Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, hướng Tây tại Đường Phúc Xá - Phúc Xá - Ba Đình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà Phúc Xá ngõ thông, bìa đỏ chính chủ, DT 89,6m2, sau chợ Long Biên 10m, có đường nội bộ ra sông Hồng 50m.Đang sốt đất dự án đô thị Sông Hồng.giá:...
      Số 33 ngõ 127, Đường Phúc Xá, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 58 m2 tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 58 m2 101,73 triệu/m2
      Theo các con sang Mỹ định cư nên gia đình cần bán căn nhà phố Láng Hạ, Q. Đống ĐaNhà Q. trung tâm Đống Đa, nhà cách hồ Thành Công 200mDT 58m2Nhà khung cột...
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Phố Thành Công - Ba Đình, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 50 m2 128 triệu/m2
      Mặt ngõ 12 Thành Công thông - KD sầm uất - 7 phòng cho thuê tốt - hoặc vừa ở vừa KD oto qua nhà - hàng hiếm - đầu tư tốt.DT: 50m2 x 6tầng.MT: 3,8m.Chỉ 6,4...
      Ngõ 12, Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 7 tầng, 49 m2, mặt tiền 4m tại Phố Láng Hạ - Ba Đình, giá 11 tỷ

      11 tỷ 49 m2 224,49 triệu/m2
      chính chủ thiện chí cần bán nhà trước tết tại phố Láng Hạ.- DT 49 mét vuông sổ, MT 4m sổ vuông vức, giấy tờ đầy đủ không vướng pháp lí.- Vị trí cách...
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Liễu Giai - Ba Đình, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 60 m2 241,67 triệu/m2
      Bán nhÀ Văn Cao - Liễu Giai, KD, oto tránh, vỉa hè, DT 60 mét vuông, MT 5m, 14.5 tỉ.+ Nhà DT 60 mét vuông, xây 5 tầng, MT bề thế 5m.+ Vi trí nhà...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vũ Thạnh - Ba Đình, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 63 m2 246 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà ngõ 8B Phố Vũ Thạnh trong KDC thuộc bộ tư lệnh.- DTSD 63 mét vuông MT 4 m (DT trên sổ 56m).- Nhà xây dựng 5 tầng full nội thất...
      Ngõ 8b, Đường Vũ Thạnh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cửa Bắc - Ba Đình, giá 18,4 tỷ

      18.4 tỷ 82 m2 224,4 triệu/m2
      Nhà thiết kế rất hiện đại và đẹp, theo phong cách châu âu, chi tiết tỉ mỉ đến từng chi tiết xem nhà là muốn ở ngayNhà rất rất thoáng, ngõ ô tô vào nhà, MT...
      Đường Cửa Bắc, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 9 tầng, 200 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 45 tỷ

      45 tỷ 200 m2 225 triệu/m2
      Bán tòa nhà căn hộ chung cư dịch vụ siêu đẹp giữa trung tâm Ba Đình, 200m2 9 tầng, thang máy, 40 phòng VIP, chỉ nhỉnh 40 tỉ.Cần bán gấp tòa nhà căn hộ ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 54 m2 tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 54 m2 96,3 triệu/m2
      BÁN NHÀ 5 TẦNG TRUNG TÂM BA ĐÌNH - DT 54m² - GIÁ 5.2 tỉ đc: Vĩnh Phúc, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội DT: 54m² Nhà 5 tầng, MT 5.1m, giá chỉ 5.2 tỉ - bìa đỏ...
      Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 38 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 38 m2 192,11 triệu/m2
      Đội Cấn, Ba Đình 38m2, 7.3 tỉ, 4 tầng (Còn thỏa thuận)10M RA oto TRÁNH - 1 NGOẶT TỚI NHÀ - NGÕ 279 TO NHƯ PHỐ - ĐƯỜNG THÔNG KHẮP NGẢ- 10m ra oto tránh, ngõ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 50 m2 178 triệu/m2
      Văn Cao PHỐ, #BAĐÌNHQ.NHÀ MỚI ĐẸP Ở LUÔN,TẶNG nội thất đầy đủ XỊN SÒ, ĐẸP Ở NGAY, NỘI THẤT TIỀN tỉ, MT RỘNG, THANG MÁY NHẬP. CHỈ nhỉnh 8,5tỉ giao thương...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 55 m2 132,73 triệu/m2
      Vĩnh Phúc PHỐ, #BAĐÌNHQ.LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN,TẶNG đầy đủ nội thất XỊN SÒ, ĐẸP Ở NGAY, NỘI THẤT TIỀN tỉ, MT RỘNG, CHỈ nhỉnh 7tỉ giao thương thông...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 5,18 tỷ

      5.18 tỷ 54 m2 95,93 triệu/m2
      - Vị trí nhà cách mặt phố Hoàng Hoa Thám chỉ 70m, khu vực trung tâm, ngõ to rộng, đi lại thuận tiện. - Nội thất: Điều hòa, bình nóng lạnh, quạt trần,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vĩnh Phúc, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 42 m2 204,77 triệu/m2
      BÁN nhà VĨNH PHÚC BA ĐÌNH, 6 TẰNG, 42m², MT 5 MÉT, GIÁ 8.6 tỉ - PHÂN LÔ - oto - NHÀ MỚI THANG MÁY - KD VĂN PHÒNG - TẦM TIỀN HIẾM NHÀ BÁN.- nhà Vĩnh Phúc Ba...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 43 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 8,55 tỷ

      8.56 tỷ 43 m2 198,84 triệu/m2
      VĨNH PHÚC, BA ĐÌNH: NHÀ ĐẸP - THANG MÁY - ô tô NHỎ QUA NHÀ.- Phố Vĩnh Phúc, Ba Đình như 1 KĐT thu nhỏ, với đầy đủ tiện ích: Trường học, chợ, siêu thị, BV,...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 52 m2 113,47 triệu/m2
      Nhà Mới Đội Cấn, 52m2 5T Nhỉnh 5tỉ _ 70m Phố, Ngõ Thoáng sáng, MT Rộng liên hệ: 0365 712 *** !!! - em Thuý _ Trung tâm Ba Đình, vài chục m ra phố, ngõ...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 35 m2 208,58 triệu/m2
      BÁN NHÀ NGÕ 279 - ĐÔI CẤN - TRUNG TÂM Q. BA ĐÌNH- NGÕ 279 CHUẨN BỊ LÊNPHỐ THÔNG KIM MÃ + VẠN PHÚC + ĐỘI CẤN + HOÀNG HOA THÁM TIỆN ÍCH QUÁ NGẬP TRÀN KHÁCH...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      căn nhà phố Hoàng Hoa Thám 45m2 5 tầng 6.5 tỉ.Trung tâm Q. Ba Đình, vài bước ra đường oto.DT sổ 45m2.DT thực tế đang sử dụng 60m2. Có sân để xe riêng cổng...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.