Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 9.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk 3 tầng, 400 m2, giá 100 tỷ tại Đường Ung Văn Khiêm - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 400 m2 250 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Góc 2 MT đường Ung Văn Khiêm, Q.BTDT : 16x27mKết cấu : 3 Lầu Vị trí nằm trục đường Thương Hiệu Ung Văn Khiêm, giá trị liên thành cực cao...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà lk 4 tầng, giá 33 tỷ tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      33 tỷ 0 m2
      + Chính chủ cần bán căn biệt thự 860/42/1, Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 25, Bình Thạnh, DT 10 x 19m, 1 trệt 3 lầu. Giá 33 tỉ.+ Vị trí đắc địa: Nằm trong hẻm xe ...
      860/42/1, Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 170 m2, giá 16,9 tỷ tại Đường Bình Lợi - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      16.9 tỷ 170 m2 99,42 triệu/m2
      căn biệt thự 2 MT Bình Lợi. Giảm 3tỉ 10x17m. 3 tầng. Giá 16tỉ9 TL HDT 35 tr.- Đại hạ giá 3tỉ 2 MT căn biệt thự Bình lợi. P13 Bình Thạnh.- DT 10m x 17m...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Thị Hồng Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 400 m2, giá 28 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 400 m2 70 triệu/m2
      căn biệt thự view sông HCM, khu phân lô căn biệt thự đường Đặng Thuỳ Trâm Bình Thạnh.DT 400 m2 nội thất xịn xò, khu dân trí cao.Xung quanh toàn căn ...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 260 m2, giá 46 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      46 tỷ 260 m2 176,93 triệu/m2
      Định cư cần bán ngay căn biệt thự trên cao biệt thự trên không tòa nhà Landmarks 81 - vin Central Park (Tân Cảng) - TP. Tp TP.HCM.- View sông Thành ...
      Dự án The Landmark 81, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,85 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.85 tỷ 62 m2 45,97 triệu/m2
      Giảm 100 tr, giá mới 2.85 tỉ.NHỎ TIỀN SỬ DỤNG VĨNH VIỄN - SHR - PHAN CHU TRINH - BÌNH THẠNH - 2  phòng ngủ - 2.85 tỉ - TIỆN ÍCH ĐẦY ĐỦMô tả: + Tầng...
      Dự án Chung cư 1050 Chu Văn An, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 9,2 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      9.2 tỷ 97 m2 94,85 triệu/m2
      căn hộ chung cư LANDMARK 2 - KHU VIP ĐẲNG CẤP SANG TRỌNG - ĐẦY ĐỦ TIỆN ÍCH VIP - VỊ TRÍ VIP Thông tin Landmark 2: * căn hộ chung cư Landmark. VIP...
      Dự án The Landmark 81, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 4 phòng ngủ, 235 m2, giá 20 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 235 m2 85,11 triệu/m2
      Cần bán Căn Penthouse The Manor Bình Thạnh view sông TP.HCM và view hướng Bitexco Q. 1 rất đẹp, thoáng mát.- DT 235m2.- Kiến trúc gồm 4 phòng ngủ,...
      Dự án The Manor - TP. Hồ Chí Minh, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 74 m2 85,14 triệu/m2
      Kẹt tiền NH bán ngay chung cư vin Central Park (Landmark81), loại căn OT toà Par7, lầu 9, view nhìn ra trường học Vin school, 74 mét vuông,...
      Dự án Vinhomes Central Park, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 390 m2 tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 58,5 tỷ

      58.5 tỷ 390 m2 150 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất MT 554 Phạm Văn Đồng, P. 13, Bình Thạnh:DT: 18 x 22= 390 mét vuông. Vị trí đẹp, lô góc 2 MT, gần ngã 4 Nguyễn Xí, cầu Bình Lợi,...
      554, Đường Phạm Văn Đồng, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 9,9 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      9.9 tỷ 0 m2
      Chương trình ưu đãi cuối năm chỉ trong tháng 12/2023 CK 2 phần trăm và tặng 4 năm phí quản lí khi mua chung cư Sunwah Pearl.Đ/C: 90 Nguyễn Hữu Cảnh,...
      Dự án Sunwah Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất sổ riêng 1 m2 tại 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 430 tỷ

      430 tỷ 1 m2 430000 triệu/m2
      Bán mảnh đất 1036m2 MT Nguyễn Hữu Cảnh, Q. Bình Thạnh. Đối diện Landmark 81.Dt 20 x 35m nở hậu 40m.Chỉ tiêu XD: 2 hầm 12 tầng, thích hợp xây building.Giá...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 700 m2, hướng Bắc tại 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 700 m2 60 triệu/m2
      bán ngay đất 700m2, giá 42 tỉ. Kích thước là 18m x 39m (Đất thổ gần 400m2); hẻm rộng 3,5m; oto vào đc. Dự phóng ra 02 MT đường 20m.= Vị trí sầm uất, bao...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 48 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - Bình Thạnh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 48 m2 145,84 triệu/m2
      Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà riêng lẻ đẹp đẽ và tiện nghi. căn nhà này đc thiết kế với DTSD 96 mét vuông, bao gồm 1 trệt và 1...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng tại Đường Nguyễn Lâm - 3 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 0 m2
      Bán nhà đường Nguyễn Lâm, Bình Thạnh- DT nhà: 26,38m2 ( 3,07m x 8,66m )- giá: 1 tỉ 470 tr- Kết cấu nhà: 1 trệt 1 lầu. Nhà có 2 phòng ngủ, 2Wc- Vị trí:...
      Đường Nguyễn Lâm, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 68 m2 93,39 triệu/m2
      Bán nhà 2,5 tấm tại Xô Viết Nghệ Tĩnh P. 25, Bình Thạnh.Nhà xây kiên cố BTCT, căn hộ góc 2 MT, cách oto chỉ 20m.DT 6,8x10m.Giá 6,35 tỉ.Tặng thêm giấy phép...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 42 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 42 m2 85,72 triệu/m2
      nhà chính chủ Q. Bình Thạnh, ra trung tâm Q1 10ph, gần chợ Bà Chiểu.Nhà hẻm thông, khu yên tĩnh, nhà mới, sạch sẽ, có thể vô ở ngay, giấy tờ minh bạch,...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 153 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 153 m2 84,97 triệu/m2
      - Kết cấu; trệt, 2 lầu sân thượng, sổ hoàn công đầy đủ.- Sổ vuông vắn công chứng nhanh.- KDC yên tĩnh, gần MT.
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm