Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 9.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 4 tầng tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 0 m2
      Vị trí đẹp khu vip Bùi Đình Tuý trung tâm Bình Thạnh gần chợ Bà Chiểu, Giáp Nơ Trang Long, Phan Văn Trị. Hẻm rộng 6m 1 trục thông thuận tiện vừa ở vừa KD,...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 46/25 Nguyễn Cửu Vân, Bình Thạnh cách Q. 1 chỉ 5 ph chạy xe.DT: 4.5m x 18m CN 81.4m2.Trệt 3 lầu.Gần cầu Thị Nghè, khu vực gần sông thoáng mát.Đang...
      46/25 Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 3 tầng, 74 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Võ Oanh - 25 - Bình Thạnh, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 74 m2 186,49 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 2 MT Võ Oanh, P25, Bình Thạnh 74m2 giấy phép XD: Hầm + 5 tấm đoạn giữa trường quốc tế, đại học lớn Hutech,...- DT: 4*19m vuông vắn CN:...
      Đường Võ Oanh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 2 tầng tại Phố Vạn Kiếp - 3 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 0 m2
      Chủ nhờ bán nhà Vạn Kiếp- p3- Bình Thạnh50.8m2, 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinhHẻm ô tôBớt lộc khách thiện chíGần trường học, chợGọi...
      Đường Vạn Kiếp, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 3 tầng, 100 m2 tại Đường Võ Oanh - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 100 m2 128 triệu/m2
      Giảm 1 tỉ bán nhà đường 8m Võ Oanh (D3 cũ), 5 x 20, Nằm Cạnh ĐH Giao thông vận tải.- DT: 5 x 20 vuông vắn.- Kết cấu: Trệt 2 lầu 10 phòng ngủ...
      Đường Võ Oanh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đinh Tiên Hoàng, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 40 m2 177,5 triệu/m2
      - Thiết kế 1 trệt, 2 lầu. Thiết kế gồm 4 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh.- hẻm ô tô 4 chỗ, khu vực an ninh dân trí. Nhà hai mặt hẻm trước sau nên...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 2 tầng, 180 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 180 m2 93,89 triệu/m2
      Chính chủ bán, mảnh đất chiều ngang lớn, hẻm ô tô 7 chỗ, giá rẻ chỉ chỉ nhỉnh hơn 90 tr / 1m2 ngay vị trí trung tâm Vincom đường Nguyễn Xí P26.Q. Bình...
      Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 45 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 45 m2 44 triệu/m2
      Nhà rộng có logia công, 1 trệt 2 lầu.diện tích sử dụng 135 mét vuông (4.5*10m): 4  phòng ngủ + 4  toilet, logia, cửa sổ lớn.Nhà hẻm ô ...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 439 m2 tại Đường Tân Cảng - 25 - Bình Thạnh, giá 85 tỷ

      85 tỷ 439 m2 193,63 triệu/m2
      Tôi Muốn Bán Nhà 439m2 MT Số 88 Tân Cảng. P25 Bình Thạnh. Giá 85 tỉ. liên hệ ngay 0908 879 *** - Chú HùngDT Nhà Ngang Lớn - Có Chiều Dài. Thích Hợp Cho...
      Đường Tân Cảng, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Lâm - 3 - Bình Thạnh, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 57 m2 163,16 triệu/m2
      Bán nhà MT mới đường Nguyễn Lâm - Bình Thạnh có thang máy giá: 9,3 tỉ. liên hệ: 0932 320 ***- Nhà mới đẹp vào ở liền, nhà có thang máy.- DT: 3,5 x 16 (nở...
      Đường Nguyễn Lâm, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 162 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 162 m2 339,51 triệu/m2
      Bán toà ngôi nhà phố đường Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Bình Thạnh.- DT: 6x29m. CN: 162m2.- Kết cấu: Hầm 7 tầng.- hợp đồngT dự kiến: 150 tr/tháng.- giá chỉ:...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 63 m2 tại Phố Phó Đức Chính - 1 - Bình Thạnh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 63 m2 222,23 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT đẹp Phó Đức Chính P1 Bình Thạnh (4,1 x 15)m. Giá 14 tỉ TL. 0932 723 *** Ms Tâm.Góc 2MT đẹp tiện KD đa ngành nghề, cách chợ Bà Chiểu 100m.-...
      Đường Phó Đức Chính, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 8 tầng, 298 m2, mặt tiền 10m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 298 m2 107,39 triệu/m2
      Chính chủ Ngộp Bank bán bất chấp nhà MT Xô Viết Nghệ Tĩnh 45 tỉ giảm về 32 tỉ 8.5x26m hầm 8 tầng- Ngang 8.5m, dài 26m- Kết cấu hầm, trệt 8 tầng- Thiết kế...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 16 tầng, 470 m2 tại Đường Tân Cảng - 25 - Bình Thạnh, giá 88 tỷ

      88 tỷ 470 m2 187,24 triệu/m2
      DT: 8.8mx58m. CN 470 m2.Siêu vị trí, nằm ngay góc Ung Văn Khiêm, cách Vinhome Central 500m. Thích hợp mua để xây Building, căn hộ chung cư dịch...
      Đường Tân Cảng, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 14m tại Đường Lê Quang Định, giá 10 tỷ

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Lê Quang Định P5 Bình Thạnh mua vừa ở vừa KD văn phònghoặc mua giữ tiền + Kết Cấu: 1 trệt, 2 lầu sân thượng BTCT gồm 5 phòng KD,...
      Đường Lê Quang Định, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 110 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 31 tỷ

      31 tỷ 110 m2 281,82 triệu/m2
      - Khai thác 170tr/tháng. MT sầm uất giáp Q. 1.- Ngang 9 x 15m 110 mét vuông, hoàn công đủ, khuôn đất vuông vắn.
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 62 m2 tại Đường Phan Chu Trinh - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 62 m2 153,23 triệu/m2
      [9,5tỉ] Siêu phẩm MT Phan Chu Trinh P12 Bình Thạnh- DT 5x12 cn 62m2 - Vị trí đối diện trường Học Viện Cán Bộ Thành phố Hồ Chí Minh đắc địa- CHỈ 9,5 tỉ-...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 0 m2
      Khan hiếm + phù hợp xây toà nhà ốp kính bề thế.MT Bùi Đình Tuý, P. 12, Q. Bình Thạnh.- DT: 6.2 x 30m. Công nhận: 164,5 mét vuông.- Kết cấu: 3...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm