Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Tổ hợp chung cư Hanoi Aqua Central, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 12 tỷ tại Quận Ba Đình

      12 tỷ 120 m2 100 triệu/m2
      1/ căn hộ chung cư nằm ở tầng trung của toà nhà.2/ ban công view sông Hồng không bị chắn tòa nào3/ DT: gần 120 mét vuông tim tường.4/ Thiết kế:...
      Dự án Hà Nội Aqua Central, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư D2 Giảng Võ, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,5 tỷ tại Ba Đình

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư D2 Giảng Võ Dt 60m2, 2 ngủ full đồ đầy đủ nội thất khách chỉ việc mang quần áo đến ởgiá: 3.5 tỉhotline:0903 261 ***
      Dự án Chung cư D2 Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 4,6 tỷ tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      4.6 tỷ 54 m2 85,19 triệu/m2
      căn hộ chung cư 16 Láng Hạ là căn hộ chung cư cao cấp nằm tại trung tâm TP Thủ đô Hà Nội, nền đất vàng của thủ đô gần rất nhiều địa điểm lớn của...
      Dự án Diamond Park Plaza , Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 228 m2, giá rẻ tại Phố Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 228 m2
      Tôi cần bán suất ngoại giao căn biệt thự đơn lập dự án Grandeur Palace, Ba Đình, thành phố Hà Nội. Mã căn G1 - A1 đẹp nhất dự án.- Vị trí dự án...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu chung cư Grandeur Palace Giảng Võ, 3 phòng ngủ, giá 11 tỷ

      11 tỷ 128 m2 85,94 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp tại dự án Grandeur Palace - 138B Giảng Võ, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.DT 128m, thiết kế 3 PN, các phòng chức năng, đồ nội thất gắn...
      Dự án Grandeur Palace, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn 23 m2, giá 1,15 tỷ tại Phường Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      1.15 tỷ 23 m2 50 triệu/m2
      Vị trí tuyệt vời, oto đỗ cửa, ba bước ra phố, xe máy để sân thoải mái, có cổng, camera 24/7., con cái học đúng tuyến trường điểm Chu Văn An.+ DT sử dụng...
      Đường Thụy Khuê, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,35 tỷ tại Phố Thành Công Bắc - Ba Đình - Hà Nội

      2.35 tỷ 70 m2 33,58 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư tập thể tầng 4, nhà B6 bắc Thành Công - Ba Đình, DT 70 m (DTSĐ 34 m) gồm 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, 1 PK, 1 PB. Nhà đã...
      Phố Thành Công Bắc, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư C7 Giảng Võ, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,4 tỷ tại Ba Đình

      3.4 tỷ 60 m2 56,67 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ C7 Giảng Võ, Đường Trần Huy Liệu, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, TP Hà Nội:- DT 60 mét vuông, 2 PN, vệ sinh, phòng khách, bếp.-...
      Dự án C7 Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 4,6 tỷ tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      4.6 tỷ 54 m2 85,19 triệu/m2
      căn hộ 16 Láng Hạ là căn hộ cao cấp nằm tại trung tâm TP Thủ đô Hà Nội, nền đất vàng của thủ đô gần rất nhiều địa điểm lớn của TP như: Rạp chiếu...

      Sở hữu ngay chung cư Khu chung cư Grandeur Palace Giảng Võ, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 86 m2 81,4 triệu/m2
      Cần bán lại suất ngoại giao chung cư mới chưa ở.Nội thất nguyên bản chủ đầu tư bàn giao cao cấp.DT 86 mét vuông, tầng cao, view nhìn 2 hồ, logia...

      Bán gấp căn Chung cư Newtatco, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Bưởi - Ba Đình - Hà Nội

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Newtatco Ba Đình.DT 70m2.Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.Tầng thấp đi bộ rất tiện.Nội thất trong nhà rất mới và đẹp, chủ mới chỉ việc xách va li...
      Dự án Newtatco Vĩnh Phúc, Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu chung cư Grandeur Palace Giảng Võ, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 11 tỷ

      11 tỷ 128 m2 85,94 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp tại dự án Grandeur Palace - 138B Giảng Võ, Ba Đình, thành phố Hà Nội.DT 128 mét vuông, thiết kế 3 PN, các phòng chức...
      Grandeur Palace, 138B, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 3 phòng ngủ, 104 m2, giá tốt tại Ba Đình

      Thỏa thuận 104 m2
      (Thông tin thật, giá thật, ảnh thật). Cần tiền mua đất mở rộng KD nên tôi muốn bán nhanh chung cư cao cấp Golden Armor - B6 Giảng Võ, Ba Đình, TP Hà ...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Artex Building , 4 phòng ngủ, 152 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 152 m2 40,79 triệu/m2
      Bán chung cư 172 Ngọc Khánh view hồ, nhìn toàn cảnh TPDT 152m2 thiết kế 4 phòng ngủ 2 toilet đủ nội thất.bìa đỏ chính chủ
      Dự án Artex Building 172 Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 623 tr tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình - Hà Nội

      623 triệu 55 m2 11,33 triệu/m2
      Chính chủ - bán căn hộ chung cư N3 Hoàng Hoa Thám - Ngọc Hà - Ba Đìnhcontact Hưng CĐT: 0982 882 ***Giảm giá sâu cho KH mua nhà trong tháng - nhận nhà...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Vinhomes Metropolis, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 12 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      12 tỷ 115 m2 104,35 triệu/m2
      chính chủ chuyển về thấp tầng gửi bán chung cư 3 phòng ngủ đầy đủ nội thất dự án vin Metropolis, nhà thiết kế để ở nên từng chi tiết đc hoàn thiện...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 805 triệu tại Đường Văn Cao - Ba Đình - Hà Nội

      805 triệu 57 m2 14,13 triệu/m2
      CĐT căn hộ chung cư bán trực tiếp chung cư E1 Văn Cao - Đội Cấn - Ba ĐìnhLH Hưng CĐT: 0982 882 ***Tòa nhà xây mới - nhận nhà luôn. Giá rẻ - oto đỗ...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu chung cư Grandeur Palace Giảng Võ, 3 phòng ngủ, giá 11 tỷ

      11 tỷ 128 m2 85,94 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp 128m - 3 phòng ngủ tại Grandeur Palace, 138B Giảng Võ, Ba Đình, thành phố Hà Nội.- chung cư DT 128m...
      Dự án Grandeur Palace, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!