Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 670 tr tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      670 triệu 35 m2 19,15 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư mini siêu rẻ, đẹp phố Trung tâm nên ở Ba Đình thành phố Hà Nội dt từ 30 mét vuông 60 mét vuông, ở ngay, mới...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Tổ hợp 671 Hoàng Hoa Thám, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,32 tỷ tại Ba Đình

      4.33 tỷ 91 m2 47,5 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng đến nên bán lại căn hộ chung cư cao cấp ở tòa căn hộ chung cư 671 Hoàng Hoa Thám Ba Đình thành phố Hà Nội.DT sổ...
      Dự án Chung cư 671 Hoàng Hoa Thám, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 650 triệu tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      650 triệu 46 m2 14,14 triệu/m2
      Chính chủ - Ngõ 135 Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình - đầy đủ nội thất.chung cư nằm trên trục nhiều tuyến phố lớn trung tâm - gần gần các trường đại học -...
      Ngõ 135, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu chung cư Grandeur Palace Giảng Võ, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 13 tỷ

      13 tỷ 128 m2 101,57 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp tại dự án Grandeur Palace - 138B Giảng Võ, Ba Đình, TP Hà Nội.DT 128m2, thiết kế 3 PN, các phòng chức năng, đồ nội thất gắn tường,...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,63 tỷ tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      4.63 tỷ 55 m2 84,15 triệu/m2
      BRG Diamond Park Plaza - nhận nhà ở ngay mà không cần quan tâm đến tiến độ thi công hay chất lượng công trình.Sống giữa phố - ở cạnh hồ chỉ có thể là...
      Dự án Diamond Park Plaza , Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 7 tầng, 144 m2, giá rẻ tại Phố Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 144 m2
      Bán suất ngoại giao biệt thự liên kế, dự án Grandeur Palace Giảng Võ - dự án siêu vip của Thủ đô Hà Nội, đc 138B, phố Giảng Võ, P. Kim Mã, Ba Đình, Thủ...
      Grandeur Palace, 138B, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 55 m2, thỏa thuận tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 55 m2
      CĐT chào bán trực tiếp căn hộ Ngọc Hà - Đội Cấn, cạnh Lăng Bác.call ngay CĐT trực tiếp xem nhà.Dự án đã hoàn thiện xong, bàn giao ngay nhà, đầy đủ nội ...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội
      C
      Chủ Đầu Tư Chung Cư Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn 30 m2, giá 630 triệu tại Phường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội

      630 triệu 30 m2 21 triệu/m2
      Bán căn hộ mini Ngọc Hà, khu dân trí cao, full đồ, 46 - 52m2, giá từ 630tr.- Tòa nhà xây dựng mới hiện đại, đã hoàn thiện có thể xách đồ về ở ngay, đầy đủ...
      Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 10 tỷ tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      10 tỷ 125 m2 80 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại căn hộ cao cấp Diamond Park Plaza vị trí đẹp nhất Q. Ba Đình, ngay mặt đường lớn, sát hồ Thành Công.* Căn đẹp 125 mét ...

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu chung cư Grandeur Palace Giảng Võ, 3 phòng ngủ, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 128 m2 100,79 triệu/m2
      Tôi chính chủ Cần bán chung cư cao cấp Grandeur Palace - 138B Giảng Võ.DT 128.3m, căn hộ góc khe thoáng căn 04 và 05.Thiết 3 phòng ngủ,...
      Dự án Grandeur Palace Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 4 tầng, 140 m2, giá 75 tỷ tại Phố Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      75 tỷ 140 m2 535,72 triệu/m2
      + Mô tả: + Khu vực VIP dân trí cao, hàng xóm đều Thứ Trưởng, Bộ Trưởng và các Quan Chức cấp cao Thành Uỷ thành phố Hà Nội, + khu vực siêu hiếm nhà...
      Phố Giảng Võ, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội
      N
      Nguyễn Thị Ánh Nguyệt Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 82 m2 64,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư tầng trung tại căn hộ chung cư The Golden Armor - B6 Giảng Võ, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội. chung cư có DT 82m2, thiết...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh chung cư thương mại, tầng cao tại căn hộ chung cư The Golden Armor - B6 Giảng Võ, Ba Đình, TP Hà Nội.- chung cư có DT...

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 3 tỷ tại Phố Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tại ngõ 84 Ngọc Khánh, Giảng Võ, Ba Đình. Bộ tư lệnh thông tin - Bộ quốc phòng là CĐT, hiện nhà nhà đang cho thuê, sẽ sơn lại sau...
      84, Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,6 tỷ tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      4.6 tỷ 55 m2 83,64 triệu/m2
      Độc quyền quỹ căn cuối cùng dự án BRG Diamond Park Plaza - 16 Láng Hạ view trọn hồ Thành Công. Ký hợp đồng trực tiếp chủ đầu tư. bìa đỏ lâu dài. Nhận...

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, hướng Đông - Bắc, giá 14,9 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      14.9 tỷ 125 m2 119,2 triệu/m2
      căn hộ góc cực đẹp 3 PN 125 mét vuông tại BRG 16 Láng Hạ, vị trí trung tâm Q. Đống Đa, chuẩn bị bàn giao tháng 5/2023.liên hệ ngay e Tuấn: 0566...
      Dự án Diamond Park Plaza , Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Thiết kế đẹp! hot! 100 mét vuông gồm 3 phòng ngủ + 1PK + 2W nhà Gần hồ Tây - Bán chung cư Vĩnh Phúc Ba Đình giá 4,3 tỉ (thỏa thuận) - gần Chợ...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 52 m2, thỏa thuận tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 52 m2
      Chính chủ cần bán CCMN đầy đủ nội thất - vừa xây - phố Ngọc Hà, Ba Đình - cạnh Lăng Bác.- DT 52m2 - thiết kế 2 ngủ 1 khách.- Có bãi gửi xe oto gần nhà.-...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!