Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 9.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,5 tỷ tại Bình Thạnh

      1.5 tỷ 53 m2 28,31 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp Sunwah Pearl Q. Bình Thạnh giá ưu đãi 2023.- MT đường Nguyễn Hữu Cảnh, Q. Bình Thạnh.- DT 53m2.- 1 PN, 1...
      Dự án Sunwah Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá rẻ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 52 m2
      - Chính chủ cần bán chung cư cao cấp Richmond Q. Bình Thạnh giá ưu đãi 2023.- MT đường Nguyễn Xí, Q. Bình Thạnh.- DT 52m2.- 1 PN, 1 phòng tắm.- full nội ...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá tốt tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 68 m2
      căn hộ Mỹ Đức - 68 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN - 2  toilet.- Tầng trung, view thoáng mát, đầy đủ tiện ích nội khu, khuôn viên riêng biệt, an...
      Dự án Chung cư Mỹ Đức, Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá rẻ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 74 m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán chung cư Hùng Vương Plaza Q. 5.- DT: 74m2.- Kết cấu: 2 PN và 1 phòng tắm.- chung cư đc bàn giao kèm full nội thất.- chung cư...
      Dự án The Manor HCM, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 8,9 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      8.9 tỷ 106 m2 83,97 triệu/m2
      - Kết cấu chung cư: 3 phòng ngủ - 2 toilet, 1 logia. - DT rộng rãi 106 mét vuông. - căn hộ góc yên tĩnh, layout thiết kế vuông vức và...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá tốt tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 74 m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư The Manor, Bình Thạnh.DT: 74m2.Kết cấu: 2 PN và 2  phòng vệ sinh.chung cư đc bàn giao kèm đầy đủ nội thất (TV,...

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,95 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4.95 tỷ 55 m2 90 triệu/m2
      - Kết cấu chung cư: 1 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh, 1 logia. - DT: 55m2.- Nhà rất sạch và mát mẻ, không gian sống thoải mái cho gia đình nhỏ ít...
      Dự án Sunwah Pearl, Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 120 m2 120,84 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đường Đặng Thùy Trâm P13 Bình Thạnh.- DT 6x20m, vuông vắn.- Đường nhựa 12m có vỉa hẻ, mặt sau là công viên lớn nhất khu vực.- Vị trí đẹp,...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 32 m2 tại Đường Huỳnh Đình Hai - 14 - Bình Thạnh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 32 m2 123,44 triệu/m2
      - Khó có thể tin dưới 4 tỉ mà có nhà cao tầng mà mới, lại vị trí ngay Huỳnh Đình Hai, P. 14 Bình Thạnh, nếu ai đang tìm nhà hãy quan tâm ngay.- Nhà trệt 2...
      Đường Huỳnh Đình Hai, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 1 m2 tại Đường Bạch Đằng - 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 150 tỷ

      150 tỷ 1 m2 150000 triệu/m2
      Chính chủ cần bán hoặc cho thuê khuôn đất 1060m2 - góc 3MT.đc: Đường Bạch Đằng, P24, Bình Thạnh ngay ngã 3 Định Bộ Lĩnh và Bạch Đằng.Vị trí: Quỹ đất lớn...
      Đường Bạch Đằng, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Nơ Trang Long - Bình Thạnh, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 0 m2
      Xin cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rỏ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên lạc làm việc chính chủ:...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 66 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nơ Trang Long - Bình Thạnh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 66 m2 106,07 triệu/m2
      Cần ra đi căn cực phẩm này nhà 5 tầng nằm trong top các con hẻm Nguyễn Xí, giáp đường Nơ Trang Long.- DT: 5,5x12m, 66m2 bề ngang chuẩn chỉnh. Xây mới cứng...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 4 tầng tại Đường Nguyễn Văn Lạc - 19 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      + Đường Nguyễn Văn Lạc - P. 19 - Bình Thạnh.+ DT: 51,6m2 (ngang 4m x dài 12,9m).+ Nhà 1 trệt - 3 lầu - sân trước - 4 PN - 3 WC.+ giá: (thỏa thuận).+ Gần BV...
      Đường Nguyễn Văn Lạc, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 48 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 48 m2 156,25 triệu/m2
      + chính chủ đã mua đc MT rộng hơn, bán lại nhà phố đang vừa ở vừa KD.+ DT: 48 mét vuông (3.9m x 13m ) sổ vuông đẹp. + Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 1 tầng, 60 m2 tại Đường Võ Oanh - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Đi định cư cần bán ngay ngôi nhà đường Võ Oanh, P. 25, Q. Bình Thạnh đang cho thuê KD buôn bán 20tr/tháng.Đường lớn 6m.DT: 60 mét vuông (5mx12m).Nhà...
      Đường Võ Oanh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 72 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 12,4 tỷ

      12.4 tỷ 72 m2 172,23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Bình Thạnh, ngay Nguyễn Gia Trí, đường D2 cũ, P. 25 Q. Bình Thạnh.- DT 4,5x16m, sổ đẹp, xây dựng 4 tấm với 5 PN WC riêng, đầy đủ nội...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Bình Trọng - 5 - Bình Thạnh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 6m, oto đỗ trong nhà tại Trần Bình Trọng, P. 5, Bình Thạnh.DT: 5m x 16m sổ chuẩn đẹp, không lỗi phong thủy, công nhận đủ.Kết cấu: 5 tấm...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      Bán nhà mới cứng 100 phần trăm, sau lưng căn MT đường Nguyễn Văn Đậu, P11, Bình Thạnh, ô tô đỗ trước cửa.- DT: 3.5x12m, CN 40 mét vuông.- Kết...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm