Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 9.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 5 tầng, 140 m2, mặt tiền 9m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 140 m2 200 triệu/m2
      Kẹt nặng bank, Giảm mạnh 10 tỉ để bán gấp ngôi nhà MT Nguyễn Cửu Vân, ngay góc Nguyễn Cửu Vân và Xô Viết Nghệ Tĩnh, cách Q1 chỉ 2 - 300m, vị trí kim...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 91 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 91 m2 351,65 triệu/m2
      Bán nhà phố Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh.- DT: 7.1 x 13,5m. DT thực tế 91m2.- Kết cấu: 2 tầng.- HĐ thuê: 55 tr / tháng.- giá: 32 tỉ thỏa thuận.
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 100 m2 tại Đường Bình Quới - 27 - Bình Thạnh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 100 m2 290 triệu/m2
      Siêu Phẩm Dòng Tiền 132 tr/tháng khoảng 1,6 tỉ/ năm hotel mới 100 phần trăm Bình Thạnh Chỉ 29 tỉ - DT: MH 8m X 17m , Công Nhận : 99 mét vuông...
      Đường Bình Quới, Phường 27, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 26,9 tỷ

      26.9 tỷ 100 m2 269 triệu/m2
      Xã lỗ trong tuần giảm mạnh 35 tỉ chỉ còn 26.9 tỉ.MT Nguyễn cửu Vân, P17, Bình Thạnh.DT: 95m2 (5m x 20m).Kết cấu: 1 hầm nổi + 3 lầu.Không có căn thứ 2 trên...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Gia Trí, giá 22 tỷ

      22 tỷ 84 m2 261,91 triệu/m2
      Hàng HIẾM CÓ xuất hiện MTKD D2 Bình Thạnh 84m2 5 lầu ngay CGV Pearl Plaza KD đỉnh 22 tỉ.* MT KD tọa lạc tại vị trí đắc địa, hoa lệ của Sài Thành, hòn ngọc...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      * chính chủ cần bán ngay nhà trong tuần giải quyết công việc, xem GẤP GẤP!!!* Ngang bề thế 8.4m - 2 MT trước sau cực đẹp, không có căn so sánh trong tầm...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng, 400 m2, giá 27,9 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      27.9 tỷ 400 m2 69,75 triệu/m2
      Vị trí:- MT sông đầy cây xanh bóng mát, gió thổi lồng lồng mát mẻ suốt ngày.- Thích hợp nghỉ dưỡng sau những ngày làm việc mệt nhọc.- Thích hợp xây nhà...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 320 m2, giá 134 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      134 tỷ 320 m2 418,75 triệu/m2
      I) chính chủ đang cần tiền để làm ăn nên gửi bán độc quyền gấp căn hộ góc villa khu vin Central Park - Bình Thạnh:- Vị trí: căn hộ góc cực đẹp view trực...
      Vinhomes Central Park, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự 3 tầng, 240 m2, giá 28 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 240 m2 116,67 triệu/m2
      căn biệt thự Đặng Thuỳ Trâm, P13, Bình Thạnh. giá cực rẻ khu vực.- DT: 10m x 24m. Công nhận 240 mét vuông. diện tích sử dụng 573 mét ...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, giá 28 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 240 m2 116,67 triệu/m2
      Hot.- căn biệt thự Đặng Thuỳ Trâm, P13, Bình Thạnh.- DT: 10m x 24m. Công nhận 240m2.- Kết cấu: 1 hầm 3 lầu, 6 phòng ngủ, 6 toilet, thang máy.-...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 11,5 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 98 m2 117,35 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư VCP, khu Landmark 2, view tuyệt đẹp.giá 11,5 tỉ.- DT căn hộ chung cư: 98 mét vuông.- Tầng cao.- Số PN: 3 PN.- Hướng...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 149 m2, giá 8,1 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      8.1 tỷ 149 m2 54,37 triệu/m2
      Bán hoặc cho thuê Cantavil Hoàn Cầu.600A Điện Biên Phủ P22 Bình Thạnh.căn hộ chung cư DT 149m2 gồm 3 phòng ngủ & 2 phòng vệ sinh.Nhà bàn...
      Cantavil Hoàn Cầu, 600A, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 8,7 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      8.7 tỷ 117 m2 74,36 triệu/m2
      bán nhanh 3 phòng ngủ -117 mét vuông Tòa Central 2 Layout vuông vắn , Phòng khách rộng rãi căn hộ góc 3 view Nhà đã có sổ bán nhanh trong...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, giá 16 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 0 m2
      DT chung cư 81.9 mét vuông , có 2 PN , 2  nhà vệ sinh, 1 phòng khách, bếp
      Dự án The Landmark 81 - Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, giá 5 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 0 m2
      Chuyên sang nhượng và cho thuê giỏ hàng Sunwah Pearl giá mềm 1 phòng ngủ 2 phòng ngủ 3 phòng ngủ. Vị trí đẹp.Giỏ hàng sang nhượng.1/...
      Dự án Sunwah Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 2,23 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.23 tỷ 38 m2 58,69 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Richmond City, Nguyễn Xí:- Căn office tel 1 toilet, 1 bếp, 1 PN, DT 38m, tầng trung mát mẻ.- Giá: 2.230 tỉ đã bao gồm...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 77 m2, hướng Tây - Nam, giá 5,4 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 77 m2 70,13 triệu/m2
      VCP- Bán căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh + phòng kho 88m2 tòa Park 5, tầng cao thoáng mát, view đẹp Tòa nhà nằm ngay vị trí trung tâm của KĐT,...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 16 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 82 m2 195,13 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Landmark 81, 2 phòng ngủ , 2 toilet , 82m2 ,căn hộ góc ,Tầng Trung, Nội thất, giá 16 tỉ,Viễn 0908 435 ***đc : 720 Điện...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm