Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Artex Building , 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 5,66 tỷ tại Ba Đình

      5.66 tỷ 145 m2 39 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay chung cư Artex Building - 172 Ngọc Khánh, Q. Ba Đình, TP Hà Nội:- DT 145 mét vuông, 3 PN rộng, thoáng, nhiều ánh sáng, logia...
      Artex Building 172 Ngọc Khánh, 172, Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Vinhomes Metropolis, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 11,2 tỷ tại Ba Đình

      11.2 tỷ 111 m2 100,91 triệu/m2
      Tôi có nhu cầu bán 0một căn hộ tại tòa m²; dự án vin Metropolis; đc 29 Liễu Giai như sau:căn hộ chung cư thiết kế có 3 phòng ngủ; có 2 nhà ...
      Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, 29, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 3 phòng ngủ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 180 m2
      Tôi đang có căn hộ chung cư thuộc căn hộ The Golden Armor - B6 Giảng Võ cần bán nhanh với giá cực kỳ ưu đãi:* Thiết kế: 180 mét vuông, 3 PN,...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu chung cư Grandeur Palace Giảng Võ, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 12 tỷ

      12 tỷ 128 m2 93,75 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn hộ cao cấp 128m2 - 3 phòng ngủ tại Grandeur Palace giá 12 tỉ, 138B Giảng Võ, Ba Đình, thành phố Hà Nội.- căn hộ chung cư...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 105 m2 78,1 triệu/m2
      Chuyển chỗ ở nên gia đình cần bán chung cư The Golden Armor - B6 Giảng Võ.DT: 105m, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng khách,...
      Dự án The Golden Armor, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 35 m2, giá 900 tr tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      900 triệu 35 m2 25,72 triệu/m2
      * Vị trí trung tâm.- căn hộ chung cư mini Đội Cấn nằm trên phố Đội Cấn thuộc Q. Ba Đình.- Gần nhiều tuyến đường trung tâm như Giang Văn Minh.- Gần bảo...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 75 m2 76 triệu/m2
      Chuyển chỗ ở nên gia đình cần bán chung cư The Golden Armor- B6 Giảng VõDT: 75 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách,...
      Dự án The Golden Armor, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 3 tầng, 310 m2, giá 78 tỷ tại Phố Kim Mã - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội

      78 tỷ 310 m2 251,62 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự đơn lập, Q. Ba Đình 310M - 3 Tầng - Sân vườn - MT 12M: 78 tỉ- Khu vực đẳng cấp, gồm 8 biệt thự đơn lập, Sân vườn giữa Q. Ba Đình, Cây...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Đình Minh Đức Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      1.3 tỷ 50 m2 26 triệu/m2
      Căn 1 ngủ giá chỉ từ 890tr/căn.Căn 2 ngủ giá hơn 1 tỉ/căn.* Vị trí tòa nhà trung tâm phố Đội Cấn, cách mặt đường Đội Cấn 10m, Đối diện bãi gửi oto.Tòa nhà...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      1.3 tỷ 50 m2 26 triệu/m2
      Trực tiếp với chủ đầu tư, không qua trung gian luôn là sự an tâm với KH. Quý KH đc hưởng giá và chính sách tốt nhất mà chỉ chủ đầu tư mới có. Hỗ trợ KH...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,19 tỷ tại Phố Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      2.19 tỷ 65 m2 33,7 triệu/m2
      Chính chủ bán CHTT (tầng 3) Thành Công giá 2.19 tỉ, 65m2 (sổ 36m2). ô tô đỗ.DTSD 65m2.căn hộ chung cư rộng rãi, bố trí 2 ngủ, 1 vệ sinh, khách, bếp, đầy...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Liễu Giai Tower, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,3 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      6.3 tỷ 110 m2 57,28 triệu/m2
      Bán căn căn hộ Liễu Giai Tower, Q. Ba Đình, chung cư là căn hộ góc 3 PN, có 3 mặt thoáng.- Thiết kế 110 mét vuông, 3 ngủ, 2 vệ sinh, là căn hộ ...
      Liễu Giai Tower, số 29, Phố Liễu Giai, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 3 phòng ngủ, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 115 m2 63,48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư tầng trung tại căn hộ The Golden Armor - B6 Giảng Võ, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội. chung cư có DT 115 mét vuông,...

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Lancaster Núi Trúc, 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 8 tỷ tại Ba Đình

      8 tỷ 120 m2 66,67 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh chung cư cung cư cao cấp tại dự án Lancaster Thủ đô Hà Nội, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.chung cư 120m2 thiết kế 2 PN...
      Lancaster Hà Nội, 20, Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Tổ hợp 671 Hoàng Hoa Thám, 2 phòng ngủ, 91 m2, thỏa thuận tại Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 91 m2
      Bán chung cư 1001 căn hộ chung cư 671 Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, nhà Góc.- chung cư tòa A, DT 91m2, 2 phòng ngủ, 2VS căn hộ góc, logia ĐN. Đầu...
      Dự án Chung cư 671 Hoàng Hoa Thám, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Vinhomes Metropolis, 4 phòng ngủ, 148 m2, giá 19 tỷ tại Quận Ba Đình

      19 tỷ 148 m2 128,38 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi mục đích sử dụng gia đình cần bán nhanh:căn hộ chung cư thiết kế 4 PN 3 vệ sinh.DT 148m đã đc chính chủ trang bị nội thất đầy ...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 4 tầng, 130 m2, giá 55 tỷ tại Phường Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      55 tỷ 130 m2 423,08 triệu/m2
      Bán căn biệt thự dát vàng, Thành Công, DT 130m x 4 tầng, MT 14m, nhà thiết kế đẹp, Tây Bắc, vị trí đắc địa, xung quanh là tòa nhà văn phòng, nhà dân, vị...
      Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, 39 m2, giá 660 triệu tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội

      660 triệu 39 m2 16,93 triệu/m2
      chào bán căn hộ Ngọc Hà - Lăng Bác chỉ cách 20m giá siêu hấp dẫn (50m - 52m) - Đầy đủ hết nội thất - Vị trí cực hiếm - chung cư siêu thoáng đẹp.- Số...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!