Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 9,5 tỷ tại Phố Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      9.5 tỷ 89 m2 106,75 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp ở Grandeur Palace Giảng Võ.bìa đỏ lâu dài, có sổ luôn, đang cho thuê 70tr/ tháng. Ký HD thuê 3 năm, đã vận hành đc 1 năm.Khách...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 8,16 tỷ tại Phố Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      8.17 tỷ 77 m2 106 triệu/m2
      Quĩ ngoại giao tầng 14,15,16 138B Giảng Võ (nhiều chính sách đặc biệt) và tầng 15,16,17,18.1. Thông tin các loại hình căn hộ chung cư:+ Căn Studio: DT...

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,86 tỷ tại Phố Kim Mã - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội

      2.86 tỷ 80 m2 35,75 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tập thể mặt phố Kim Mã Thượng, DT 80m2, thiết kế 2 phòng ngủ vô cùng rộng rãi, đã trang bị nội thất đầy đủ đẹp, sang, sáng,...
      Phố Kim Mã Thượng, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,75 tỷ tại Phố Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      3.75 tỷ 100 m2 37,5 triệu/m2
      Chính chủ (bìa đỏ tên mình Dương) bán nhà tập thể tầng 2 do thay đổi nhu cầu sử dụng tại Thành Công Ba Đình HN.- DTSD hơn 100m2. Sổ 43,85m2 nhà và gần 7m...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 70 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Nguyên Hồng - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      2.85 tỷ 70 m2 40,72 triệu/m2
      Bán nhà tập thể tầng 1 Thành Công, thẳng tắp ra hồ Thành Công.- oto đỗ cửa.- Trước nhà có sân rộng siêu thoáng.- Nhà đẹp ở ngay.- Hộ khẩu trung tâm Ba...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 23 m2, mặt tiền 4m tại Phố Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 23 m2 152,18 triệu/m2
      Nhỏ xinh - trung tâm - hiểm nhà bán - ba bước mặt phố Ngọc Khánh Ba Đình tiện ích ngập tràn.Bán nhà Ngọc Khánh dt 20/23 m 5 tầng MT 4 m giá 3.5 tỉ Ba...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 36 m2 161,12 triệu/m2
      Bán nhà ngã 3 Giang Văn Minh - Đội Cấn. Vị trí đẹp cách mặt phố chỉ 30m, ngõ thông: 36 mét vuông - 5 tầng - 3.8mt - giá chỉ hơn 5 tỉ.Giao thông thuận...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà shr 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      bán nhanh nhà trung tâm Ba Đình - ngày nút giao Đội Cấn - Văn Cao - Liễu Giai. Nhà đep ở ngay - tặng nội thất luxury, oto đỗ gần khách thích là chốt:...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 41 m2 153,66 triệu/m2
      Bán nhà Đội Cấn - Lê Hồng Phong - Ngọc Hà: Lô góc 3 thoáng - nhà đẹp dân xây ở ngay - kho để xe trước nhà - nhà đep 41m2 - 4 tầng - 3.9m MT giá chỉ 6......
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 33 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 33 m2 139,4 triệu/m2
      Chính chủ đang cần bán ngay ngôi nhà ở phố Đội Cấn, gần Phố Vạn Bảo và Văn Cao, tiện ích xung quanh không thiếu gì, trường, chợ, BV, tủng tâm thưng...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Đường Vạn Bảo - Ba Đình, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 65 m2 315,39 triệu/m2
      * Nhà đẹp ngay mặt phố Vạn Bảo, bên cạnh phố Vạn Phúc, Liễu Giai, Văn Cao, oto thông, an sinh xã hội lý tưởng, KD đa dạng.* Thiết kế và thi công tâm...
      Đường Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Phố Giảng Võ - Ba Đình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 56 m2 98,22 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay giá chốt bất ngờ - nhà đẹp dân xây ngay ngã ba Giảng Võ Láng Hạ - vài bước ra phố - tiện ích bạt ngàn - khu hiếm nhà bán.DT: 55m2,...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 6 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Nhân - Ba Đình, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 48 m2 245,84 triệu/m2
      Bán nhà Đội Nhân Phân lô quân đội - TT Ba Đình - 6 tầng thang máy - oto vào nhà - mới kính khôngong Đội Nhân dt 48/51 m 6 tầng MT 4.4 m giá 11.8 tỉ Ba...
      Đường Đội Nhân, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Tri Phương - Ba Đình, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 80 m2 318,75 triệu/m2
      Chính chủ cần chia TS cho con có vốn KD làm ăn, muốn bán nhanh nhà cực đẹp thuộc khu phân lô Điện Biên Phủ- Nguyễn Tri Phương gần Trần Phú, Hoàng DiệuKhu...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 6 tỷ

      6 tỷ 54 m2 111,12 triệu/m2
      Chính chủ đang cần bán ngay nhà ở Đội Cấn, Ba Đình, tặng toàn bộ nội thất xịn xò.+ Dt: 54 mét vuông x 4 tầng, mỗi tầng chia 02 phòng.+ bìa đỏ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 46 m2 143,48 triệu/m2
      Bán nhà Đội Cấn Ba Đình lô góc ba thoáng - 10m ra mặt phố - số nở hậu.Bán nhà Đội Cấn DT 46 m2 5 tầng mặt 3.5 m giá 6.6 tỉ Ba Đình.Mô tả,+ Vị trí quá đỉnh,...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 9,48 tỷ

      9.48 tỷ 65 m2 145,85 triệu/m2
      Đội Cấn Phố, #BAĐÌNHQUẬNô tô ĐỖ CỬA NGÀY ĐÊM - DT RỘNG, MT LÝ TƯỞNG CHỈ HƠN 9tỉ.DT 65m x 5tầngngôi nhà phố 4.25m, bìa đỏ rõ ràng, pháp lí minh bạch,...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 8 tầng, 81 m2 tại Phố Liễu Giai - Cống Vị - Ba Đình, giá 30 tỷ

      30 tỷ 81 m2 370,38 triệu/m2
      ngôi nhà đẹp 8 tầng thang máy khu phân lô, cạnh Đại Sứ Quán ÚcDT bìa đỏ 80,2 mét vuông MT 7m3Giá chào 30 tỉ thỏa thuậnchính chủ thiện chí bán. Phù...
      Phố Liễu Giai, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!