đường Nhơn Hòa 3, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      H
      Phạm Thị Nguyên Hương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà đất 2 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Nhàn - Hòa Thọ Đông - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Bán nhà kiệt oto Nguyễn Nhàn.Cách đường chính 20m.Nhà 2 tầng vừa xây, có sân đổ oto.Đảm bảo không ngập lụt.Giá 2,600 tỉ.
      Đường Nguyễn Nhàn, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cổ Mân Lan - Cẩm Lệ, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 90 m2 31,12 triệu/m2
      Bán nhà mê lửng kiên cố, đường 5m5 Hoà Xuân, Đà Nẵng.- Hướng Bắc.- DTD 90m2.- Nhà gồm 1PK, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, bếp, 1 sân phơi, sân...
      Đường Cổ Mân Lan 1, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 76 m2 tại Phường Hòa Phát - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 76 m2 27,64 triệu/m2
      Bán đất Phước Tường 6 khu Quân đội an ninh, cư dân mới văn minh Hoà Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng Không ngập lụt.Tây Nam.Dt: 76,5m2 ngang 4,5m vuông vắn.Giá...
      Đường Phước Tường 6, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 90 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Cẩm Lệ, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      Sụp hầm nhà 2 tầng kiệt oto vào tận nhà CMT8 - giá 2tỉ6.Nhà 2 tầng, DT 90 mét vuông, nở hậu.Vị trí: Ngay cầu vượt Hòa Cầm.oto đậu trước nhà.Cách BV,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tôn Đản - Cẩm Lệ, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 61 m2 39,02 triệu/m2
      - mở bán nhà 2 tầng kiệt oto Tôn Đản, Hoà An, Cẩm Lệ.- DT: 61 mét vuông ngang 4m nở hậu.- Công năng: 2 phòng ngủ (có  phòng ngủ dưới)...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      H
      Phạm Thị Nguyên Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,27 tỷ

      2.27 tỷ 100 m2 22,7 triệu/m2
      Bán đất đường Thu Bồn, Hoà Xuân.Đường 5.5m lề 3m. Hướng Bắc. DT 100 mét vuông. Lô sạch đẹp.Vị trí đẹp sát trục lớn Văn Tiến Dũng. KDC sầm uất. Gần...
      Đường Thu Bồn, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      bán ngay nhà 3 tầng MT - trung tâm Q. Cẩm Lệ - ngang 5m - giá nhỉnh 3 tỉ có thỏa thuận.Khu vực gần chợ cẩm lệ, gần NH, vài bước chân ra khu mua sắm nhộn...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 1 tầng, 143 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tôn Đản - Cẩm Lệ, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 143 m2 20,84 triệu/m2
      Mô tả:nhà c4 còn mới, rất kiên cố, có gác gỗ nhỏ. Có sân trước nhà để oto.DT đất 143 mét vuông ngang 4,35m dài hơn 33m.Kiệt Tôn Đản rộng gần 5m, nhà...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cồn Dầu 2 - Cẩm Lệ, giá 2,92 tỷ

      2.92 tỷ 100 m2 29,2 triệu/m2
      * Bán nhà mê lửng đường Cồn Dầu 2 - Hoà Xuân.- Khu đông cư dân, gần chợ.- Công năng: 1p Khách, 1 bếp, 2p ngủ,  toilet.* DT: 5 x 20 = 100m2.- Hướng:...
      Đường Cồn Dầu 2, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 81 m2, mặt tiền 4m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 81 m2 27,78 triệu/m2
      Bán đất khu Phước Tường - Cẩm Lệ, Đà Nẵng.1. Lô đường Phước Tường 5.- DT: 81m2.- Hướng: Đông.- Giá: 2,25 tỉ.2. Lô đường Phước Tường 6.- DT: 76m2.- Hướng:...
      Đường Phước Tường 5, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, hướng Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      mở bán miếng đất gần Văn Tiến Dũng - chợ Miếu Bông Hòa Xuân.* DT 100m2.* Hướng bắc.* Đường 5m5 lề 3m.Tiện ích: Ngay chợ trường học bênh viện.* giá: 2,4 tỉ.
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Cẩm Lệ giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Cẩm Lệ được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Cẩm Lệ ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Cẩm Lệ giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Cẩm Lệ phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Cẩm Lệ, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Cẩm Lệ là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.