Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 9.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 180 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 6 - Bình Thạnh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 180 m2 144,45 triệu/m2
      Gia đình định cư nước ngoài cần sang nhượng căn biệt thự sang trọng MT Hoàng Hoa Thám Q. Bình Thạnh.- DT: 8,5m x 22m NH 10m CN 180 mét vuông.- Kết...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 73 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 25 - Bình Thạnh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 73 m2 191,79 triệu/m2
      Bán nhà MT Xô Viết Nghệ Tĩnh ,P.25,BT ,4.1x18 ,3T giá 14 tỉ Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 25, Q. Bình Thạnh , ngay MT bờ Sông TP.HCM Công Viên Tầm Vu .DT: 4,1 x 18...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 100 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 100 m2 108 triệu/m2
      Chủ cần tiền giải quyết công việc bán nhanh nhà Bình Lợi, P. 13, Bình Thạnh.- DT chuẩn chỉnh 5x20m vuông vắn không lỗi phong thuỷ.- Kết cấu nhà 4 tầng...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 30m tại Đường Bạch Đằng - Bình Thạnh, giá 10 tr

      10 triệu 40 m2 0,25 triệu/m2
      Bán căn nhà phố KD đường Bạch Đằng Q. Bình Thạnh DT : 40m2 ( 3.5x12m ) công nhận đủ , đã trừ lộ giới , không dính quy hoạchKết cấu : nhà cũ 2 tầng ,...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 134 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Cửu Vân, giá 29,8 tỷ

      29.8 tỷ 134 m2 222,39 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Nguyễn Cửu Vân, P. 17, Bình Thạnh, DT 134 mét vuông, ngang 8m, 5 tầng, giá 41 tỉ giảm còn 29,8 tỉ.MT đường nhựa 10m, đang KD. Mặt...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 72 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 72 m2 180,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà phố Nơ Trang Long P13 Bình Thạnh.- DT chuẩn vuông vắn 4x18m không lỗi phong thuỷ.- Kết cấu 4 tấm BTCT. chính chủ làm bên xây...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 224 m2 tại Đường Lê Quang Định - 14 - Bình Thạnh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 224 m2 200,9 triệu/m2
      - Vị trí đường 2 chiều ngay Bạch Đằng và Lê Quang Định cách chợ Bà Chiểu 50m. Hướng đi trung tâm Q1 - 3.- Thông tin sp.- DT đất: 8x28m vuông vắn CN 224m2....
      Đường Lê Quang Định, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 5 tầng, 119 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Lam Sơn - 6 - Bình Thạnh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 119 m2 235,3 triệu/m2
      Khan hiếm! Đường đẹp Lam Sơn, P6, Bình Thạnh chỉ 28 tỉ. liên hệ Ms Tâm 0932 723 ***- Hiện trạng: căn biệt thự đẹp tiện cải tạo cho thuê nhà Hàng Chay...
      Đường Lam Sơn, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 160 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 80 tỷ

      80 tỷ 160 m2 500 triệu/m2
      Bán nhà 2MT Nguyễn Gia Trí, Bình Thạnh.DT: 8x20m.Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu.giá: 80 tỉ/tháng.Vị trí: Gần trường đại học Hutech, phù hợp mua giữ TS.
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 7 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 5 - Bình Thạnh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 90 m2 233,34 triệu/m2
      Nguyễn Thượng Hiền P5 Bình Thạnh.DT: 4.5 x 20 CN 90 mét vuông.- Kết cấu: Hầm 7 tầng sức chứa 100 người.- Nhà vừa xây 2021 đẹp giá: 21 tỉ.- liên lạc...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 81 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 81 m2 245,68 triệu/m2
      Rẻ nhất tuyến đường!!!Bán nhà phố Nguyễn Gia Trí (D2), P. 25, Q. Bình Thạnh- DT: 4 x 20m công nhận 81m2- Kết cấu: 5 tầng - Giá: 19,9 tỉ thỏa thuậnKhu vực...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 766 m2 tại Đường Ung Văn Khiêm - 25 - Bình Thạnh, giá 185 tỷ

      185 tỷ 766 m2 241,52 triệu/m2
      Cần bán nhà góc 2 MT đường Ung Văn Khiêm P. 25 - Q. Bình Thạnh.- DT: 20 x 28,3m (CN 766 mét vuông).(vuông vắn, không lộ giới. ).- Kết cấu: căn biệt ...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 135 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 29,7 tỷ

      29.7 tỷ 135 m2 220 triệu/m2
      Cần Tiền bán ngay hotel 18 Phòng Ngay Trung Tâm Q. 1, HCMVị Trí : Giáp với 2 P. ĐaKao và Bến Nghé ( cách Thảo Cầm Viên chỉ 600m )- DT: 9m x 15m, có hẻm...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nơ Trang Long, giá 38 tỷ

      38 tỷ 140 m2 271,43 triệu/m2
      Cần bán tòa nhà căn hộ dịch vụ MT Nơ Trang Long, DT: 7 NH 10x20m, 7 tầng + TM, hợp đồngT: 110tr/th, Giá: 38 tỉ.DT: 7 NH 10x20m khuôn đất nở hậu phong...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 6 tầng, 136 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 136 m2 209,56 triệu/m2
      Chú 2 gửi bán nhanh hotel số 9 Nguyễn Cửu Vân, P. 17, Q. Bình Thạnh.- 2 MT trước sau, hẻm sau đậu oto thoải mái!- Vị trí giáp Q. 1, cách cầu Thị Nghè...
      9 Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng tại Đường Ung Văn Khiêm - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 68 tỷ

      68 tỷ 0 m2
      DT: 10 x 48,6m.- Công nhận: 487.2 mét vuông.- Kết cấu: Hầm + 5 tầng + MCT.- Tổng diện tích sử dụng: 2004.2 mét vuông.- HĐ thuê: 485 tr /...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng tại Đường Trục - 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 0 m2
      Nhà vừa xây 100 phần trăm MT Nguyễn Trung Trực Bình Thạnh.Thiết kế 6 tầng thang Máy, 7 phòng ngủ 9 nhà vệ sinh.DT: 3.9x17m, nở hậu.Kết...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 135 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 29,8 tỷ

      29.8 tỷ 135 m2 220,75 triệu/m2
      Kẹt tiền, chủ giảm mạnh hơn 10 tỉ ngôi nhà phố Nguyễn Cửu Vân P. 17, Bình Thạnh.- Vị trí đẹp nhất đoạn Nguyễn Cửu Vân, gần Xô Viết Nghệ Tĩnh. Đường lớn,...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm