Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 6 tỷ

      6 tỷ 45 m2 133,34 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Hoa Thám, Ba Đình. DT 45m2, 5 tầng, MT 4.6m, chào 6 tỉ.Nhà logoc, 10m ra đường ô tô, rất gần Phố Hoàng Hoa Thám, Gần Chợ Bưởi, Gần trường ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội
      2
      Trang (thổ Cư - Sẵn Sàng Hỗ Trợ 24/24) Hơn 1 năm trước

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình, giá 8,85 tỷ

      8.85 tỷ 75 m2 118 triệu/m2
      Nhà Đội Cấn ngõ thông gần oto: 75 mét vuông*5 tầng*MT 6m giá 8.85 tỉ. liên hệ 0981 331 ***- Bán nhà mặt ngõ Đội Cấn, Ba Đình, lô góc, xây ở cực kì...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 36 m2 133,34 triệu/m2
      MUA BÁN NHÀ ĐẤT LÀ DO DUYÊN EM RẤT MUỐN TÌM đc NGƯỜI CÓ DUYÊN VỚI ngôi nhà.SIÊU THOÁNG- TT BA ĐÌNH - TƯƠNG LAI SÁT PHỐ.Nhà xây dựng đc vài năm vẫn mới,...
      Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 45 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng tại phố Đội Cấn, Cống Vị, Ba Đình cách đường oto 20m. liên hệ 0969 711 ***.Vị trí phố Đội Cấn - P. Cống Vị, cách đồn công an Cống Vị 65m,...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 8 tầng, 90 m2 tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Bán tòa căn hộ chung cư mini căn hộ chung cư dịch vụ phố Ngọc Hà Q. Ba Đình - cách Lăng Bác vài bước chân.Tòa nhà mình vừa hoàn thiện 8 tầng thang...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Ba Đình, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 38 m2 125 triệu/m2
      TRƯỚC NHÀ CÂY XANH XUNG QUANH TIỆN ÍCH LÔ GÓC 3 THOÁNG 30M RA oto DỪNG ĐỖ.Còn gì tuyệt với hơn khi mua đc ngôi nhà mơ ước để đón tết các QUÝ KH...
      Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 36 m2 131,95 triệu/m2
      MẶT NGÕ THÔNG - oto 7 TẠ ĐỖ CỬA LÔ GÓC 3 THOÁNG an sinh xã hội ĐỈNH CAO.chính chủ chú Thắng đã lớn tuổi không còn leo cầu thang đc, chú quyết để lại...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 77 m2, mặt tiền 6m tại Phố Kim Mã, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 77 m2 175,33 triệu/m2
      + Kim Mã là tuyến phố VIP thuộc Q. Ba ĐÌnh, tiếp giáp các Q. Đống Đa, Hoàn Kiếm... Giao thông thuận tiện các tuyến phố trung tâm như Nguyễn Thái Học, Giảng...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 9,95 tỷ

      9.95 tỷ 56 m2 177,68 triệu/m2
      - CC bán nhà dân xây khu Văn Cao - Liễu Giai, DT lớn, tầm tiền hiếm, xung quanh nhiều tiện ích. Nhà nằm trong khu PL dân trí cao, gần đường to, tiện KD Văn...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 40 m2 300 triệu/m2
      - Phân lô, oto đỗ cửa. Vị trí cực đẹp, 20m ra mặt phố Kim Mã.- Thửa đất đẹp, thông số vàng, nhà xây dựng chắc chắn, lắp thang máy thoải mái.- Nhà lô góc KD...
      Phố Kim Mã, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 30 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 30 m2 101,67 triệu/m2
      - Nhà chủ tự xây rất chắc chắn, từ tầng 2 đua ra là 33m2. Chủ thiết kế hợp lý cho 1 gia đình, phòng nào cũng có cửa sổ thông thoáng.- Tầng 1: Khách, Bếp,...
      Ngõ 82, Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 46 m2 tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 46 m2 141,31 triệu/m2
      Bán nhà Đội Cấn, Liễu Giai, Ba Đình.💥 MẶT NGÕ THÔNG _ GẦN PHỐ _ MT RỘNG.+ Vị trí mặt ngõ thông, rộng 3m. Rất gần phố có thể KD nhỏ.+ DT 46 mét vuông,...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 6 tầng, 100 m2 tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình, giá 27 tỷ

      27 tỷ 100 m2 270 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn biệt thự 6 tầng phố Đào Tấn, Ba Đình, thành phố Hà Nội. Dt:100m2, mt:10m. Nhà có thang máy, nội thất hiện đại, sang trọng,...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 60 m2 tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 60 m2 275 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ 12 Đào Tấn thông sang ngõ 35 Phan Kế Bính, trung tâm Ba Đình, khu vực vip toàn nước nước ngoài sinh sống và làm việc. Gần ĐSQ Nhật, Q. Uỷ Ba...
      Ngõ 12, Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cửa Bắc - Ba Đình, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 70 m2 268,58 triệu/m2
      Bán nhà lô góc 2 mặt thoáng Cửa Bắc, Phan Đình Phùng oto đi lại thoải mái.DT bìa đỏ 65m2 MT 4,6m, xây dựng 4 tầng, khung bê tông chắc chắn, hiện trạng nhà...
      Đường Cửa Bắc, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      Bán nhà cực hiếm khu vực Ba Đình - Kim Mã, nằm giữa Giang Văn Minh và Núi Trúc cực tiện di chuyển. Nhà nằm cực gần phố, trước nhà rộng 3m.DT 50m2 nhà dân...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Phố Linh Lang - Liễu Giai - Ba Đình, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 63 m2 173,02 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt ngõ 39 Linh Lang 2 mặt ngõ oto vào nhà giá 10.9 tỉ.Gia đình cần bán nhà 2 mặt ngõ phố Linh Lang đường oto.DT 63 m2 nhà xây 4 tầng...
      Ngõ 39, Phố Linh Lang, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 8 tầng, 92 m2, mặt tiền 6m tại Phố Liễu Giai - Ba Đình, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 92 m2 244,57 triệu/m2
      Phân lô quân đội vỉa hè KD oto tránh.92m2 MT 6m đang KD sầm uất.Nhà đẹp - ngay phố - doanh thu 150 tr.Tầng 1: KD nội thất.Tầng 2 - 5 thông sàn cho thuê.Tầng...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!