Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 9.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nơ Trang Long - 7 - Bình Thạnh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 35 m2 171,43 triệu/m2
      Siêu Phẩm hẻm xe hơi Nơ Trang Long P. 7 Bình Thạnh nội thất sang xịn mịn chủ mới dọn vô ở ngay + Kết Cấu: 1 trệt, 2 lầu sân thượng 4 tầng BTCT gồm...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      Thông tin chuẩn 100 phần trăm, không đăng tin ảo, còn tin là còn nhà.Bán nhà phố đường Nguyễn Cửu Vân, P. 17, Q. Bình Thạnh (2 MT trước và sau).- DT:...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 7 tầng, 224 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 22 - Bình Thạnh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 224 m2 245,54 triệu/m2
      Cần bán nhà xây building vị trí đẹp đường Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22 Q. Bình Thạnh.- DT: 13,7 x 15m (CN 224m2).- Hiện trạng: nhà c4.- pháp lí: Sổ hông riêng.-...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 150 m2 tại Phố Nguyễn Xí - Bình Thạnh, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 150 m2 125,34 triệu/m2
      Chính chủ hạ giá từ 21 tỉ xuống 18.8 tỉ, MT đường đoạn 2 chiều Nguyễn Xí, P. 26, Bình Thạnh.- Đoạn 2 chiều đẹp nhất MT đường Nguyễn Xí, khu KD sầm uất và...
      175B, Phố Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán nhà mặt phố nguyễn văn thương. P25. Q. Bình Thạnh.Thông tin chuẩn giá thật, bìa đỏ sẵn sàng giao dịch DT: 4.5x19M, tổng DT sổ 83.3.KC:...
      Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 59 m2 tại Đường Nguyễn Công Trứ - 19 - Bình Thạnh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 59 m2 279,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Công Trứ, P. 19, Q. Bình Thạnh - ngay Q. 1.Nhà 5 tầng. DT: 3,9 x 14m2= 59m2 - nở hậu 4m (CN: 50m2).Khuôn đất vuông vắn không lỗi...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 65 m2 tại Đường Phan Chu Trinh - Bình Thạnh, giá 9,43 tỷ

      9.43 tỷ 65 m2 145 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường 30 mét gồm 2 MT trước sau đường Phan Chu Trinh ngay học viện Cán Bộ.DT: 5x13m (vuông vắn) giá: 9.5tỉ (145 tr/m2).DT: 5x13 (CN:...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 14m tại Đường Võ Trường Toản - Bình Thạnh, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 80 m2 136,25 triệu/m2
      MT KD gần chợ Bà Chiểu 80 mét vuông cấp 4 - đường 14m chỉ 10.9 tỉ - Vị trí quá đỉnh ngay 50m là chợ Bà Chiểu, MT đường 14m vỉa hè 2 bên rộng - nhà...
      Đường Võ Trường Toản, Phường 2, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 6 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 90 m2 222,23 triệu/m2
      Chính chủ Định cư bán ngay ngôi nhà phố Nguyễn Gia Trí (D2) P. 25, Q. Bình Thạnh.- DT: 4.2x22m, công nhận đủ 90m2.- Kết cấu: 6 tầng lầu.- Thu nhập 85...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 1 tầng, 85 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 85 m2 182,36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà MT đường Nguyễn Cửu Vân P. 17 Bình Thạnh, khu vực vip nhất Q. Bình Thạnh - khu Tây ở - Cạnh Q. 1.- DT 5.3x16m 85m sổ đẹp, vuông ...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 186 m2, mặt tiền 8m tại Đường D5 - 25 - Bình Thạnh, giá 75 tỷ

      75 tỷ 186 m2 403,23 triệu/m2
      Bán Góc 2 MT P.25, Q. Bình Thạnh. Cách Nguyễn Gia Trí ( D2 ) chỉ 2 căn.-DT : 8,2m x 23m. vuông vức- không lộ giới. Có hẻm hông rộng 8m.- Kết cấu: 1 trệt,...
      Đường D5, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 172 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 172 m2 109,89 triệu/m2
      Bán nhà MT hụt Nguyễn Văn Đậu, DT : 7NH9.5x20, CN : 152m2, Giá : 18.9 tỉ TL -DT : dài 20 x 7 nở hậu 9.5 khuôn đất nở hậu phong thủy tốt. -DTCN . 152m...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Thị Hồng Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 240 m2 tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - 6 - Bình Thạnh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 240 m2 250 triệu/m2
      Cần bán nhà góc 2 MT Nguyễn Huy Tưởng, P. 6, Q. Bình Thạnh.- DT: 12 x 20m, đất vuông vắn. giấy phép xây dựng mới dc hầm 7 lầu.- Vị trí: Cực đẹp và góc 2...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng shophouse 2 tầng, 139 m2, giá 4,8 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 139 m2 34,54 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse căn hộ chung cư Soho Premier.DT: 139 mét vuông trệt lầu. (1 bằng và một căn hộ 2 PN).đầy đủ nội thất cao...
      Soho Premier, 778, Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 110 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - Bình Thạnh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 110 m2 272,73 triệu/m2
      Tòa ngôi nhà phố Nguyễn Cửu Vân P. 17 Q. Bình Thạnh- DT: 8,5x16m.- Kết Cấu Nhà xây 5 tầng thang máy.- pháp lí: sổ hồng riêng chính chủ. Hiện trạng nhà...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 9 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Phường 14 - Bình Thạnh, giá 49,5 tỷ

      49.5 tỷ 160 m2 309,38 triệu/m2
      Bán Tòa Building MT Đường Trương Công Định - Bàu Cát, P.14, Q. Tân Bình- DT : 7m23m - kết cấu : Hầm + 8 Tầng . DT Sàn : 900m2- Giá Giảm Sâu : 65 tỉ về 49.5...
      Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 144 m2, giá 16 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 144 m2 111,12 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn biệt thự Hoàng Hoa Thám P6 Bình Thạnh - DT chuẩn 8x18m sổ đẹp không lỗi phong thủy . - Kết cấu 4 Tấm sàn BTCT full công năng sử...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 3 tầng, giá 25 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 0 m2
      Villa - căn biệt thự Đặng Thùy Trâm P. 13 Bình Thạnh.+ DT 10x20.75m, khuôn đất đẹp, phong thủy tốt, sinh khí dồi dào.+ Kết Cấu: Trệt 2 lầu MCCT có 5 PN, 1...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!