Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Nhân - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 52 m2 126,93 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Đội Nhân 30m ra oto tránh 52 mét vuông chỉ 6.6 tỉNhà xây 4 tầng trên thửa đất vuông đẹp DT xây từ tầng 1 là  52 mét vuông,...
      Đường Đội Nhân, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 7 tầng, 105 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 22 tỷ

      22 tỷ 105 m2 209,53 triệu/m2
      * Vị trí: Mặt ngõ oto tránh, 2 thoáng vĩnh viễn thông tứ tung View Hồ Tây.* Thiết kế: 7tầng MT lý tưởng 7.1m.nhà để xe oto, hồ cá khôngi, thư giã cà phê,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 52 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 52 m2 169,24 triệu/m2
      Giảm chào 500tr, Nhà Mới Văn Cao 52 mét vuông 6T THANG MÁY Nhỉnh 8tỉ _ 30m Phố Lô Góc Mặt Ngõ thông hotline: 0365 712 *** !!! - em Thuý _ Chính chủ...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 30 m2 135 triệu/m2
      nhà ngõ 36 Đào Tấn, Ba Đình 30m2, 5 tầng, MT 4.5m, SĐCC giá 4.05 tỉ- Nhà thiết kế hiện đại 2023, khu vực rất an ninh, dân trí cao, yên tĩnh, tiện giao thông...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 87 m2, mặt tiền 6m tại Đường Núi Trúc, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 87 m2 178,17 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng phố Núi Trúc 87 mét vuông MT 6m xe tải quay đầu thoải mái, giá chỉ 15,5 tỉ.Do không có nhu cầu sử dụng nên gia đình tôi muốn bán lại...
      Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 50 m2 156 triệu/m2
      Văn Cao Phố, #BAĐÌNHQUẬNLÔ GÓC - ô tô ĐỖ CỬA NGÀY ĐÊM - KD SẦM UẤT CHỈ HƠN 7tỉ.DT 49.36m x 3 tầngnhà phố 4.25m, Tây Nam, bìa đỏ rõ ràng, pháp lí minh...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 45 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 45 m2 132,23 triệu/m2
      TT Ba Đình - VIP Đội Cấn 45m2 - nhà mới đón tết, oto đỗ sát nhà, giá chỉ 5.95 tỉ.- Thiết kế hiện đại, nhà mới kịp đón tết, tổng 5 Ngủ thoáng sáng.- Vị trí...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 22 m2 tại Đường Phúc Xá - Ba Đình, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 22 m2 104,55 triệu/m2
      Nhà Phúc Xá 22m 3tầng 2.3 tỉ Ba Đình.Nhà đẹp ,xinh lô góc 2 mặt thoáng , ngõ tương đối rộng nông. LÔ GÓC - GẦN MẶT PHỐ oto - HÀNG XÓM PHỐ CỔ - NHÀ ĐẸP...
      Đường Phúc Xá, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 50 m2 tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 50 m2 176 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà xây dựng 6 tầng mới cầu thang máy phố Liễu Giai- Văn Cao.DT bìa đỏ: 50mv, MT rộng 5m. Vị trí gần phố Nhà thiết kế hợp lý, nội thất ...
      Đường Văn Cao, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 34 m2 145,59 triệu/m2
      Bán nhà 221 Kim Mã, Ba Đình, 34  mét vuông x 5 tầng, xây mới, 4,95 tỉ.- chính chủ cần bán nhà 5 tầng mới khôngong, nhà ngõ phố Kim Mã, Ba Đình.+ Nhà...
      221, Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phúc Xá, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 30 m2 145 triệu/m2
      Bán nhá Phúc Xá DT 30  mét vuông 5 tầng MT 5 m 4.35 tỉ Ba Đình.Sổ phân lô nở hậu lô góc thông thoáng đẹp Vị trí đỉnh! Nhà tự xây tiện ích ngập tràn.+...
      Đường Phúc Xá, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      Bán nhà phố Ngọc Hà, Q. Ba Đình, TP Hà Nội, xây mới 06 tầng, MT 3,5m.Nhà xây thiết kế hiện đại.DTXD: 40m2 xây 6 tầng.- giá: 6,8 tỉ (VNĐ).Kết cấu:- Tầng 1:...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 52 m2 119,24 triệu/m2
      Bán nhà Đội Cấn, sổ 52 mét vuông 4T Chỉ 6,2tỉ 30m ô tô tránh đỗ, lô góc mặt ngõ thông, gần phố.contact: 0365 712 *** - em Thuý.Vị trí điểm 10, ngõ...
      Ngõ 379, Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 49 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 49 m2 120,41 triệu/m2
      Nhà mới Đội Cấn, 49m2 5T chỉ 5,9tỉ 70m phố, ngõ thoáng sáng, MT rộng.gọi ngay: 0365 712 ***! - em Thuý.Trung tâm Ba Đình, vài chục m ra phố, ngõ thông...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà 4 tầng, 40 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 40 m2 124,5 triệu/m2
      Vợ chồng chú Ngô là cán bộ về hưu nay đã có tuổi muốn dọn tới ở với con cái.- Muốn bán gấp ngôi nhà 40 mét vuông Đội Cấn xây cực tâm huyết - lô góc...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 54 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 54 m2 96,3 triệu/m2
      Gấp, nhà đẹp Vĩnh Phúc, 54 mét vuông 4T chỉ 5,2tỉ, gần bãi xe, thoáng sáng, nở hậu, ba gác đỗ.contact: 0365 712 ***! - em Thuý.Trung tâm Ba Đình, gần...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 31 tỷ

      31 tỷ 55 m2 563,64 triệu/m2
      - Mặt phố lớn Kim Mã, vị trí rộng đẹp nhất phố, ngay ngã 5 các phố lớn Kim Mã - Liễu Giai - Đào Tấn - Nguyễn Chí Thanh, đối diện với Vin Metropolis, đi bộ...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 318 m2, mặt tiền 10m tại Đường Quán Thánh - Ba Đình, giá 129 tỷ

      129 tỷ 318 m2 405,67 triệu/m2
      Bán nhà đất mặt phố Quán Thánh - Cửa Bắc - Hàng Bún - Nguyễn Trường Tộ:- DT: 318m2.- MT: 10m.- nhà c4.- Sổ Vuông A4.- Vị trí đắc địa.- Phố 2 chiều oto, xe...
      Đường Quán Thánh, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội
      L
      Trần Thị Phương Liên Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!