Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 42 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 8 tỷ

      8 tỷ 42 m2 190,48 triệu/m2
      Giảm Chào 500tr, Ba Đình Chỉ 8tỉ ô tô Đỗ THANG MÁY, Nhà Mới 42 mét vuông 6T liên hệ ngay: 0365 712 *** !!! - em Thuý _ Khu phân lô mặt ngõ thông, ô...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ông Ích Khiêm - Điện Biên - Ba Đình, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 56 m2 169,65 triệu/m2
      bán nhanh nhà 56m2 phố Ông Ích Khiêm Q. Ba Đình oto nhỏ đỗ cửa, ngõ thông phân lô quân đội, khu vui chơi thể thao rộng. Trung tâm quân đội, giao thông...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 54 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 54 m2 109,26 triệu/m2
      Gia đình ông chú mua nhà bên vin nên cần bán vì không ở đến, giá mong muốn 5,9tỉ. L/H: 0847 776 ***.Vị trí nhà ngõ thoáng gần phố cực đẹp, cách hồ Giảng Võ...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 54 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 54 m2 109,26 triệu/m2
      Gia đình ông chú mua nhà bên vin nên cần bán vì không ở đến, giá mong muốn 5,9tỉ. call ngay: 0847 776 ***.Vị trí nhà ngõ thoáng gần phố cực đẹp, cách hồ...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Phố Láng Hạ - Kim Mã - Ba Đình, giá 20 tỷ

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      Cần bán nhà chính chủ phố Láng Hạ Q. Ba Đình TP Hà Nội.+ Phố Láng Hạ các Tập đoàn, tổ chức tài chính lớn chọn đặt trụ sở: Tập đoàn Dầu Khí - Hội sở VP...
      Phố Láng Hạ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 35 m2 148,58 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh! Nhà Đội Cấn, Ba Đình, 5 tầng, 35 mét vuông, 5.2 tỉ - ngõ thông, chủ tặng nội thất.+ Vị trí đắc địa, chỉ mất 10 ph để đến các...
      Đường Đội Cấn, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 54 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - Giảng Võ - Ba Đình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 54 m2 109,26 triệu/m2
      Gia đình ông chú mua nhà bên vin nên cần bán vì không ở đến, giá mong muốn 5,9tỉ. hotline: 0847 776 ***.Vị trí nhà ngõ thoáng gần phố cực đẹp, cách hồ Giảng...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Phố Ngọc Khánh - Giảng Võ - Ba Đình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 58 m2 101,73 triệu/m2
      Thông tin chuẩn 100 phần trăm - Cam kết sai đền tiền.+ Nhà đẹp phố Ngọc Khánh DT 58m2, 4 tầng, 5.9 tỉ.+ Vị trí nhà cách oto dừng đỗ 30m, cách phố chỉ...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phố Vạn Phúc - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      Mót bán, nhà đẹp Vạn Phúc, 50 mét vuông 5T chỉ 5,5 tỉ - Gần phố ngõ thông thoáng sáng.contact: 0365 712 *** - Em Thuý.Trung tâm Ba Đình, vài chục m ra...
      Phố Vạn Phúc, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà 4 tầng, 86 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 5,56 tỷ

      5.56 tỷ 86 m2 64,66 triệu/m2
      HOÀNG HOA THÁM GIÁ RẺ BẤT NGỜ - 86M - 4 TẦNG - 4 ngủ - 5,55 tỉ - SÂN RỘNG - CÁCH 20M RA oto TRÁNHMô tả: DT KHỦNG 86m - 4 tầng - 5,55 tỉMua đất tặng nhà 4...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 3 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 51 m2 168,63 triệu/m2
      - Gia đình cần bán ngôi nhà đất phân lô MT rộng 4.2m, oto đỗ cửa, chỉ 10m ra mặt phố Văn Cao, Q. Ba Đình - thành phố Hà Nội.- Nhà dân tự xây 3 tầng trên...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Đội Cấn - Giảng Võ - Ba Đình, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 50 m2 152 triệu/m2
      Bán nhà Chùa Bộc phân lô cán bộ Thuỷ Lợi - view sân tennis - dân xây - dân trí cao giá nhỉnh 7 tỉ.- DT 45/50 mét vuông thiết kế 5 tầng.- Nhà thuộc khu...
      Đường Đội Cấn, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      Bán nhà Đội Cấn, Văn Cao, Liễu Giai, Q. Ba Đình, nhà đẹp mới tinh lung linh đón tết, lô góc, gần phố, vị trí đẹp hiếm nhà bán.DT 35m2 x5T, MT 4m, bìa đỏ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 53 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 53 m2 113,21 triệu/m2
      Bán nhà Văn Cao - 70m ô tô tránh - 2 mặt thoáng - tặng nội thất xịn - 53m2 - 3.5 tầng - Nhỉnh 6 tỉ.T1: Sân để xe, khách, bếp,  nhà vệ sinh rộng.T2 -...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 35 m2 148,58 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Kim Mã DT 35m2 5 tầng MT 3.3m.- Thiết kế: Phòng khách, bếp, tổng 3 PN rộng khép kín, phòng thờ, logia thoáng sáng,- Nằm trong ngõ phố Kim...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 6 tầng tại Phường Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà ngay 294 Kim Mã - thang máy nhập - 2 mặt ngõ - 30m ô tô tránh - 38.6 m2 - 6 tầng - Nhỉnh 5 tỉ.- 30m ô tô tránh, 45m tới bãi ô tô.- Nhà 2 mặt ngõ,...
      Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 11 tỷ

      11 tỷ 70 m2 157,15 triệu/m2
      bán nhanh Nhà Mặt Phố Đội Cấn Q. Ba Đình Vỉa hè rộng KD tốt, nhà cũ xác định bán đất, giao thông thuận tiện thông sang Ngọc Hà Văn Cao, 2 ph đến Lăng Bác,...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 308 m2, mặt tiền 10m tại Đường Cửa Bắc - Ba Đình, giá 130 tỷ

      130 tỷ 308 m2 422,08 triệu/m2
      Cửa Bắc 308 mét vuông. 2 Tầng. MT 10m. Giá 130 tỉ. Ba Đình.Mô tả:nền đất vàng trong làng thổ cư - hàng kịch độc - siêu phẩm - cực hiếm - bìa đỏ...
      Đường Cửa Bắc, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!