Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 170 m2, giá tốt tại Đường Núi Trúc - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 170 m2
      Bán căn hộ chung cư tại căn hộ The Lancaster 20 Núi Trúc, Ba Đình, thành phố Hà Nội chuẩn hotel 5*.DT 170m2, thiết kế 3 PN, 3 vệ sinh, căn hộ góc...
      Lancaster Hà Nội, 20, Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 4 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,3 tỷ tại Phố Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Tập thể Thành Công trung tâm Ba Đình + oto đỗ chân cầu thang + tiện ích ngập tràn, giá chỉ 3,3 tỉ.+ Vị trí vàng, giao thông thuận tiện các phố.+ chung cư...
      Đường Thành Công, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 146 m2, giá 21,5 tỷ tại Phố Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      21.5 tỷ 146 m2 147,27 triệu/m2
      + Quỹ căn 3 phòng ngủ bán:Mmột căn 04 tầng 37, DT 115 mét vuông, 3 phòng ngủ + 1 phòng đa năm, BC hướng Đông Nam, View nội khu, giá...
      Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, 29, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 16 tỷ tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      16 tỷ 140 m2 114,29 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp 16 Láng Hạ, BRG Diamond Park Plaza.Vị trí đắc địa, ngay trục đường chính, là nơi tâp trung nhiều cao ốc văn phòng, trung tâm tài...
      Dự án Diamond Park Plaza , Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 7 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 8,48 tỷ

      8.48 tỷ 58 m2 146,21 triệu/m2
      * Bán nhà Đội Cấn. 1 căn xây mới thiết kế 7 tầng thang máy, lô góc rộng thoáng, cách mặt phố chỉ 40m, cạnh Lăng Bác, công viên Bách Thảo phố Đội Cấn, Ngọc...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 31 m2 tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 31 m2 127,42 triệu/m2
      GIẢM SÂU còn 3.95 tỉ nhà VĨNH PHÚC, Ba Đình, 31 mét vuông, 5 TẦNG, LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG, NGÕ THÔNG, NHÀ ĐẸP- Vị trí:Cách đường oto 50m, thuận tiện đi...
      Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m , giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Lê Hồng Phong Phố, Ba Đình Q..ô tô đỗ ngay nhà - vị trí đẹp khu vực phân lô thoáng trước sau.Chỉ nhỉnh 7tỉ.DT 60 mét vuông.ngôi nhà phố 4m.bìa đỏ...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Kế Bính - Ba Đình, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 74 m2 151,36 triệu/m2
      - Có 13 phòng cho thuê dòng tiền 1 năm gần 800tr/năm quá hot để anh/chịhị đầu tư.- Có PCCC.- Vị trí trung tâm, ngõ tương đối rộng ba gác đỗ cửa, gần...
      Đường Phan Kế Bính, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      Bán nhà mới phố Đội Cấn, Ba Đình. 35 mét vuông, 5 tầng, 5 tỉ.- Nhà đc hoàn thiện tỉ mỉ, mới tinh khách về ở luôn. Khu vực yên tĩnh, dân trí cao, KH...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 6 tầng, 52 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 17,2 tỷ

      17.2 tỷ 52 m2 330,77 triệu/m2
      a/c Mai cần bán ngôi nhà xây chắc chắn căn hộ góc 2 thoáng trên phố Đào Tấn, Q. Ba Đình. Nhà chính chủ tâm huyết tự thiết kế hiện đại, DT 52 mét ...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 45 m2 157,78 triệu/m2
      Hiếm! Chỉ 7,1 tỉ - trung tâm Ba Đình - nhà đẹp ở ngay - 2 thoáng - 45 mét vuông * 4 tầng * MT 5,75m.Nhà đẹp ở ngay - lô góc 2 thoáng 50m ra mặt phố...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 83 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 83 m2 271,09 triệu/m2
      + Bán ngôi nhà phố Văn Cao, Ba Đình, TP Hà Nội.+ Đường trước nhà 5.5m vỉa hè hai phía mỗi bên 1.5m. Đường trải thảm đẹp.+ Nhà trong khu phân lô cán bộ...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,68 tỷ

      5.68 tỷ 50 m2 113,6 triệu/m2
      Chính chủ chuyển công tác vào Hồ Chí Minh bán ngay căn nhà phố Đội Cấn - cực đẹp - nội thất xịn - nhà mới - 6 ngủ - ngõ thông ba gác tránh - 40m ra oto...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 8 tầng, 120 m2 tại Phố Kim Mã - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 36 tỷ

      36 tỷ 120 m2 300 triệu/m2
      cực hiếm đẹp, chủ cần bán ngay Apartment mặt ngõ 535 Kim Mã, Ba Đình.Dt: 120 mét vuông x 8 tầng.Mt: 6.5m.bìa đỏ vuông đẹp.giá 36 tỉ có ra lộc cho...
      Ngõ 535, Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 1 tầng, 30 m2 tại Phố Giảng Võ - Giảng Võ - Ba Đình, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 30 m2 213,34 triệu/m2
      - bán nhanh nhà mặt tiền Giảng Võ gần ca phố lớn như Láng Hạ - Nguyễn Chí Thanh - Láng Hạ - Nguyễn Thái Học - Núi Trúc - Cát Linh.- Nhà cách phố chính...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 75 m2 tại Đường Bưởi - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 75 m2 286,67 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng khu phân lô, oto tránh, đường Bưởi, DT 75 mét vuông x MT 8,5m. Giá 21,5 tỉ.* Hộ khẩu Ba Đình - vỉa hè - oto tránh - ngõ thông - phân lô...
      Đường Bưởi, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 11 tầng, 115 m2 tại Phố Kim Mã - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 56 tỷ

      56 tỷ 115 m2 486,96 triệu/m2
      Chính chủ tin yêu gửi em Tráng bán Apartment ngõ 535 Kim Mã, gần hồ Ngọc Khách, Ba Đình.Dt: 115 mét vuông x 11 tầng - Lô góc 3 mặt thoáng.Mt: 10m.Sổ...
      Ngõ 535, Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 45 tỷ

      45 tỷ 0 m2
      Gia đình mình có ngôi nhà mặt phố Hoàng Hoa Thám đang có nhu cầu bán. DT 117,9 mét vuông, MT 4,52m, nở hậu. Vị trí đắc địa, hướng nhà nhìn về Hồ Tây....
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!