Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 217 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ 36 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Nguyễn Phước Lan - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      2.5 tỷ 36 m2 69,44 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Tọa lạc ngay cầu Hòa Xuân nơi giao thoa giữa trời và đất, Spana là dự án căn hộ chung cư cao cấp đc ví như cổng trời dẫn vào KĐT Hòa Xuân...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp căn hộ chung cư 35 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Nguyễn Phước Lan - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      2.5 tỷ 35 m2 71,43 triệu/m2
      🌟🌟 SPANA TOWER: chung cư cao cấp, vị trí đắc địa nhất Đà Nẵng! 🌟 CĐT: Tập đoàn Sun Group – Uy tín hàng đầu Việt Nam 🏢 Tổng quan dự...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 40 m2, giá 3 tỷ tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      3 tỷ 40 m2 75 triệu/m2
      SPANA TOWER – chung cư CAO CẤP SUN GROUP TẠI ĐÀ NẴNGNhanh tay sở hữu chung cư sang trọng tại khu đô thị sinh thái Hòa Xuân – điểm đến mới của Đà...
      Đường Minh Mạng, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Tôn Đản - Cẩm Lệ, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 60 m2 44,84 triệu/m2
      📍 Vị trí: Kiệt 483 Tôn Đản, thông Trường Chinh – gần trường Nguyễn Công Trứ, KDC an ninh, giao thông thuận tiện.📐 Diện tích: 60m²🧭Hướng: hướng Đông Nam...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa An, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà đất 121 m2, hướng Đông tại Đường Tôn Đản - Hòa Phát - Cẩm Lệ, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 121 m2 20,5 triệu/m2
      📐 Diện tích: 121m2 | Hướng: Đông🛏Công năng: 2 PN, 1 phòng khách, 1 phòng thờ, 1  nhà vệ sinh📍Vị trí: Kiệt rộng rãi, KDC yên tĩnh, gần chợ – trường...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa Phát, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán lô đất sổ riêng 61 m2, hướng Tây-Nam tại Hòa Thọ Đông - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 61 m2 37,55 triệu/m2
      📍 Vị trí: Kiệt 517/18 hoặc 523/35 Cách Mạng Tháng 8 – Q. Cẩm Lệ, Đà Nẵng🚗 Kiệt oto vào tận đất – KDC đông, thuận tiện ở & đầu tư📐 DT: 61m2 (ngang...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Hòa Thọ Đông, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà riêng 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trường Chinh - Hòa Phát - Cẩm Lệ, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 60 m2 48,17 triệu/m2
      📐 Diện tích: 60m2 | 🧭 Hướng: hướng Đông Nam🛏Công năng: 3 PN – 2  nhà vệ sinh – thiết kế thông thoáng🚗 Kiệt rộng 4m – oto vào tận nhàGiá bán:...
      Đường Trường Chinh, Phường Hòa Phát, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 60 m2 tại Đường Hòa An 16 - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 60 m2 49,17 triệu/m2
      MT Đường Hoà An 16 - Đường Quy Hoạch 3m75 ( Lề mỗi Bên 2,5m ) oto Đậu Trước Nhà Thoải Mái - Vị Trí Gần Bến Xe , Gần Đường Yên Thế - Bắc Sơn- Với Thiết Kế...
      Đường Hòa An 16, Hòa An

      Sở hữu ngay nhà 82 m2, hướng Nam tại Đường Trường Chinh - Hòa Phát - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 82 m2 32,81 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ MÊ LỬNG ĐÚC – KIỆT oto – TRƯỜNG CHINH📐 DT: 81,8m2 | Hướng: Nam🚗 Kiệt oto 4m – thuận tiện di chuyển💰 giá: 2 tỉ 690 tr (thỏa thuận nhẹ)
      Đường Trường Chinh, Phường Hòa Phát, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà 57 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Trường Chinh - Hòa Phát - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 57 m2 43,69 triệu/m2
      📍 Vị trí: 882/1 Trường Chinh, Hoà Phát, Đà Nẵng📐DT: 57 mét vuông | Ngang 8.94m🚪Công năng:– 2 PN – 1  phòng vệ sinh – phòng khách🛣️ Kiệt hơn...
      Đường Trường Chinh, Phường Hòa Phát, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 54 m2, hướng Bắc tại Đường Trường Chinh - Hòa An - Cẩm Lệ, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 54 m2 51,67 triệu/m2
      📍 đc: K182 Trường Chinh📐DT: 54m2 (ngang 4m vuông vắn)🧭Hướng: Bắc lệch Tây – Mát mẻ quanh năm🚗Kiệt 3m, cách mặt đường chỉ 20m – Giao thông thuận tiện,...
      K182 Đường Trường Chinh, Phường Hòa An, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà sổ riêng 85 m2, hướng Tây tại Đường Trường Chinh - Hòa Phát - Cẩm Lệ, giá 2,57 tỷ

      2.57 tỷ 85 m2 30,24 triệu/m2
      DT: 85m2 (thực tế 92m2) – Không gian rộng thoángCông năng: 3 PN, 2  nhà vệ sinh – Thiết kế hợp lý, phù hợp gia đình trẻKiệt oto – Giao thông thuận...
      Kiệt 2m5 Đường Trường Chinh, Phường Hòa Phát, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 60 m2 tại Đường Hòa An 16 - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 60 m2 49,17 triệu/m2
      Đường Hòa An 16, Hòa An

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 60 m2 tại Đường Hòa An 16 - Hòa An - Cẩm Lệ, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 60 m2 49,17 triệu/m2
      Bán nhà gác lửng đúc đường Hoà An 16 - giá rẽ nhà đẹp- Cẩm Lệ, Đà Nẵng- DT: 60m2- Đường Quy Hoạch 3m75 ( Lề mỗi Bên 2,5m ) oto Đậu Trước Nhà Thoải Mái - Đầy...
      Đường Hòa An 16, Hòa An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 71 m2 tại Đường Ngô Nhâm Tịnh - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 71 m2 40,85 triệu/m2
      Bán đất kiệt 7m Ngô Nhân Tịnh thông Nguyễn Công Hoan- Cẩm Lệ, Đà Nẵng- DT : 70,5 mét vuông ngang 5m đất nở hậu đẹp- Đường trước nhà rộng 7m- Vị trí:...
      Đường Ngô Nhâm Tịnh, Hòa An

      Bán căn hộ 69 m2, hướng Tây-Nam, giá 2,1 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      2.1 tỷ 69 m2 30,44 triệu/m2
      DT: Gần 69m2giá: 2,1 tỉ (bớt lộc ra sổ)- Tầng cao 11 thoáng mát. Nội thất cơ bản (2 điều hòa, rèm cửa...)- Kết cấu gồm 2 PN, 2 nhà vệ sinh. View...
      Đường Võ Chí Công, phường Hòa Hải, quận Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng

      Bán căn 68.6999969482422 m2, giá 2.45 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      2.46 tỷ 68,7 m2 35,67 triệu/m2
      Cần bán chung cư FPT Plaza 1 Q. ngũ hành sơn.chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, 68.7m2đầy đủ nội thất như hình.SHR đầy đủ.giá siêu ...
      Đường Võ Chí Công, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng

      Bán nhanh căn chung cư 69 m2, giá 2.1 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      2.1 tỷ 69 m2 30,44 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh DT: 69m2 Hướng logia: TâyTầng cao View Hồ bơi Nội thất: 2 giường ngủ, 2 tủ, 2 rèm cầu vồng 1 rèm...
      Đường Võ Chí Công, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng

      Bán nhà đất Cẩm Lệ giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Cẩm Lệ được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Cẩm Lệ ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Cẩm Lệ giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Cẩm Lệ phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Cẩm Lệ, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Cẩm Lệ là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Cẩm Lệ. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.