Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 8 tầng, 175 m2, giá tốt tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 175 m2
      Bán APARTMENT VIP Thụy Khuê 175m - oto - 26 phòng ngủ doanh thu 250tr/tháng - nội thất xịn xò - View Hồ Tây7 CHỖ RA VÀO, DÒNG TIỀN 26P -...
      Đường Thụy Khuê, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 4 tỷ tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      4 tỷ 45 m2 88,89 triệu/m2
      BĐS dòng tiền dành cho KH quyết đoán.- Hiện tại giá đang cho thuê: 38tr - 72tr/1 tháng (có đơn vị vận hành chuyên nghiệp).căn hộ chung cư tầng 17,18 dự...
      Grandeur Palace, 138B, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 50 m2 250 triệu/m2
      Siêu Đỉnh - Phân lô Liễu Giai - 2 Thoáng - oto tránh - MT rộng - Ngõ thông - Vỉa hè - KD+ Bán nhà Liễu Giai, 50m2, 5 tầng, MT 5m, giá chào 12.5 tỉ+ Vị trí...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 30 m2 tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      🌟 Tây Hồ - Mặt phố cách 30m – 5 tầng ở ngay – bìa đỏ vuông đẹp – 3 tỉ. 🌟+ Cần bán ngôi nhà mặt ngõ Hoàng Hoa Thám, Bưởi, Tây Hồ, thành phố Hà Nội.+...
      Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
      H
      Đặng Thị Hoài Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 24 tỷ

      24 tỷ 115 m2 208,7 triệu/m2
      135 Đội Cấn, Q. Ba Đình, View hồ Đầm Tròn, bất cứ ai cũng say đắm, khao khát 1 ngôi nhà sở hữu view hồ nghìn tỉ đáng giá.+ Chính chủ do nhu cầu cần chuyển...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà 5 tầng, 40 m2 tại Phố Kim Mã - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 40 m2 133,75 triệu/m2
      TRUNG TÂM QUẬN BA ĐÌNH-NHÀ XÂY MỚI Ở NGAY-PHỐ KIM MÃ BÊN DÃY LẺ CỰC HIẾM NHÀ BÁN-GẦN PHỐ+ Vị trí đẹp , ngay nút giao Văn Cao - Liễu Giai -...
      Phố Kim Mã, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 51 m2 tại Đường Nguyễn Thái Học - Điện Biên - Ba Đình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 51 m2 176,48 triệu/m2
      TT Ba Đình - siêu hiếm - vị trí đẹp - tầm tiền khu vực duy nhất 1căn bán - nhà dân xây 51 mét vuông, 5T, MT 3,6m, 9 tỉ.Bán nhà Nguyễn Thái Học vị trí...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 586 m2, mặt tiền 20m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 135 tỷ

      135 tỷ 586 m2 230,38 triệu/m2
      Cần bán trước tết giảm giá 40 tỉ. TOÀ NHÀ ĐA NĂNG 3 MẶT THOÁNG - KẾT HỢP VĂN PHÒNG - NHÀ HÀNG - SHOWROOM - THÔNG SỐ VÀNG GIÁ SIÊU TỐT - bìa đỏ LÂU DÀIVị...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 45 m2 122,23 triệu/m2
      Bán nhà 6 tầng Vĩnh Phúc 45m2 cách oto chỉ 2 nhà giá 5,5 tỉ.Gia đình cần bán ngay trước Tết ngôi nhà như sau :Nhà xây 6 tầng trên thửa đất DT gần 45m2...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 8 tầng, 110 m2, mặt tiền 9m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 40 tỷ

      40 tỷ 110 m2 363,64 triệu/m2
      giá cực rẻ khu vực, không có căn thứ 2.Vị trí cực đỉnh, phân lô vỉa hè, KD đỉnh.Ngay sát phố, khu vực tập trung nhiều người nước ngoài sinh sống và làm...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN CĂN 5 TẦNG LÔ GÓC NHÀ DÂN TỰ XÂY PHỐ ĐỘI CẤN - GIANG VĂN MINH, NHÀ ĐẸP Ở NGAY, NỘI THẤT ĐỈNH CAO TOÀN ĐỒ XỊN + DT tầng 1 45 mét ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 6 tầng, 55 m2 tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 55 m2 160 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ NGUYỄN ĐÌNH THI, TRÍCH SÀI, VĂN CAO, LIỄU GIAI, THỤY KHUÊ - BA ĐÌNHDT rộng 50m2 từ tầng 2 đua ra là 55m2, 6 tầng thang máy, MT rộng 6m nên...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Núi Trúc - Ba Đình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 30 m2 196,67 triệu/m2
      Mô tả: * Nhà nằm ngay trong trung tâm Q. Ba Đình, vị trí siêu đẹp, vô cùng thuận tiện. * Khu dân trí cao đông đúc, gần trường đại học Văn Hoá Xã Hội, BV...
      Đường Núi Trúc, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Phố Giảng Võ - Ba Đình, giá 10,26 tỷ

      10.26 tỷ 54 m2 190 triệu/m2
      Rẻ chấn động - Phân lô Giảng Võ - 2 Thoáng - Vỉa hè - MT rộng - Ngõ thông - Thang máy - KD tốt+ Bán nhà phân lô Giảng Võ, 54m2, 6 tầng, MT 5m, giá chào...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 75 m2, mặt tiền 9m tại Phường Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 75 m2 33,34 triệu/m2
      TẬP THỂ KIM MÃ, 75 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, 2.5 tỉ, trung tâm Q. ba đình+ Tập thể cán bộ Bộ Tư Lệnh Lăng nằm trên phố Kim...
      Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 55 m2 227,28 triệu/m2
      Bán block cho thuê 6 tầng thang máy. Dòng tiền 43 tr/ tháng. Trung tâm Q. Ba Đình.DT 55/59m2. Giá 12.5 tỉMô tả :- Ngõ 12 Đào Tấn là khu ở và cho thuê Vip...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 230 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 33 tỷ

      33 tỷ 230 m2 143,48 triệu/m2
      - Ngõ 189 Hoàng Hoa Thám có quy hoạch trục giao thông Vạn Phúc - Hoàng Hoa Thám (Phố Đại Yên). Nhà mình nằm vị trí an toàn không bị dính vào quy hoạch.lại...
      Ngõ 189, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 48 m2 114,59 triệu/m2
      bán ngay trước Tết nhà 50 mét vuông phố Đào Tấn chỉ 5,5 tỉ.Gia đình cần bán ngay ngôi nhà phố Đào Tấn trước Tết để về Hà Đông ở với con trai.Nhà...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!