Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 6 tầng, 52 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 17,2 tỷ

      17.2 tỷ 52 m2 330,77 triệu/m2
      Bán nhà Đào Tấn Ba Đình, 52 mét vuông, 5 tầng, nhà để xe, căn hộ góc, 17.2tỉ.Đào Tấn, Ba Đình, KD, nhà để xe, căn hộ góc 2 thoáng...+ Nhà đẹp...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 6 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 38 m2 142,11 triệu/m2
      Bán nhà mới đẹp Phố Đội Cấn, Ba Đình, DT 38m2 x 6 Tầng, nhỉnh 5 tỉNhà vừa hoàn thiện, mới đẹp long lanh, vị trí gần phố, gần oto, trước nhà sân vườn thoáng...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hàng Bún - Ba Đình, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 35 m2 311,43 triệu/m2
      a/c Hải cần bán ngôi nhà vừa xây năm 2019 trên phố Hàng Bún Q. Ba Đình để chuyển vào Sài Gòn ở cùng con trai. Nhà chính chủ tâm huyết tự thiết kế xây...
      Phố Hàng Bún, Phường Nguyễn Trung Trực, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 100 m2 250 triệu/m2
      Nhà mới cứng đẹp long vừa hoàn thiện 6 tỉ + tặng nội thất 2 tỉ + lô góc 3 thoáng + thang máy + ở và KD đều hợp lý + ôtô tránh + ngõ thông tứ tung - giá ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Huyền Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Phố Ngọc Khánh - Giảng Võ - Ba Đình, giá 23 tỷ

      23 tỷ 110 m2 209,1 triệu/m2
      - Chính chủ nhờ bán nhà đối diện Hồ ngọc Khánh, Q. Ba Đình- DT 110m2 x 6m MT.- Nhà 4 tầng cầu thang giữa, 4 PN.- Khu phân lô dân trí cao oto đỗ trước nhà,...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 33 m2 tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 33 m2 140,91 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Đào Tấn, P. Cống Vị, Ba Đình, DT 33m2 4tầng giá 4.65 tỉ bìa đỏ chính chủDT bìa đỏ 33m2 * 4 tầng thiết kế hiện đại đẹpGiá 4.65 tỉ (Có...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 48 m2 tại Phố Vạn Phúc - Kim Mã - Ba Đình, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 48 m2 100 triệu/m2
      Hiếm, trung tâm Ba Đình, nhà đẹp 48m2 5T chỉ 4,8tỉ thoáng sáng, ba gác đỗ, gần phố.contact: 0365 712 *** - em Thuý.Vị trí ngõ 290 Kim Mã, thông tứ tung KD...
      Ngõ 290, Phố Vạn Phúc, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 38 m2 138,16 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, 38 mét vuông x 5 Tầng , Nhà xây mới, sẵn nội thất, 5.25 tỉChính chủ nhờ bán nhà đẹp Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, thiết kế...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 33 m2 tại Phường Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 33 m2
      chính chủ cần bán ngay nhà đào tấn,nhà đẹp ở ngay đón tết giá hợp lý hai bên cùng vui ngõ 58 Đào Tấn ba đình TP Hà Nội* Ưu điểm: - Vị trí: Cực đẹp, cách...
      Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 43 m2 134,89 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Vĩnh Phúc - Ba Đình - 40m - 5 tầng - MT 3.7m- Thiết kế: phòng khách, bếp ăn gia đình, tổng 6 PN, phòng thờ, sân thượng thoáng sáng. Nhà...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      Gần oto - vài bước ra phố - sổ đẹp - tiện ích ngập tràn - tài chính 5 tỉ!Mô tả:+ Vị trí thuộc P. Ngọc Hà, gần Lăng Bác, hồ Hoàn Kiếm, hồ Tây.+ Cách mặt...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 32 m2 156,25 triệu/m2
      Khu vip Ba Đình - siêu hiếm nhà bán - nhà đẹp ở ngay - sát phố - đúng 10m ôtô dừng đỗ!Mô tả:+ Khu Vip Ba Đình, siêu hiếm nhà bán, đối diện SVĐ Quần Ngựa....
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Phố Giảng Võ - Giảng Võ - Ba Đình, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 30 m2 213,34 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Giảng Võ DT 35 mét vuông x 4 tầng, MT 5m, giá 6.4 tỉ, KD.Nhà đẹp gần mặt phố oto đỗ cửa - KD tuyệt thoáng trước sau ngõ tương đối...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 7 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 37 m2 178,38 triệu/m2
      Trung tâm Ba Đình - 7 tầng thang máy - vài bước ra lăng bác!Mô tả:+ Vị trí trung tâm Ba Đình, giao thông thuận tiện. Rất gần Lăng Bác, công viên Bách Thảo,...
      Đường Ngọc Hà, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 35 m2 138,58 triệu/m2
      CHỦ CẦN bán nhanh - NHÀ KIM MÃ - BA ĐÌNH - THOÁNG TRƯỚC SAU - NHIỀU TIỆN ÍCH - NHÀ SẴN VỀ Ở NGAY- Kim Mã 35/46m, 5 tầng, MT 4m, 4.85 tỉ Ba Đình - bìa đỏ...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 36 m2 149,73 triệu/m2
      Bán nhà Ngọc Hà - Ba Đình - 36 mét vuông x 5 Tầng - Nhà mới - Thiết kế hiện đại - 5.39 tỉChính chủ anh Nam nhờ bán ngôi nhà đẹp phố Ngọc Hà, Ba Đình,...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 35 m2 140 triệu/m2
      Bán nhà Kim Mã - Gần phố - Thoáng trước sau - Nhà đẹp ở ngay !+ Vị trí cách mặt phố Kim Mã hơn 50m, trước nhà SH quay đầu, có sân. Thoáng sáng trước sau.+...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 7 tầng, 36 m2 tại Đường Ngọc Hà - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 36 m2 180,56 triệu/m2
      Nhà 7 tầng thang máy mặt ngõ Ngọc Hà- Ba Đình, KD, Nhà xây mới, Giá chào 6.5 tỉ+ Vị trí nhà cực kỳ đẹp ngõ rất nông, gần đường oto, gần mặt phố. Ngõ 14 là...
      Đường Ngọc Hà, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!