Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 10 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bưởi - Ba Đình, giá 45 tỷ

      45 tỷ 80 m2 562,5 triệu/m2
      + Nhà đẹp mặt đường đường Bưởi hộ khẩu Ba Đình hai thoáng vĩnh viễn KD ổn định thiết kế hiện đại thông sàn thang máy.+ Tòa nhà mới tinh 9 tầng nổi 1 tầng...
      Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hàng Bún - Ba Đình, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 39 m2 251,29 triệu/m2
      Anh Minh chuyển nhà ra mặt phố rộng hơn để tiện KD nên cần bán nhà mặt tiền cổ Hàng Bún, Q. Ba Đình, ngõ tương đối rộng gần 4m, oto đỗ cửa, Tặng lại...
      Phố Hàng Bún, Phường Nguyễn Trung Trực, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 46 m2, mặt tiền 12m tại Đường Nguyễn Công Hoan, giá 23 tỷ

      23 tỷ 46 m2 500 triệu/m2
      Bán nhà lô góc mặt phố Nguyễn Công Hoan giao Nguyễn Chí Thanh, Trung tâm Q. Ba Đình 46/50 x 3 tầng, ngang 12m. Giá 23 tỉ có thỏa thuận. - Vị trí: + Vị trí...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Phố Giảng Võ - Ba Đình, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 35 m2 181,43 triệu/m2
      Hiếm! Không có căn thứ 2 - Giảng Võ - 10m ra phố - ôtô - KD đỉnh - 2 thoáng - ngõ thông - 35m2x4T chỉ 6,35tỉ.Nhà đẹp cách mặt phố 10m oto tránh nhau - KD...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 66 m2 193,94 triệu/m2
      Bán nhà khu dự án ngõ đường Đào Tấn, Cống Vị, Ba Đình, TP Hà Nội. Sổ đẹp không tì vết.- DT 66m2.- MT 4.3m.Hướng Bắc.Giá 12.8 tỉ (có thỏa thuận).Nhà 5...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 140 m2, giá 22 tỷ tại Đường Đào Tấn - Ba Đình - Hà Nội

      22 tỷ 140 m2 157,15 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn biệt thự phố Đào Tấn trung tâm Ba Đình - nhà để xe oto vào nhà - chính chủ thiện chí bán nhanh lo việc.+ DT 140m2, MT 11m,...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 154 m2, giá 14 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      14 tỷ 154 m2 90,91 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư cao cấp 138B Giảng Võ - Grandeur Palace, 154m, 3 phòng ngủ, đủ đồ.- căn hộ chung cư 154m thiết kế: 3 phòng ...
      Dự án Grandeur Palace, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 8,4 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      8.4 tỷ 160 m2 52,5 triệu/m2
      (Giảng Võ - Ba Đình) cực hiếm - tập thể tầng 1 - KD coffee, nhà hàng.Bán nhà tầng 1 khu C tập thể gIảng Võ, phố Trần Huy Liệu. DTSD 160m2. Nhà 2 mặt đường...
      Đường Trần Huy Liệu, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 4 phòng ngủ, 139 m2, giá rẻ tại Đường Núi Trúc - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 139 m2
      Do chuyển vào Tp Tp HCM sinh sống nên tôi cần bán chung cư cung cư cao cấp tại dự án Lancaster Núi Trúc, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, thành phố Hà Nội.-...
      Dự án Lancaster Hà Nội, Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 170 m2, giá rẻ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 170 m2
      Bán căn hộ chung cư tại căn hộ The Lancaster 20 Núi Trúc, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội chuẩn hotel 5*.DT 170m, thiết kế 3 PN, 3 vệ sinh, căn hộ góc đẹp...
      Dự án Lancaster Hà Nội, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, giá 8,82 tỷ tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      8.82 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ căn hộ Grandeur Palace, Q. Ba Đình - 8.82 tỉ.Kết cấu: 89.8 mét vuông, 2n, 2 toilet.- logia Đông Nam.-...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      9.5 tỷ 127 m2 74,81 triệu/m2
      Do không có nhu cầu ở nên cần bán cắt lỗ chung cư B6 Giảng Võ - The Golden Armor, Ba Đình, thành phố Hà Nội.- căn hộ chung cư 127m thiết kế 3 PN, 3...
      Dự án The Golden Armor, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn hộ 4 phòng ngủ, 161 m2, giá 6,44 tỷ tại Phố Thành Công - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      6.44 tỷ 161 m2 40 triệu/m2
      CĐT bán căn căn duplex tầng 18 tại.căn hộ chung cư C1 Thành Công(chợ Thành Công), Ba Đình, HN.căn duplex 2 tầng: 4 PN, DT 161  mét vuông, 2...
      Dự án Chung cư C1 Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 4 tỷ tại Phố Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      4 tỷ 45 m2 88,89 triệu/m2
      phòng KD chủ đầu tư cần bán căn hộ chung cư hotel 5*, đã có bìa đỏ sở hữu lâu dài.căn hộ chung cư đẳng cấp, cực hiếm khu vực Ba Đình, cho thuê...
      Dự án Grandeur Palace Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 7,5 tỷ tại Phố Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội

      7.5 tỷ 0 m2
      Hiếm! Bán căn 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh DT 152,4 m2 căn hộ 172 Ngọc Khánh giá 7.5 tỉ.- DT: 152,4 m2.- Thiết kế: 3  phòng ngủ 2 vệ sinh,...
      Dự án Artex Building 172 Ngọc Khánh, Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 132 tầng, 132 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Ba Đình, giá 29 tỷ

      29 tỷ 132 m2 219,7 triệu/m2
      + Nhà đẹp đường Nguyễn Chí Thanh mặt ngõ to hơn phố ngõ thông rộng KD sát mặt phố, dân trí cao, tiện ích bạt ngàn xung quanh là trung tâm TM Lotter,...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 8 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Vạn Bảo - Ba Đình, giá 23 tỷ

      23 tỷ 100 m2 230 triệu/m2
      CĐT uy tín chuyên nghiệp bán tòa nhà căn hộ chung cư mini phố Vạn Bảo - Vạn Phúc - Liễu Giai - gần Hồ Tây, Ba Đình giáp phố cổ.Dòng tiền tốt - HĐ thuê...
      Đường Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 8 tầng, 120 m2 tại Đường Trần Huy Liệu - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 47 tỷ

      47 tỷ 120 m2 391,67 triệu/m2
      - Nhà vị trí đẹp đường to rộng, 2 oto tránh, dừng đỗ thoải mái, cách 150m ra hồ Giảng Võ khu vực dân trí cao, nhiều người nước ngoài dễ cho thuê.- Phố thông...
      Đường Trần Huy Liệu, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!