Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 7 tầng, 110 m2 tại Phường Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 56 tỷ

      56 tỷ 110 m2 509,1 triệu/m2
      hotel chuẩn 3* view hồ Ngọc Khánh - Ba Đình. 7 tầng thang máy dòng tiền ổn định.- Vị trí siêu đẹp - view hồ Ngọc Khánh Chủ xây dựng tâm huyết vận hành KD...
      Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 9 tầng, 102 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây tại Phố Linh Lang - Ba Đình, giá 66 tỷ

      66 tỷ 102 m2 647,06 triệu/m2
      - Nhà thuộc khu trung tâm Ba Đình, hàng xóm khủng, cảnh quan đồng bộ, trung tâm của các Đại Sứ quán.- Nhà mới hoàn thiện, kiên cố, hiện đại, dòng tiền khỏe...
      Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 48 m2 tại Đường Cao Bá Quát - Điện Biên - Ba Đình - Hà Nội, giá 29,99 tỷ

      29.99 tỷ 48 m2 624,8 triệu/m2
      Mặt phố Cao Bá Quát - Ba Đình - TP Hà NộiLô góc, các phòng đều có cửa sổ thoángVỉa hè rộng để xe KD thoải mái- MT rộng 5.1m- DT 48m2- nhà xây 5 tầng- vị...
      Đường Cao Bá Quát, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 120 m2 tại Đường Đào Tấn - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 39 tỷ

      39 tỷ 120 m2 325 triệu/m2
      + ngôi nhà phố Đào Tấn, Q. Ba Đình, KD mọi lĩnh vực vì vị trí đắc địa đẹp nhất tuyến phố.+ Khu vip toàn dãy phố hiện đang buôn bán KD nhà hàng, quán cà ...
      Phố Đào Tấn, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 3 tầng, giá 16 tỷ tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      16 tỷ 0 m2
      Chính chủ tin yêu gửi em Tráng bán biệt thự cực hiếm đẹp phố Đội Cấn - Ba Đình.DT: 152.8 mét vuông x 3 tầng.MT: 9.14m.Sổ vuông đẹp nở hậu nhẹ.giá 16...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, giá tốt tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Tôi cần bán suất ngoại giao căn biệt thự 209.7 mét vuông dự án Grandeur Palace, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội đẹp nhất dự án.- Vị trí dự án Grandeur...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề giá 65 tỷ tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      65 tỷ 0 m2
      Bán căn biệt thự Grandeur Palace Giảng Võ. Đã có bìa đỏ:1. Vị trí: 138B Giảng Võ. Q Ba Đình.2. DT:- DT Đất: 138,2m2.- DTXD 551,2m2.3. Đông Nam.4. Hầm xe...
      Grandeur Palace, 138B, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,89 tỷ tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      2.89 tỷ 54 m2 53,52 triệu/m2
      Bán tập thể tầng 1, Láng Hạ, Ba Đình, lô góc 2 thoáng, 2 tỉ 89.- chính chủ cần bán nhà tập thể tầng 1, Láng Hạ, Ba Đình, lô góc 2 thoáng vĩnh viễn.- Vị trí...
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 172 m2, thỏa thuận tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 172 m2
      Việt Long chuyên mua bán cho thuê chung cư cao cấp tại Lancaster Núi Trúc.L/H liên lạc xem nhà 24/24: 0903 226 *** - Mr Tuyển.Thông tin chung cư sang ...
      Dự án Lancaster Hà Nội, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 5,85 tỷ tại Đường Núi Trúc - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      5.85 tỷ 86 m2 68,03 triệu/m2
      * Cần bán chung cư tại The Lancaster - 20 Núi Trúc:- DT 86m2, thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh.- chung cư đc trang bị nội thất hiện đại, sang trọng: Điều hoà,...
      Lancaster Hà Nội, số 20, Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 4 phòng ngủ, 271 m2, giá 11 tỷ tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình - Hà Nội

      11 tỷ 271 m2 40,6 triệu/m2
      Vị trí:Tọa lạc tại tòa căn hộ căn hộ cao cấp Viglacera Hoàng Hoa Thám, vị trí đắc địa ngay sát hồ Tây, mất 100m từ nhà đến với nút giao vòng xuyến chân...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao cấp tại tòa Lancaster - Số 20 phố Núi Trúc,Thông tin căn hộ chung cư cụ thể như sau:- Căn Studio, 1 PN, 1 vệ sinh, phòng...
      Dự án Lancaster Hà Nội, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá tốt tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 120 m2
      Tôi cần bán chung cư Lancaster 20 Núi Trúc 120 mét vuông.Đây là căn hộ góc đẹp nhất tòa nhà, chung cư thiết kế 3 PN, 3 WC.Trong đó có 1 PN master...
      Dự án Lancaster Hà Nội, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,29 tỷ tại Đường Quán Thánh - Ba Đình - Hà Nội

      2.29 tỷ 50 m2 45,8 triệu/m2
      Bán nhà tập thể tầng 1, 50m2, 3.5m, 2.29 tỉ, oto, gần hồ, sát phố, Quán Thánh.+ Cách mặt phố Quán Thánh 20m. Ngõ vào nhà rộng rãi, thoáng đãng, cư dân thân...
      Đường Quán Thánh, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 8750 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      8750 tỷ 125 m2 70000 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư góc 3 phòng ngủ 2 toilet DT 125m dự án Lancaster 20 Núi Trúc. - Thiết kế chung cư: 3  phòng ngủ 2 vệ sinh, logia,...
      Dự án Lancaster Hà Nội, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 4 tỷ tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      4 tỷ 45 m2 88,89 triệu/m2
      BĐS dòng tiền dành cho KH quyết đoán.- Hiện tại giá đang cho thuê: 38tr - 72tr/1 tháng (có đơn vị vận hành chuyên nghiệp).căn hộ chung cư tầng 17,18 dự...

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá rẻ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 56 m2
      CĐT chào bán căn hộ Đội Cấn - Ba Đình - Ngọc Hà full đồ ở ngay.Chính CĐT - CK cao - nhận nhà đón tết.Tòa nhà cách đường Đội Cấn 20m - có bãi đỗ xe...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 110 m2, giá 3,89 tỷ tại Phố Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      3.89 tỷ 110 m2 35,37 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT - 3 NGỦ - NỘI THẤT XỊN - 2 logia - Ở CỰC SƯỚNG- TIỆN ÍCH VÔ VÀN.Mô tả:- Nhà nằm vô cùng thoáng đãng với 2 logia trước nhìn ra phố Thành Công...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!