Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 677 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay nhà đẹp 107 m2 tại Phường Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 107 m2 30,85 triệu/m2
      Nhà mới gác lửng đúc kiên cố tại Hòa Thọ Tây, không gian rộng rãi, phù hợp gia đình đông người hoặc vừa ở vừa cho thuê. - Vị trí: kiệt oto đường Cầu Đỏ...
      Đường Cầu Đỏ Túy Loan, Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 100 m2 43,5 triệu/m2
      💥ĐẤT HOÀ XUÂN - ĐƯỜNG 5M5 - GẦN DỰ ÁN CMC - GIÁ CHỈ 4TY.XX. ( x nhỏ). HƯỚNG NAM MÁT MẺ. DT : 100m², 5×20.Sát Đường Văn Tiến Dũng, Trần Nam Trung. cơ sở ...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh miếng đất 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 100 m2 47,5 triệu/m2
      Vị trí đắc địa:MT đường 7m5 lề 4m Hoà Xuân.DT: 100m² - ngang 5m vuông vắn sau kẹp cống. Đất sạch không lỗi lầm.Vị trí dân trí cao, an ninh, cao ráo.Gần...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 118 m2, giá 3,95 tỷ tại Đường Nguyễn Phước Lan - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      3.95 tỷ 118 m2 33,48 triệu/m2
      Trả trước 70 phần trăm là nhận nhà ở ngay, CK GĐ1 lên đến 26.5 phần trăm, hỗ trợ vay 70 phần trăm ân hạn lãi đến 30 tháng *Vị trí...
      Đường Nguyễn Phước Lan giao Minh Mạng, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 81 m2 tại Hòa Phát - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 81 m2 51,24 triệu/m2
      Đất đường Phước Tường 5 - Chỉ Còn 1 lô Duy Nhất-P. Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng-Đường 5.5, lề 3m-Đất đẹp xung quanh nhà cao tầng ,gần Lê Trọng Tấn.-DT : 81m² ngang...
      Đường Phước Tường 5, Hòa Phát

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - Hòa An - Cẩm Lệ, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 60 m2 80,84 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 2 mặt kiệt Nguyễn Công Hoan, P. An Khê-DT: 60 mét vuông -Công năng đầy đủ: Phòng khách, 3 PN, phòng thờ, khu vực bếp, sân phơi, sân...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Hòa An

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,19 tỷ

      4.2 tỷ 100 m2 41,9 triệu/m2
      Bán đất đường liên hệ 2 - khu dân cư Hòa Xuân-P. Hòa Xuân, TP Đà Nẵng-DT: 100m² (5x20)m-Đường rộng 5,5m, vỉa hè 3m-Vị trí: gần Trần Nam Trung và Văn Tiến...
      Đường Liêm Lạc 2, Hòa Xuân

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2 tại Đường Tôn Đản - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 100 m2 46,5 triệu/m2
      Nhà 2 tầng kiệt Tôn Đản – kiệt 3m thông Yên Thế–Bắc Sơn -P. An Khê, TP Đà Nẵng-Nhà kiên cố, công năng đầy đủ, vô ở ngay.-DT: 100m2 (ngang 5m vuông ...
      Đường tôn đán, Hòa An

      Bán nhà mặt tiền 2 tầng, 100 m2 tại Đường Tôn Đản - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 100 m2 46,5 triệu/m2
      Nhà 2 tầng kiệt Tôn Đản – kiệt 3m thông Yên Thế–Bắc Sơn -P. An Khê, TP Đà Nẵng-Nhà kiên cố, công năng đầy đủ, vô ở ngay.-DT: 100 mét vuông (ngang 5m...
      Đường tôn đán, Hòa An

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 100 m2 tại Đường Tôn Đản - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 100 m2 46,5 triệu/m2
      Đường tôn đán, Hòa An

      Sở hữu ngay đất 115 m2, hướng Đông tại Đường Võ Chí Công - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 115 m2 43,47 triệu/m2
      Chính thức chào bán đất nền sau lưng Võ Chí Công, Đà Nẵng- DT đất : 5x23- Xây đc tối đa 5 tầng- Đường rộng 7,5m, lề đường 5m- Tiện ích gần trường, BV- Cách...
      Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 100 m2 tại Đường Tôn Đản - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 100 m2 46,5 triệu/m2
      Đường tôn đán, Hòa An

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 56 m2 tại Đường Trường Chinh - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 56 m2 84,83 triệu/m2
      Bán nhà đẹp nội thất đầy đủ 3 tầng kiệt Trường Chinh-P. An Khê, TP Đà Nẵng-DT đất: 56m2-Nhà thiết kế 3 tầng kiểu hiện đại rất thoáng và đẹp. -Công năng:...
      Đường TRƯỜNG CHINH, Hòa An

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - Hòa An - Cẩm Lệ, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 60 m2 80,84 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 2 mặt kiệt Nguyễn Công Hoan-P. An Khê, TP Đà Nẵng-DT: 60 mét vuông -Công năng: -Tầng 1: Sân rộng rãi, phòng khách, bếp,01  nhà vệ...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Hòa An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 60 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - Hòa An - Cẩm Lệ, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 60 m2 80,84 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 2 mặt kiệt Nguyễn Công Hoan-P. An Khê, TP Đà Nẵng-DT: 60 mét vuông -Công năng: -Tầng 1: Sân rộng rãi, phòng khách, bếp,01  phòng ...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Hòa An

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - Hòa An - Cẩm Lệ, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 60 m2 80,84 triệu/m2
      Đường Nguyễn Công Hoan, Hòa An

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - Hòa An - Cẩm Lệ, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 60 m2 80,84 triệu/m2
      Đường Nguyễn Công Hoan, Hòa An

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 75 m2 tại Đường Trường Chinh - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 75 m2 66 triệu/m2
      BÁN NHÀ 2 TẦNG 2 MÊ MT ĐƯỜNG TRƯỜNG CHINH-Đường 5.5m lề 3m-Dtđ 75 mét vuông ngang 6m vuông vắn-Công năng : Pk, bếp, 2 PN, 2 toilet, phòng SHC,...
      Đường Trường Chinh, Hòa An

      Mua bán nhà đất Cẩm Lệ giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Cẩm Lệ được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Cẩm Lệ ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Cẩm Lệ giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Cẩm Lệ phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Cẩm Lệ, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Cẩm Lệ là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Cẩm Lệ. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.