Thông tin mô tả
Ba Đình, nhà đẹp 54
Vị trí quá đẹp, mặt ngõ thông Hoàng Hoa Thám, Vĩnh Phúc,... Ba gác đỗ cửa, vài chục mét ra đường
Nhà dân lô góc 2 mặt ngõ,
Thiết kế cầu thang giữa, tổng 4
Sổ vuông đẹp,
Giá: 5,89 Tỷ
Diện tích: 54 m2
Giá/m2: 109,07 Triệu/m2
765570
Mua bán
Ba Đình, nhà đẹp 54
Nhà dân lô góc 2 mặt ngõ,
Thiết kế cầu thang giữa, tổng 4
Sổ vuông đẹp,
Em Thuý
Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,95 tỷ
26 m2
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2
Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
22 tỷ
35 m2
Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2